Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

kỉ niệm đáng yêu nhất

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.94K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 259 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Vào đọc wtt mà em thấy rất là hâm mộ vì có nhiều chị có tình yêu đẹp quá, điều này cho em nhiều niềm tin vào cuộc sống hơn. vậy nên em muốn nghe các anh chị chia sẻ về kỉ niệm đẹp nhất đã có với người yêu, NYC hay chồng .... cám ơn anh chị ạ!!
    All i want to do is find the way back into love
    i can't make it through without the way back into love

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 413 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Thường thì sẽ không ai chia sẻ đâu. Chuyện riêng tư mà, nhất lại là "kỷ niệm đẹp". Chủ topic chia sẻ trước đi?
    -Muốn-Cần-Có-Đủ-
    YM:divangxx73
    • 101 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Kỷ niệm này là của người cũ rùi. Trước đấy khi còn yêu cậu ấy đúng là một người rất rất lãng mạn. Từ ngày yêu cạu ấy em thấy phim Hàn xẻng chẳng hay nữa vì chuyện tình của mình còn đẹp hơn phim. :Laughing: Kể ra thì nhiều ko hết. Có lần cậu ấy dẫn em đến một bãi cỏ rất lớn vào một buổi tối và nói có một bất ngờ. Không thể tượng tượng khi mở mắt ra là cả ánh sáng của biết bao nhiêu con đom đóm ,nhiều lắm trong như một giàn đèn sáng rực ,như bầu trời sao vậy. Cậu ấy còn hát em nghe nữa. Lần khác đi chơi dã ngoại cùng với nhau cậu ấy đã chỉ tên rất nhiều ngôi sao mà cậu ấy biết còn cả truyền thuyết về nó nữa. Hơn 2 năm yêu nhau thật quá nhiều kỷ niệm,thật ngọt ngào, cậu ấy rất thương yêu em ,chiều em. Chúng em cũng chưa từng cãi nhau. Chắc do cậu ấy nhường em. Thế mà chẳng hiểu sao tình yêu có ngày chấm dứt, em ko còn yêu nữa. Đúng là tình đầu khó giữ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,050 Bài viết

• 3,107 Được cảm ơn

Kỷ niệm đáng yêu của vc tớ nhé.

Có 1 lần (lâu lắm rùi), thấy xã đi làm về tớ chạy vô phòng, chui vô tủ quần áo trốn, đinh ninh xã không thể tìm ra. Vừa chờ, vừa tủm tỉm cười, mổ hôi thì nhiễu lỏn tỏn (tủ kín mít muh). Không nghe xã kêu gì cả, nghĩ rằng tìm không ra, ai dè xã mở tủ, hù 1 cái, cười tươi rói với bó hoa thật to trên tay, rồi ẵm mình ra khỏi tủ (e hèm, kể mà mắc cỡ quá :Silly. Chỉ vậy thôi mà 10 năm rồi vẫn nhớ, chắc nhớ tới già quá
    FACEBOOK của tôi, ghé thăm và cùng chia sẻ....https://www.facebook.com/thailengocdiep

2QA72QA7p7

Fof8Fof8p7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,050 Bài viết

• 3,107 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyễn Anh Thu Xem bài viết
    Kỷ niệm này là của người cũ rùi. Trước đấy khi còn yêu cậu ấy đúng là một người rất rất lãng mạn. Từ ngày yêu cạu ấy em thấy phim Hàn xẻng chẳng hay nữa vì chuyện tình của mình còn đẹp hơn phim. :Laughing: Kể ra thì nhiều ko hết. Có lần cậu ấy dẫn em đến một bãi cỏ rất lớn vào một buổi tối và nói có một bất ngờ. Không thể tượng tượng khi mở mắt ra là cả ánh sáng của biết bao nhiêu con đom đóm ,nhiều lắm trong như một giàn đèn sáng rực ,như bầu trời sao vậy. Cậu ấy còn hát em nghe nữa. Lần khác đi chơi dã ngoại cùng với nhau cậu ấy đã chỉ tên rất nhiều ngôi sao mà cậu ấy biết còn cả truyền thuyết về nó nữa. Hơn 2 năm yêu nhau thật quá nhiều kỷ niệm,thật ngọt ngào, cậu ấy rất thương yêu em ,chiều em. Chúng em cũng chưa từng cãi nhau. Chắc do cậu ấy nhường em. Thế mà chẳng hiểu sao tình yêu có ngày chấm dứt, em ko còn yêu nữa. Đúng là tình đầu khó giữ.
    Ối trời, chị mà là em chắc ngất trên cành quất lun :LoveStruc: Quá đẹp :Rose:
    FACEBOOK của tôi, ghé thăm và cùng chia sẻ....https://www.facebook.com/thailengocdiep

