Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Làm gì để cái thằng nhóc này nó thôi đi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.39K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 578 Bài viết

• 1,318 Được cảm ơn

Tình hìh là cty em mới có một nhân viên mới, nó là con Sếp và mới 26 tuổi, nhưng nó cứ theo tán tỉnh em mặc dù biết em đã có chồng con và hơn tuổi nó.
    Nhiều lúc em khó chịu định bụng phản ứng nhưng ngại vì nó là con Sếp.

làm thế nào các Mẹ?
    “Một dân tộc được truyền cảm hứng bởi nền dân chủ, quyền con người và cơ hội phát triển kinh tế … sẽ nhất định quay lưng lại với chủ nghĩa cực đoan”
    A nation that is inspired by democracy, human rights and economic opportunity will turn its back decisively against extremism
    Benazir Bhutto

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,039 Bài viết

• 1,114 Được cảm ơn

Ơ, chị Cala này, chồng chị thỉnh thoảng cũng vào wtt bằng nick chị mà? Chị cho ổng bít chưa?

Nói thẳng với nó: "chị không phải MBBG và chị không thích trẻ con, chú đi kiếm mối khác đi nhé, chú chưa đủ tuổi."
    Ướt mơ của em chỉ là không còn những giấc mơ bị ướt :Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,264 Bài viết

• 11,605 Được cảm ơn

Mua cho nó cái bình sữa rồi bảo "chú làm ơn nhận rồi đi chỗ khác chơi hộ chị, chị cám ơn"
    • 329 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Bất kể công ty tổ chức gì cũng lôi theo chồng con đến, rồi thể hiện tình cảm ngay trước mắt nó xem nó có nản mà buông ko? (hì hì cách này hơi sách vở thì phải nhỉ)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 578 Bài viết

• 1,318 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongiuthichdichoi Xem bài viết
    Bất kể công ty tổ chức gì cũng lôi theo chồng con đến, rồi thể hiện tình cảm ngay trước mắt nó xem nó có nản mà buông ko? (hì hì cách này hơi sách vở thì phải nhỉ)
    Miềng ko quen phản ứng mạnh bạo nên chắc miềng theo cách này, mai bắt ông xã chở đến và chở về. Ôm eo và mông anh xã thật chắc.:Smiling:

Thanks bạn
    “Một dân tộc được truyền cảm hứng bởi nền dân chủ, quyền con người và cơ hội phát triển kinh tế … sẽ nhất định quay lưng lại với chủ nghĩa cực đoan”
    A nation that is inspired by democracy, human rights and economic opportunity will turn its back decisively against extremism
    Benazir Bhutto
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 253 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi calacala Xem bài viết
    Miềng ko quen phản ứng mạnh bạo nên chắc miềng theo cách này, mai bắt ông xã chở đến và chở về. Ôm eo và mông anh xã thật chắc.:Smiling:

Thanks bạn
    càng làm thế chú ấy càng quyết tâm hơn thôi vì cơ bản là chú ý đã xác định tấn công đối tượng có gia đình rồi mà

theo em nghĩ thì chị nên thể hiện thái độ rõ ràng, tránh tạo cơ hội cho nó tiếp xúc là okie thôi tấn công 1 hồi nản và thấy đối tượng khác, chú ấy sẽ đi thôi

ps: cái này là suy từ bụng iem ra còn bụng chú ấy thì iem ko biết :Laughing:
    Kiss The Rain...

Last Christmas :Thinking::Thinking::Thinking::Thinking::Thinking: :Thinking:
    I gave you my heart :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc:
    But the very next day, you gave it away :Straightf::Straightf::Sad::Sad::Crying::Crying:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 236 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

ui dào, cho nó xem 1 tí, mất zì của bọ. Có phải gái tân đâu mà giữ khư khư thế, cứ cho nó xem biết đâu nó lại nói nhỏ bố nó cho bạn lên chức, vừa đc lợi vừa tăng khăng khít thêm tình cảm đồng nghiệp.
    Respekt :Surprise:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 46 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi K TO Xem bài viết
    ui dào, cho nó xem 1 tí, mất zì của bọ. Có phải gái tân đâu mà giữ khư khư thế, cứ cho nó xem biết đâu nó lại nói nhỏ bố nó cho bạn lên chức, vừa đc lợi vừa tăng khăng khít thêm tình cảm đồng nghiệp.
    Lời khuyên của các bác này gọi đòn nhỉ:Straightf:
    :554: Ăm Lúch Kinh Pho Nobita :554:
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,575 Bài viết

• 10,266 Được cảm ơn

cũng có thể nó xem xong rồi, mọi thứ Nguyễn Y Vân, chả được thăng chức, chả tăng thêm khăng khít vì "hàng" xấu quá. :Laughing:

lại bị mang tiếng "mất tân version 2" :Laughing:

với mí thằng phi công bám dai như đỉa thì khi nói chuyện với nó, cứ mày tao tí tớ, bỗ bã, vô duyên... vào, thể hiện cho nó thấy là "chị mày là nông phu, và chị mày coi mày như thằng Tèo, con Hĩm ở quê nhà thôi, nhìn thấy mày chị chỉ muốn bợp tai và vặt mũi" :Laughing:

p/s: tuy nhiên thì đồng chí cà lăm cà lăm này đang tạo tình huống cho chị em vào chơi cho vui, chứ tớ vẫn nghĩ đồng chí ấy không phải gái.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,135 Bài viết

