Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

kỉ niệm đáng yêu nhất

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.94K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 259 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

- Kỷ niệm của mình là :Smiling:
    Năm đó anh về gặp mặt mình, sau hơn 1 năm tìm hiểu, và bây giờ là mình gặp một người mà bấy lâu nay mình vẫn mong là 1 nữa còn lại.
    chiện của chị hay tuyệt, phải cám ơn chiếc xe sóc sóc ấy nhỉ hihi

Đó là món quà ý nghĩa nhất mà mình nhận đc, và ng đó bi h cũng là bf of mình lun òi (méc cỡ ghia ^^)
    Xin hết ạh
    chiện của chị cũng tuyệt luôn, ngưỡng mộ mấy chị quá cơ
    All i want to do is find the way back into love
    i can't make it through without the way back into love

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,274 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bầu trời xanh Xem bài viết
    góp 1 chuyện nhé. Hồi trước có lần mình vào blog 1 ng bạn (nằm trong friendlist thôi chứ cũng chưa từng biết chủ nhân blog đó là ai) thấy ava có 1 con hạc giấy gấp rất đẹp, mình thấy thix nên comment bảo con hạc đẹp quá, thix con hạc, gấp cho mình zí. Thế là ng ấy comment lại, hỏi mình thix mấy con? Mình trả lời 1000 con i (^^ tham quá, nhưng chỉ là nói đùa thoai, vì mình có biết ng ta là ai đâu).
    Ấy vậy mà mấy tháng sau, vào đúng ngày trung thu, có 1 bưu kiện gửi đến nhà, gói trong 1 cái hộp thật to màu hồng, kèm theo 1 bó hoa rất đẹp. Mình mở ra, thì thấy quá chừng chừng là hạc giấy, đủ màu, đủ cỡ, trong đó có 1 cặp đèn lồng bé xinh xinh. Dưới cặp đèn lồng có 1 tờ giấy nhỏ bảo mình tìm con hạc lớn nhất, trong đó có 1 thứ mà 1 người muốn gửi. Trong con hạc lớn nhất (cũng màu hồng nhé, mình thix màu hồng ^^) có 1 cái sim điện thoại, mình lấy ra, bỏ vào máy, thì thấy có 2 tin nhắn với nội dung rất dễ thương (k tiện nói ra ).
    Lúc đó mình mới biết người gửi hạc và chủ nhân của blog đó chính là 1 người mà trước h mình chỉ xem là bạn thui. Sau này mới biết thêm là dù rất bận rộn, nhưng ng đó vẫn cố gắng mỗi ngày ngồi xếp hạc cho mình để kịp ngày trung thu tặng. Tổng số con hạc là 670 con, tuy k phải là 1000, nhưng con số này rất ý nghĩa với mình (lý do k tiện nói lun )
    Đó là món quà ý nghĩa nhất mà mình nhận đc, và ng đó bi h cũng là bf of mình lun òi (méc cỡ ghia ^^)
    Xin hết ạh
    kỷ niệm của sís này lãng mạng ghê chứ. chúc gd bạn mãi hp nha :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,131 Bài viết