2QA72QA7p7

Fof8Fof8p7
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,866 Bài viết

• 5,923 Được cảm ơn

Chuyện của vc mình thì đơn giản lắm nhưng ox lại làm mình rất rất cảm động. Lâu rồi có lần mình nói chơi với ox, than là 'trời oi, em thèm giò heo quá, lâu quá ko ăn móng heo'. Lúc đó ox đang ngồi chơi WOW nên chỉ trả lời qua loa là 'poor my love'. Vậy mà bẵng đi 1 vài tháng, 1 hôm mình đi học về, ox nói là có quà cho mình để trong tủ lạnh, rồi lăn xăn chạy lại đứng kế bên, kêu mình mở ra ngay xem là gì. Mình mở bao ra, thì ra là 4 cái chân giò heo to, từ gối trở xuống móng, chưa chặt ra nữa. Ai dè hôm đó mình nói 1 lần thôi mà ảnh nhớ, rồi đi tìm lò mổ heo để kiếm mua móng heo cho vợ:Battin ey:. Mình có hỏi tiệm bán thịt thì họ nói là ko nhận orders số lượng nhỏ nên mình biết chắc là ox ko thể nào mua được ở sieu thị hay tiệm thịt thông thường. Sau đó ox cũng có nói là sau hôm đó thì hỏi bạn bè chỗ nào bán móng heo, ko biết nghe ai chỉ phải ra lò mổ mới có, thế là tự lái xe ra mua về cho vợ.

Nhưng vì ox mình ko biết nên mua về nguyên khúc to, nhà thì ko có dao chặt xương nên ngày hôm sau đi làm về phải vác 4 cái chân heo ra tiệm, nhờ người ta dùng máy chặt nhỏ ra giùm. Thương ox ghê..lúc nào cũng nghĩ tới vợ và luôn biết làm vợ bất ngờ:LoveStruc:.

Còn nhiều kỷ niệm nữa nhưng chuyện đó làm mình vui lắm dù 4 cái chân giò heo ko mắc tiền, chủ yếu là tấm lòng của ox làm mình cảm động thôi:Kiss:
    Thành kính phân ưu
    images?q=tbn:ANd9GcQnpvifzxKtgp9hfXV7QTLx0pvb7ztcWmouR2ffMlhG9fMpuxFy
    Mất ngày 10/12/2016 (thứ bảy) tại Đan Mạch.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 526 Bài viết

• 1,146 Được cảm ơn

khi 2vc còn đang wen nhau..chỉ có gặp nhau wa chat..
    Tôi: bg ơi buồn ngủ chưa...
    Bg: chưa
    tôi:bg đợi N tí nha
    bg: ok
    (tôichưa kịp đi)
    bg:ngápppppppppppppppppp
    (cho đến bây giờ tôi chưa thấy ai ngáp dài và ngáp ngon như vậy)
    tôi đã chọc và cô ấy mắc cỡ vì tưởng tôi ko nghe...
    .....
    Những lần khác cũng tương tự....tôi chỉ đứng lên mở tv..quay lại là cô ấy đã ngủ gục...ngủ đc 1g là dậy kêu thì thào N ơi...nghe giọng rất dễ thương
    Và bây giờ cô ấy đã là vợ tôi....lâu lâu vẫn nhắc lại..
    • 4,162 Bài viết

• 40,748 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc kỷ niệm của chị DiepGiaMi vui quá

Tự nhiên lại nhớ ra vụ này: hồi trẻ tớ rất ham ngủ (chẳng bù càng già càng hay mất ngủ). Có lần mùa đông mà phải dậy sớm cho sinh viên thi, trường tớ mấy vụ này kỷ luật kinh lắm, nên tối tớ dặn ox: sáng mai anh nhớ gọi em dậy nhé, em phải ra khỏi nhà lúc 6.30 không là em chết.