• 685 Được cảm ơn

Cho hỏi bạn này ở VN hay ở tây vậy vì tớ vô tình ngó được cái thớt kia thấy bạn ấy bảo trai việt 100% thua zai tây, thế mà chuyện nhỏ như con thỏ này mà bạn thua sao? Nói chung mẹ nó cứng dõng lưng mà đứng, luôn nhìn thẳng thì nó chả làm gì được, đừng lắc lư với nó thì nó mới vờn theo thôi(mẹ nào không tin cho tớ thông tin tớ phân tích, tớ lấy ví dụ cho).
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 71 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bác nghĩ thế thật ạ?
    • 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Em nghĩ chị chỉ cần mạnh dạn bày tỏ thái độ là được rồi. Dù là con của sếp hay không nhưng hạnh phúc gia đình của mình thì mình phải giữa
    • 910 Bài viết

• 627 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zai_dep Xem bài viết
    ps: cái này là suy từ bụng iem ra còn bụng chú ấy thì iem ko biết
    Úi giồi ôi cái avatar, em út ở đâu ra mà lắm xế?... rooling:

ui dào, cho nó xem 1 tí, mất zì của bọ. Có phải gái tân đâu mà giữ khư khư thế
    Sặc...
    Yêu Em Bé Quài Quài
    • 808 Bài viết

• 675 Được cảm ơn

Đi làm hay đi ăn gặp ku nó thì mình ngồi chồm hổm lên ghế, lâu lâu khạc nhổ mấy cái là nó trốn liền chứ gì
    :Thinking:
    PHẢI ĐẠT MỤC ĐÍCH BẰNG MỌI GIÁ CÓ THỂ TRẢ
    • 2,702 Bài viết

• 2,957 Được cảm ơn

Thích là nhích, ko thích thì đừng nhích nha chủ top, mìn ủng hộ ý kiến của zai_dep

Vãi linh hồn với cò men kiểu này
    Anh còn nợ em

Xin em một nụ cười

Mìn dzáng tập ăn chai, dzoga & sống điềm đạm
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 253 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi burin_burin Xem bài viết
    Úi giồi ôi cái avatar, em út ở đâu ra mà lắm xế?... rooling:
    mấy e PG làm chương trình thôi a

yêu cái comment của bác Khoai thế
    Kiss The Rain...

Last Christmas :Thinking::Thinking::Thinking::Thinking::Thinking: :Thinking:
    I gave you my heart :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc::LoveStruc:
    But the very next day, you gave it away :Straightf::Straightf::Sad::Sad::Crying::Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 528 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Thử lợi dụng nó đi xem có khá khẩm hơn gì k?
    Xúc cảm cho e những giai điệu mục nát
    Những thứ đã qua không thể lấy lại
    Và như ánh nến k thể xóa tan làn mưa
    Thời gian chắc chắn không trôi ngược một lần

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 21 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Đeo hai quả bóng nước trước ngực, cho nó thõng đến rốn rồi dưỡn dẹo qua lại chỗ nó vài ngày, tức khắc nó tự tìm cách tránh thôi.
    • 706 Bài viết

• 531 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ku_zin Xem bài viết
    Đeo hai quả bóng nước trước ngực, cho nó thõng đến rốn rồi dưỡn dẹo qua lại chỗ nó vài ngày, tức khắc nó tự tìm cách tránh thôi.
    Chết cười mẹ này :Laughing:, mẹ nghĩ thằng nhóc đó là trẻ lên 3 chắc. Mọi ngày chủ tóp ngon nghẻ tự dưng "thõng đến rốn" là nó tin ngay chắc .

Trích dẫn Nguyên văn bởi amanda;
    với mí thằng phi công bám dai như đỉa thì khi nói chuyện với nó, cứ mày tao tí tớ, bỗ bã, vô duyên... vào, thể hiện cho nó thấy là "chị mày là nông phu, và chị mày coi mày như thằng Tèo, con Hĩm ở quê nhà thôi, nhìn thấy mày chị chỉ muốn bợp tai và vặt mũi".
    Làm như cách amanda mình thấy có vẻ khả quan đó. Chủ tóp áp dụng xem sao.
    :554: :570: :559: :561:

Con dù lớn vẫn là con của mẹ.
    Đi hết đời lòng mẹ vẫn theo con.

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi calacala Xem bài viết
    Tình hìh là cty em mới có một nhân viên mới, nó là con Sếp và mới 26 tuổi, nhưng nó cứ theo tán tỉnh em mặc dù biết em đã có chồng con và hơn tuổi nó.
    Nhiều lúc em khó chịu định bụng phản ứng nhưng ngại vì nó là con Sếp.

làm thế nào các Mẹ?
    hi!chào chị.
    tình huống của chị nhìn có vẻ đơn giản nhưng không đơn giản chút nào vì đây là con trai sếp - người qđinh đến công việc của chị.
    chị nên nói chuyện thẳng thắn với cậu em đó, chị nói hoàn cảnh của chị và quý cậu ta như người em trai.nét mặt chị phải lạnh khi nc đó với cậu trai đó
    chị nên tạo một khoảng cách với cậu em đó, dù bất kỳ ở đâu, tình huống nào cũng nên có người thứ 3 đi cùng.
    em nghĩ lâu lâu cậu ta sẽ hiểu và nhận ra điều đó thui
    chúc chị luôn hạnh phúc và công tác tốt nhé!