TIN TÀI TRỢ.

Không hiểu đc con gái

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.05K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vs cô ấy là trc là bạn bt, quen nhau cũng đc 4 năm. Gần đây 1 hôm sau khi 2 đứa đi hát kara vs 1 lũ bạn nữa thì cô ấy khóc vì mới chia tay ny. Mình đã dỗ dành và trên taxi về nhà 2 đứa đã hôn nhau. Sau hôm đó mình cảm nhận đc cô ấy quan tâm đến mình hơn, hay hỏi chuyện về mình. Cô ấy thì khá xinh và tốt tính nhưng lúc đầu mình do mình cũng ko tỏ thái độ j vì cũng nghĩ rằng lúc ấy có lẽ cô ấy thiếu tự chủ nên mới làm thế. Dần dần càng để ý thì mình thấy thích cô ấy. Nhưng khi cảm giác đc mình có cảm tình thì người ấy lại tỏ thái độ lạnh nhạt thờ ơ. Cũng đã đc gần 2 tháng từ buổi kara rồi và mới đây mình đã viết thư tỏ tình nhưng cô ấy từ chối. Cô ấy nói rằng ngay rằng đã k có tc vs mình và lúc đó say quá k còn biết mình là ai nữa. Nhưng mình biết lúc đó cô ấy đã tỉnh táo và chủ động. Đó cũng là nụ hôn đầu tiên của mình và trong thư mình cũng đã nói vs cô ấy như thế.Bây h mình k biết cô ấy suy nghĩ j nữa mọi người tư vấn giúp mình vs.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,137 Bài viết

• 813 Được cảm ơn

Thì bạn cứ típ tục quan tâm, đừng bỏ cuộc... Gái nói không không có nghĩa là KHÔNG!
    Gái nó hay thế. Mà cái vụ chia tay chắc gái phải buồn lắm. Lúc đó bạn chỉ là vật thay thế cho cái nỗi cô đơn thôi.
    Típ tục quan tâm, nhưng quan tâm phải biết cách quan tâm, đừng làm phiền
    Con chó ngu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,548 Bài viết

• 3,051 Được cảm ơn

Thế này này, cháu nói có đúng ko nhé, lúc đó chị ý mới chia tay ny, tâm trạng lẫn lộn, có lẽ là cần người quan tâm á, xong từ từ chị ý hết buồn, hết cần, vậy đó th_176
    Trách là trách chú gặp chị ý ngay trong hoàn cảnh thế đó TT____TT
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,862 Bài viết

• 3,310 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BunnyAki Xem bài viết
    Giật cả tem lẫn phong bì luôn nè th_188
    Thế này này, cháu nói có đúng ko nhé, lúc đó chị ý mới chia tay ny, tâm trạng lẫn lộn, có lẽ là cần người quan tâm á, xong từ từ chị ý hết buồn, hết cần, vậy đó th_188
    Trách là trách chú gặp chị ý ngay trong hoàn cảnh thế đó TT____TT
    Giời ơi, chết với Bun mất thôi, mai thi kiểu gì đây hả???
    @Chủ top: bạn bơ cô ấy đi, rồi cô ấy lại xoắn bạn thôi mà .
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,548 Bài viết

• 3,051 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinybean Xem bài viết
    Giời ơi, chết với Bun mất thôi, mai thi kiểu gì đây hả???
    @Chủ top: bạn bơ cô ấy đi, rồi cô ấy lại xoắn bạn thôi mà .
    Đâu có, mai em đâu có thi đâu, em đang làm bài chuẩn bị nộp thoy hà, mấy tuần nữa mới thi lận >"<
    • 1,137 Bài viết

• 813 Được cảm ơn

Nếu bạn chủ top thực sự thik cô ấy mà bạn cao hơn cô ấy ít nhất nửa cái đầu thì nhân lúc người ta cô đơn mà cứ quan tâm. Rồi hôm nào đó bạo bạo hôn vài phát rồi rút lui cho người ta nhớ đến bạn. Nghệ thuật gây thương nhớ đấy.

Tấn công lúc mạnh mẽ vũ bão, lúc nhẹ nhàng âm thầm quan tâm. Lúc thì vô tâm.
    Có nhớ thì sẽ có tình yêu. Hết ý kiến
    Con chó ngu
    • 2,489 Bài viết

• 2,529 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ cả trai hay gái đều khó hiểu như nhau. Phải bỏ thời gian và công sức để tìm hiểu chứ chẳng có cách nào khác.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 560 Bài viết

• 326 Được cảm ơn

ngta nói vậy nhưng cũng đừng bỏ cuộc bạn ak cô gắng lên
    quan tâm người ta vào, cho dù người ta không có TC với mình thì mình vẫn phải Quân tâm
    vì người ta là bạn mình mà @!!!!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 199 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mr.lonely.nq Xem bài viết
    Mình vs cô ấy là trc là bạn bt, quen nhau cũng đc 4 năm. Gần đây 1 hôm sau khi 2 đứa đi hát kara vs 1 lũ bạn nữa thì cô ấy khóc vì mới chia tay ny. Mình đã dỗ dành và trên taxi về nhà 2 đứa đã hôn nhau. Sau hôm đó mình cảm nhận đc cô ấy quan tâm đến mình hơn, hay hỏi chuyện về mình. Cô ấy thì khá xinh và tốt tính nhưng lúc đầu mình do mình cũng ko tỏ thái độ j vì cũng nghĩ rằng lúc ấy có lẽ cô ấy thiếu tự chủ nên mới làm thế. Dần dần càng để ý thì mình thấy thích cô ấy. Nhưng khi cảm giác đc mình có cảm tình thì người ấy lại tỏ thái độ lạnh nhạt thờ ơ. Cũng đã đc gần 2 tháng từ buổi kara rồi và mới đây mình đã viết thư tỏ tình nhưng cô ấy từ chối. Cô ấy nói rằng ngay rằng đã k có tc vs mình và lúc đó say quá k còn biết mình là ai nữa. Nhưng mình biết lúc đó cô ấy đã tỉnh táo và chủ động. Đó cũng là nụ hôn đầu tiên của mình và trong thư mình cũng đã nói vs cô ấy như thế.Bây h mình k biết cô ấy suy nghĩ j nữa mọi người tư vấn giúp mình vs.
    zời ơi khổ thân, nụ hôn đầu đời bị cướp như thế đấy
    Rồi ngày mới lại đến sau bao đêm dài, là lá la
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 888 Bài viết

• 2,706 Được cảm ơn

phải chăng đó là một thử thách ?
    cứ quan tâm nhẹ nhàng đúng lúc, cô ấy sẽ ko lạnh lùng mãi được đâu .
    bí ẩn mới thúc đẩy bạn tìm hiểu cô ấy chứ, tình yẹu bắt đầu như vậy đó !
    I live for the simple things