Xong rồi cắp đít đi ngủ.

Xong rồi sáng hôm sau, nghe chuông báo thức, mình lọ mọ dậy tắt chuông đi để ngủ tiếp. Trong khi đó xã bật dậy tìm mọi cách lôi vợ dậy. Kiên quyết tới độ cuối cùng mình phải dậy. Nhưng trên đường vào nhà tắm, đi qua phòng làm việc, thấy cái gầm bàn vừa to vừa rộng vừa kín đáo, mình, một cách vô thức (lúc đó chỉ có bản năng là làm sao tránh bị xã làm phiền giấc ngủ) --> chui vô đó ngủ tiếp. Ngủ thiếp đi chưa được bao lâu thì bị xã lôi ra, áp tải vào tận nhà tắm. Lúc đó mình chỉ thấy thù xã thôi. Nhưng của đáng tội, đánh răng xong một cái là tỉnh ngủ Cuống lên thay đồ vào trường, vừa kịp giờ cho sinh viên thi.

Sau này xã giải thích: đợi đến 10' mà chẳng thấy vợ động tĩnh gì, xã nghi nghi vào nhà tắm tìm thì không thấy, tìm loanh quanh thì thấy vợ đang ngủ trong gầm bàn nên lôi ra Quả đấy may mà có ông chồng có trách nhiệm với lời hứa. Không thì chắc mình chết thật
    • 53 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me Bống Xem bài viết
    Đọc kỷ niệm của chị DiepGiaMi vui quá

Tự nhiên lại nhớ ra vụ này: hồi trẻ tớ rất ham ngủ (chẳng bù càng già càng hay mất ngủ). Có lần mùa đông mà phải dậy sớm cho sinh viên thi, trường tớ mấy vụ này kỷ luật kinh lắm, nên tối tớ dặn ox: sáng mai anh nhớ gọi em dậy nhé, em phải ra khỏi nhà lúc 6.30 không là em chết.

Xong rồi cắp đít đi ngủ.

Xong rồi sáng hôm sau, nghe chuông báo thức, mình lọ mọ dậy tắt chuông đi để ngủ tiếp. Trong khi đó xã bật dậy tìm mọi cách lôi vợ dậy. Kiên quyết tới độ cuối cùng mình phải dậy. Nhưng trên đường vào nhà tắm, đi qua phòng làm việc, thấy cái gầm bàn vừa to vừa rộng vừa kín đáo, mình, một cách vô thức (lúc đó chỉ có bản năng là làm sao tránh bị xã làm phiền giấc ngủ) --> chui vô đó ngủ tiếp. Ngủ thiếp đi chưa được bao lâu thì bị xã lôi ra, áp tải vào tận nhà tắm. Lúc đó mình chỉ thấy thù xã thôi. Nhưng của đáng tội, đánh răng xong một cái là tỉnh ngủ Cuống lên thay đồ vào trường, vừa kịp giờ cho sinh viên thi.

Sau này xã giải thích: đợi đến 10' mà chẳng thấy vợ động tĩnh gì, xã nghi nghi vào nhà tắm tìm thì không thấy, tìm loanh quanh thì thấy vợ đang ngủ trong gầm bàn nên lôi ra Quả đấy may mà có ông chồng có trách nhiệm với lời hứa. Không thì chắc mình chết thật
    :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    :Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 662 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Có nhiều kỷ niệm nhưng tính mình đãng trí, hay quên, thỉnh thoảng tự nhiên nhớ ra thôi.