• 450 Được cảm ơn

Chuyện của unb không có gì hoành tráng nhưng cũng kể ra đây để mọi người…chia sẻ hén.
    Lấn đầu tiên gặp ox, lúc đó unb và ox không có nói chuyện gì cả ( tên còn chưa biết nữa mà), unb đi chợ mua thức ăn về nấu cho bạn bè và ox ăn ( ox là bạn của đồng nghiệp). Tự nhiên ox mượn dt của unb nói là để bắn bluetooth, unb thấy lạ lắm vì dt của ox làm gì có Bluetooth đâu. Nhưng thôi, bạn bè mới gặp hổng lẽ không cho mượn cũng kì. Sau đó đi chợ về dt của unb cứ bị nhá máy hoài, chạy từ bếp lên là tắt…unb thấy kì cục, rồi lại nghĩ là thằng bạn kia gọi để mà nhờ vả gì đó nên lấy máy gọi lại. Ai dè đâu, vừa gọi thì dt của ox mình rung ầm ầm eheh, lúc đó ox nói là ngại quá nhưng tắt máy không kịp. Sau này nghe kể lại là ox ghét nhất là ai nhá máy, và cả đời chưa nhá máy cho ai cả, vậy mà hôm đó không hiểu ai nhập mà lại làm vậy ặc ặc.
    Còn 1 kỉ niệm nữa là, lúc ox xuống thăm unb và ra về, bạn bè của unb kêu kiss đi, vậy là quay lại kiss cái chụt liền, làm mình đơ mặt ra luôn vì quê.
    Đừng buồn vì những thứ mình đã mất..hãy vui vì những thứ mình đã có
    • 284 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hat2603 Xem bài viết
    Kỷ niệm của VC mình là đang xxx thì bị rách BCS. HÚ vía, may mà ko để lại hậu quả đáng tiếc, hị hị.
    Mình cũng bị trường hợp như vậy!chuyện là như vầy,bạn mình là chủ tiệm thuốc tây,hôm nọ ghé thăm vợ chồng nó,nó bảo"Tao vừa nhập hàng có thứ này nghe nói tốt lắm cho mày một hộp về dùng thử"...Tối đó,sau khi xxx xong,xã mình kêu lên"Em ơi!hàng lủng":Laughing::Laughing:...Mình bèn gọi cho nhỏ bạn"Mày ơi!hàng lủng...":Laughing::Laughing::Laughing:giờ mỗi lần nhắc đến là vc mình vẫn cười,còn nhỏ bạn thỉnh thoảng lai5 đem chuyện đó ra kể rồi cười:Laughing::Laughing::Laughing:
    • 259 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Còn 1 kỉ niệm nữa là, lúc ox xuống thăm unb và ra về, bạn bè của unb kêu kiss đi, vậy là quay lại kiss cái chụt liền, làm mình đơ mặt ra luôn vì quê.
    chiện nì dễ thương lắm !!:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 176 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Kỷ niệm đáng yêu nhất của tớ được trả bằng ... máu :Sick:

Hôm í trời mưa, 2 bọn tớ đi ăn hủ tíu, đang chạy bon bon trên đường thì him giỡn thò tay ra sau bóp đùi tớ (tớ hay quát ầm lên vì tớ chúa ghét cái vụ này) nhưng chưa kịp quát thì 2 đứa đã lăn quay ra đường... huhu... Cái quần jean tớ yêu bị rách bươm, chân tớ bị đau, tay bị trầy trụa. Him vội đỡ tớ vào lề rồi suýt xoa một lúc mới dựng xe lên. Tớ giận quá chẳng thèm nói tiếng nào nữa. Đến quán hủ tíu, him vẫn cứ suýt xoa hỏi tớ có sao không? Tớ chỉ hơi đau 1 tí (tiếc cái quần thì nhiều) nhưng cứ cố vẻ là đau lắm hét tướng cả lên. Him cứ xin lỗi miết, vừa xin lỗi vừa từ từ kéo quần lên xem, đầu gối của him bị chạy máu quá trời, khuỷa tay bị trầy xước máu me bê bết. Tớ đau lòng và tự nhiên thấy mình có lỗi nhiều lắm. Đến giờ vết thương ấy vẫn còn xẹo rất rõ trên người chồng tớ :RaisedEye
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 259 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Hôm í trời mưa, 2 bọn tớ đi ăn hủ tíu, đang chạy bon bon trên đường thì him giỡn thò tay ra sau bóp đùi tớ (tớ hay quát ầm lên vì tớ chúa ghét cái vụ này) nhưng chưa kịp quát thì 2 đứa đã lăn quay ra đường... huhu... Cái quần jean tớ yêu bị rách bươm, chân tớ bị đau, tay bị trầy trụa. Him vội đỡ tớ vào lề rồi suýt xoa một lúc mới dựng xe lên. Tớ giận quá chẳng thèm nói tiếng nào nữa. Đến quán hủ tíu, him vẫn cứ suýt xoa hỏi tớ có sao không? Tớ chỉ hơi đau 1 tí (tiếc cái quần thì nhiều) nhưng cứ cố vẻ là đau lắm hét tướng cả lên. Him cứ xin lỗi miết, vừa xin lỗi vừa từ từ kéo quần lên xem, đầu gối của him bị chạy máu quá trời, khuỷa tay bị trầy xước máu me bê bết. Tớ đau lòng và tự nhiên thấy mình có lỗi nhiều lắm. Đến giờ vết thương ấy vẫn còn xẹo rất rõ trên người chồng tớ Raised%20Eyebrow __________________
    trời ơi, đọc xong cười đã luôn
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2