TIN TÀI TRỢ.

Lầm lỡ tuổi học trò.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.38K Lượt đọc
  • 154 Trả lời

• Trang 4/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 63 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy thằng khốn nạn lúc nào cũng lấy được lòng gái một cách khó hiểu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 544 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dionbuod5248 Xem bài viết
    Mấy thằng khốn nạn lúc nào cũng lấy được lòng gái một cách khó hiểu
    Khoa học chứng minh con trai hư sẽ cuốn hút phái nữ hơn.🤣
    • 89 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em mạnh mẽ lắm cô gái. Chúc mọi điều may mắn sẽ đến với em
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,050 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị cũng như em, nhưng được cái là lúc đó chị đã đi làm (23 tuổi) và có 1 công việc nên cũng đỡ hơn dù vất vả lắm lắm. Con c giờ 9 tuổi rồi, 2 mẹ con sống rất vui vẻ, hạnh phúc, tự do và chị làm chủ cuộc sống của mình.
    頑張ってください。。。。
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cô bé àh. A rất xúc động, và cũng rất cảm phục e. Ở đời k ai hoàn hảo cả. Kể cả người lớn nhiều khi cũng nhẹ dạ mà bị lừa. Huống gì ở cái tuổi 16 của e. Tuổi 16 a vừa mới mừng sinh nhật chưa đến 1 tháng, khi a chuẩn bị lên lớp 10 với bao nhiêu ước mơ, hoài bão. Nhưng 2.9.2003 cái ngày định mệnh ấy đã thay đổi cuộc đời a. Chỉ vì nghịch ngợm, hiếu động mà a leo trèo cây, để rồi bị ngã trên cây xuống gãy cổ. Từ 1 người khỏe mạnh, a trở thành người tàn tật nằm 1 chỗ. Nhưng đừng vì sự ngây thơ của quá khứ mà làm lãng phí nước mắt của hiện tại e àh. M k thể thay đổi dk quá khứ. Nhưng m có thể thay đổi được hiện tại và tương lai của m. Đúng k e. A cảm phục 1 cô bé 16t, đã lỡ có con, nhưng dám hứng chịu gạch đá từ gia đình, bạn bè để nuôi con chứ k vứt bỏ con như nhiều người khác. Fb a là Phạm Sỹ Long HT. E kb a nhé
    • 51 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunbido-113 Xem bài viết
    Chị cũng như em, nhưng được cái là lúc đó chị đã đi làm (23 tuổi) và có 1 công việc nên cũng đỡ hơn dù vất vả lắm lắm. Con c giờ 9 tuổi rồi, 2 mẹ con sống rất vui vẻ, hạnh phúc, tự do và chị làm chủ cuộc sống của mình.
    Chào bạn. Mình làm quen nhé. Zalo m 0962911242. Fb Phạm Sỹ Long HT . B kb m nhé 
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thấy buồn và thấy thương cho bạn
    • 100 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diion5241@gmail.com Xem bài viết
    thấy buồn và thấy thương cho bạn
    dạ, cám ơn chị, dù sao mọi chuyện cũng đã qua rồi ạ
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con gái chỉ nhận ra giá trị trai ngoan khi bị trai hư ruồng bỏ! Sự thật đau lòng!
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Một quá khứ quá buồn .
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đàn ông họ chỉ tốt khi họ yêu . Nhưng thằng đàn ô lăng nhăng cũng k đáng khinh bằng thằng đàn ông dám nhận trách nhiệm hậu quả mình đã gây ra 👍🏻
    • 100 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diion5241@gmail.com;
    Buồn!
    sau mưa trời sẽ sáng thôi chị nhỉ
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

T thì rất ít khi t cmt dạo ..nhưng hay đọc cmt và bài viết nào ỏe trên đây t cùng đọc.. Hnay đọc bài viết này thì t lại nhớ đến chuyện cũ và cmt.. Trước t cũng yêu 1 bạn ngta hơn t 2t.. Và cũng có e bé..nhưng ny t lại k giữ .t thì hết sức van xin và động viên..thậm chí t còn ns là nếu k thể nuôi thì cứ sinh ra và 1 mk t nuôi..nhưng ko.. Nyt vẫn đi phá..và hôm đó t đã đi uống r đến say...nghĩ lại cay cay sống mũi
    • 100 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

T thì rất ít khi t cmt dạo ..nhưng hay đọc cmt và bài viết nào ỏe trên đây t cùng đọc.. Hnay đọc bài viết này thì t lại nhớ đến chuyện cũ và cmt.. Trước t cũng yêu 1 bạn ngta hơn t 2t.. Và cũng có e bé..nhưng ny t lại k giữ .t thì hết sức van xin và động viên..thậm chí t còn ns là nếu k thể nuôi thì cứ sinh ra và 1 mk t nuôi..nhưng ko.. Nyt vẫn đi phá..và hôm đó t đã đi uống r đến say...nghĩ lại cay cay sống mũi
    ở đâu đó vẫn có 1 thằng đàn ông có trách nhiệm như bạn, cảm ơn bạn cho tôi chút niềm tin còn lại rằng vẫn có đàn ông tốt
    • 100 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diion5241@gmail.com;
    Buồn!
    sau mưa trời sẽ sáng thôi chị nhỉ
    • 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bài dài nhưng mà bạn chấm phẩy rõ ràng viết hoa sau dấu chấm để đọc đỡ rối mắt phát
    • 100 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bài dài nhưng mà bạn chấm phẩy rõ ràng viết hoa sau dấu chấm để đọc đỡ rối mắt phát
    Cám ơn bạn, viết lại nên đôi khi không để ý đc những cái đó
    • 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chia buồn cho cô gái
    • 100 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chia buồn cho cô gái
    em cám ơn ạ
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e gái à e mới chỉ 20 tuổi đầu thôi . đừng dạy người khác phải làm gì trong khi cái thế giới của e bị bó hẹp lại bởi con e . a k chỉ trách hay gì ở đây cả chỉ muốn nói rằng vốn hiểu biết mỗi người mỗi khác . e lên đây như muốn dạy bảo các bạn là điều sai lầm của e rồi .
  • Trang 4/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 8