Tính từ ngày yêu tới hiện tại 2vc mình bên nhau được hơn 6 năm, trong đó có 2 năm ax không ở bên cạnh mình ngày sinh nhật. Năm đầu tiên là do mình đi học xa nhà. Mình sinh ngày 26. Tối 25 vẫn chat với nhau như bình thường, không nhắc gì tới SN. 12h đêm, qua YM giai happy birthday và bảo mình bật voice lên để hát cho mình nghe bài "Happy Birthday" của New Kids on The Block. Cảm giác lúc ấy thì lâng lâng, ngại ngùng và hạnh phúc.

Lần thứ 2 khi đã là vợ chồng, lúc ấy chồng mình đi công tác xa nhà. Đêm 25 mới lên tầu để kịp về mừng SN tối 26 với mình. 12h đêm, chồng gọi điện thoại chúc mừng. Bật laptop bài "Happy Birthday" vẫn của New Kids, và thì thầm hát theo. Dở chừng thì điện thoại tò te tí vì mất sóng. Cảm giác lúc ấy cũng vui, lâng lâng nhưng không ngại ngùng vì quen với tính lãng mạn của xã rồi. Hôm sau xã kể cho mình nghe là phải xuống mấy hàng net dưới thị xã down mãi mới được bài hát này về. Túm lại là có kế hoạch.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,294 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

vao 1 buổi tối trời mưa, mình nói " em thích an súp cua quá ah, anh đi kiếm chổ nào con bán dẩn em đi ăn" thế la hắn chạy đi lòng vòng tìm mải mới thấy 1 tiệm còn bán súp cua, chạy đi mua áo m7a rồi xuống rước mình đi ăn, thấy hắn uớt mem mà thấy thương, mình vừa ăn vừa nhâm nhi, chỉ tội cho hắn đang mặt quần áo ướt, vậy mà cứ ngồi kêu hết chén này tới chén kia cho mình ăn, cố gắng lắm thì mới ăn hết 1 lúc 4 chén, rồi uống hết 1 chai trà xanh nửa, hắn ngồi nói em đừng ăn nhiều quá, ko tốt đâu, coi chứng đau bụng, thế là đau bụng thật, nói với hắn " anh em em buồn ói quá " hihihi, hắn chạy đi lấy khăn giấy thì mình ói ra luôn rồi, trên tay đang cầm cái ao khoát của hắn nửa chứ, :Laughing::Laughing::Laughing:mất mặt quá, thế là từ đó ngày nào hắn củng nhắc, củng chọc quê. bây giờ hắn ko còn ở gần bên cạnh mình nửa, nhưng lúc nào củng nghỉ đến cái nhiệt tình đáng yêu của hắn mà cười 1 mình....:Laughing:
    Never give up ...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 84 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nói là đưa bà đi thăm họ hàng thực chất là đi gặp người yêu cũ bị cô ấy phát hiện và tặng nguyên cả cốc nước cam vào mặt . Nhớ suốt cả đời
    Đừng bôi đen dòng chữ ngay phía dưới nhé bạn ! Vì nó là bí mật của riêng mình

