Làm sao để bố mẹ hết phân biệt B-N đây

• 0 Lượt chia sẻ
  • 910 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em viết những dòng này trong tâm trạng rất chán+ buồn
    - Số là em quen người yêu được 5 năm rồi, ảnh là người B nền gia đình em không thích, mẹ em thì suốt ngày chê người B ( em ko hiểu tại sao lại như vậy ), ngay cả bố cũng hùa theo. Sự việc càng ngày càng tệ khi em đưa người yêu về ra mắt gia đình, sau đó thì mẹ em luôn chê bai anh ấy trước mặt em, em thật sự rất bực , đỉnh điểm là câu mẹ nói " biến đi thứ BK tao không ưa ". Lúc đó em chỉ muốn khóc, em không muốn cãi lại ba mẹ, đã nhiều lần em nói chuyện nhỏ nhẹ với ba mẹ " người B thì họ có làm gì gia đình mình đâu " " đời có người tốt kẻ xấu" v..vv....nhưng quan điểm đó ko bao giờ thay đổi trong suy nghĩ của bố mẹ
    - Tuy là ghét và hay nói linh tinh nhưng ba mẹ cũng ko cấm đoán chuyện quen nhau, cái em buồn là tư tưởng của ba mẹ làm em tổn thương quá thôi, nhiều khi buồn quá chả biết làm sao nữa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 182 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đất nước thống nhất, mà lòng dân thì chưa thống nhất, chắc phải đợi vài thế hệ hoặc có chiến tranh nữa quá
    bây giờ chỉ còn cách em ễnh bụng lên là obz chấp nhận e đến với a kia thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 16 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi betho2703 Xem bài viết
    Em viết những dòng này trong tâm trạng rất chán+ buồn
    - Số là em quen người yêu được 5 năm rồi, ảnh là người B nền gia đình em không thích, mẹ em thì suốt ngày chê người B ( em ko hiểu tại sao lại như vậy ), ngay cả bố cũng hùa theo. Sự việc càng ngày càng tệ khi em đưa người yêu về ra mắt gia đình, sau đó thì mẹ em luôn chê bai anh ấy trước mặt em, em thật sự rất bực , đỉnh điểm là câu mẹ nói " biến đi thứ BK tao không ưa ". Lúc đó em chỉ muốn khóc, em không muốn cãi lại ba mẹ, đã nhiều lần em nói chuyện nhỏ nhẹ với ba mẹ " người B thì họ có làm gì gia đình mình đâu " " đời có người tốt kẻ xấu" v..vv....nhưng quan điểm đó ko bao giờ thay đổi trong suy nghĩ của bố mẹ
    - Tuy là ghét và hay nói linh tinh nhưng ba mẹ cũng ko cấm đoán chuyện quen nhau, cái em buồn là tư tưởng của ba mẹ làm em tổn thương quá thôi, nhiều khi buồn quá chả biết làm sao nữa
    Ba mẹ ko cấm bạn quen anh ấy là tốt rồi!
    Mình cũng đã từng như bạn, cũng ko chịu đựng nổi nên đứt rồi Mình rõ hiểu tâm trạng của bạn...những điều bạn cần làm bây giờ là để ba mẹ thấy được những mặt tốt của anh ấy.. và nhớ giữ vững lập trường nhé...đừng bị xao động
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 499 Bài viết

• 826 Được cảm ơn

Trai bắc ko nên tyn, em ôi
    chết đi rồi hãy ngủ!
    quan tài không có túi!

• 740 Bài viết

• 533 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi msqn Xem bài viết
    Trai bắc ko nên tyn, em ôi
    E nên tin trai Nam như a msqn nè e!