Đồ tò mò Vô duyên ! đã bảo là đừng bôi rồi mà
    • blahblah111 Khách
    Kỷ niệm đẹp của tớ là lần đầu tiên hôn 1 người khi ng đó chưa fai là ng yêu
    Gặp nhau ngày đầu,hơi quý quý.Anh có vẻ ko thích mình,mình thì để ý vì anh ấy cười rất đẹp
    Ngày thứ 2 sang nhà chơi,vẫn nói chuyện như những người bạn.Khi đang tâm sự chuyện gia đình vì quá xúc động nên đã ôm anh,và ko đầy 3s sau đó tụi mình kiss nhau....Lần đầu tiên kiss 1 người mới quen,ko phải ng yêu...run ơi là run,miệng ko dám hé ra nhưng thực sự cảm thấy hp.
    Bây giờ nhiều lúc nhìn lại cái góc nhà nơi mình đã kiss cảm thấy bồi hồi,tự mỉm cười. dù bây giờ anh í đã là ox của mình,lúc nào muốn đè ra chụt chụt cũng đc nhưng nhớ lại đêm ấy vẫn ...nao nao
    • 101 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blahblah111 Xem bài viết
    Kỷ niệm đẹp của tớ là lần đầu tiên hôn 1 người khi ng đó chưa fai là ng yêu
    Gặp nhau ngày đầu,hơi quý quý.Anh có vẻ ko thích mình,mình thì để ý vì anh ấy cười rất đẹp
    Ngày thứ 2 sang nhà chơi,vẫn nói chuyện như những người bạn.Khi đang tâm sự chuyện gia đình vì quá xúc động nên đã ôm anh,và ko đầy 3s sau đó tụi mình kiss nhau....Lần đầu tiên kiss 1 người mới quen,ko phải ng yêu...run ơi là run,miệng ko dám hé ra nhưng thực sự cảm thấy hp.
    Bây giờ nhiều lúc nhìn lại cái góc nhà nơi mình đã kiss cảm thấy bồi hồi,tự mỉm cười. dù bây giờ anh í đã là ox của mình,lúc nào muốn đè ra chụt chụt cũng đc nhưng nhớ lại đêm ấy vẫn ...nao nao
    Em đọc chuyện củ chị mà cũng thấy bồi hổi bồi hồi,nao nao dễ sợ.:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 58 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kỷ niệm của VC mình là đang xxx thì bị rách BCS. HÚ vía, may mà ko để lại hậu quả đáng tiếc, hị hị.
    • 259 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

hiiiiiiiiiiii, còn kỉ niệm đẹp với chủ top là được ngắm pháo hoa với người yêu, lúc đó cũng sắp tới giờ rồi mà mình với bf và 2 ng bạn nữa chưa tới kịp chỗ để xem, lúc ấy đang ở gần Đại NỘI huế, bf gặp bạn, bạn nhờ mượn dt gọi nên mình sốt ruột ghê vì sắp tới giờ rồi, 2 bạn của mình đi trước, gọi mình theo nhưng mình cứ đứng đợi bf thế là bùm bùm.. pháo hoa nổ rùi, bf chạy tới thật nhanh, mình với bf nắm tay chạy giữa pháo hoa, đẹp ơi là đẹp...rồi 2 đứa vừa ngắm vừa cầu nguyện, cả hai đều cầu là bf sẽ đậu đh và sau này sẽ cưới mình làm vợ.. hì hì.. còn nhỏ nhưng mơ mộng quá nhỉ....:Smiling:
    • 1,274 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hat2603 Xem bài viết
    Kỷ niệm của VC mình là đang xxx thì bị rách BCS. HÚ vía, may mà ko để lại hậu quả đáng tiếc, hị hị.
    :Applause::Applause::Applause::Laughing::Laughing: :Laughing: chết cười với Vc nhà này:Rose:
    • 259 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

cái ni là kỉ niệm kinh hoàng chứ đau fai kỉ niệm đẹp nhất nhỉ, hì hì
    • 1,274 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hat2603 Xem bài viết
    :Applause::Applause::Applause::Laughing::Laughing: :Laughing: chết cười với Vc nhà này:Rose:

- Kỷ niệm của mình là :Smiling:
    Năm đó anh về gặp mặt mình, sau hơn 1 năm tìm hiểu, và bây giờ là mình gặp một người mà bấy lâu nay mình vẫn mong là 1 nữa còn lại.
    Hôm ấy gặp và đi ăn. mình mắc cỡ lắm. Nhìn anh là thấy thương rồi.nhưng ko dám nhìn, vì thấy anh quan tâm và chăm sóc mình từng ly từng tí, hix..lúc đi ăn anh đã nắm tay mình. Lúc đó mình tính giật lại. Nhưng nghĩ có 1 người thương mình như thế thì dại gì chứ onttella: thế là cho nắm tay luôn. ngày hôm sau anh theo mình về thăm nhà, lúc ngồi trên xe mình va anh củng không ngồi sát nhau lắm. Bác tài xế và em gái ngồi phía trước có lẻ là hiểu được nên củng ko mỡ đèn phía sau lên.
    Mình và anh nói chuyện vui vẻ, ôn lại kỷ niệm những kỉ niệm trước giờ. rồi xe gặp ổ gà sóc...sóc..thế là cái khoản cách giữa mình và anh bị thu hẹp lại.:Smiling:. 2 đứa vui vẻ lắm, rồi anh đưa tay ra phía sau ghế ,mình mắc cỡ đâu có dám dựa lưng vào. rồi xe nó lại sóc..sóc..hai đứa lại ngồi gần nhau hơn. Mình giả bộ dựa lưng vào củng không thấy anh phản ứng gì :Smiling: thế là mình ngồi sát vào và gục đầu lên bờ vai ấm áp kia và rồi...xe nó lại sóc ..sóc anh cúi xuống và hôn lên trán mình. Thế là mình đã cho chàng :Kiss: rồi. và cuộc tinh bắt đầu từ đây.
    - sau 1 thời gian đi trăng mật tại Nha Trang VC mình đã thuộc về nhau. Và cái lần ấy nhớ suốt đời luôn. sao mà mình ngây thơ thế....và có những câu hỏi ngây ngô làm ông xã nhớ đến suốt đời và yêu mình hơn. đến giờ ông xã vẫn nhắc lúc ấy anh dại thiệt, và cho đến bây giờ thì bị em dụ luôn rồi:Laughing:.
    Nhưng mà kỷ niệm ấy chắc là ko dám kể ra, vì sợ chị em sẻ cười chít :Thinking:. Và cho đến bây giờ thì cuộc sống của mình là hp trọn vẹn các bạn ạ.
    - Chúc cho mỗi chỉ em phụ nữ mình,mãi luôn và sẻ có được những kỉ niệm khoảnh khắc đẹp, để mang theo suốt đời nhé :Rose::Rose:
    • 353 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

góp 1 chuyện nhé. Hồi trước có lần mình vào blog 1 ng bạn (nằm trong friendlist thôi chứ cũng chưa từng biết chủ nhân blog đó là ai) thấy ava có 1 con hạc giấy gấp rất đẹp, mình thấy thix nên comment bảo con hạc đẹp quá, thix con hạc, gấp cho mình zí. Thế là ng ấy comment lại, hỏi mình thix mấy con? Mình trả lời 1000 con i (^^ tham quá, nhưng chỉ là nói đùa thoai, vì mình có biết ng ta là ai đâu).
    Ấy vậy mà mấy tháng sau, vào đúng ngày trung thu, có 1 bưu kiện gửi đến nhà, gói trong 1 cái hộp thật to màu hồng, kèm theo 1 bó hoa rất đẹp. Mình mở ra, thì thấy quá chừng chừng là hạc giấy, đủ màu, đủ cỡ, trong đó có 1 cặp đèn lồng bé xinh xinh. Dưới cặp đèn lồng có 1 tờ giấy nhỏ bảo mình tìm con hạc lớn nhất, trong đó có 1 thứ mà 1 người muốn gửi. Trong con hạc lớn nhất (cũng màu hồng nhé, mình thix màu hồng ^^) có 1 cái sim điện thoại, mình lấy ra, bỏ vào máy, thì thấy có 2 tin nhắn với nội dung rất dễ thương (k tiện nói ra ).
    Lúc đó mình mới biết người gửi hạc và chủ nhân của blog đó chính là 1 người mà trước h mình chỉ xem là bạn thui. Sau này mới biết thêm là dù rất bận rộn, nhưng ng đó vẫn cố gắng mỗi ngày ngồi xếp hạc cho mình để kịp ngày trung thu tặng. Tổng số con hạc là 670 con, tuy k phải là 1000, nhưng con số này rất ý nghĩa với mình (lý do k tiện nói lun )
    Đó là món quà ý nghĩa nhất mà mình nhận đc, và ng đó bi h cũng là bf of mình lun òi (méc cỡ ghia ^^)
    Xin hết ạh
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2