Không có cảm giác khi bạn trai sờ vào vùng kín?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 774 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em với bạn ấy yêu nhau được 8 tháng. Mấy tháng gần đây bọn e có tiếp xúc thể xác thân mật. Lúc đầu bọn em chỉ hôn, sau đó bạn ấy sờ lưng, sờ ngực, sờ mông và gần đây là... sờ chỗ kín của em. Ban đầu khi mới bắt đầu tiếp xúc thể xác em có cảm xúc rất mãnh liệt và luôn muốn được thân mật với bạn ấy. Nhưng mấy ngày nay, khi bạn ấy lần đầu sờ ti, luồn tay vào trong quần sờ mông em thì em không còn cảm thấy sung sướng nữa. Đặc biệt hôm nay bạn ấy sờ và đưa ngón tay vào lỗ âm đạo của em, chỗ ấy của em có tiết chất nhờn nhưng em không cảm thấy kích thích sung sướng như em tưởng. Có phải em bị sao không ạ? Em phải làm thế nào để đạt cảm giác sung sướng khi bạn ấy có hành động động chạm thể xác ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 488 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    cứ từ từ, lúc chưa có hứng thú là thế, vài lần là sẽ biết mùi vị và nghiện ngay thui chẳng qua là cậu bạn của em chưa có biết kỹ thuật cho lém
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 651 Bài viết

• 397 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Khi bạn trai sờ chỗ kín của em do tâm lý của em chưa được thỏa mái, tâm lý còn căn thẳng nên chưa có cảm giác như em muốn thôi chứ em không bị sao đâu. Có lẽ em cũng còn trẻ, thời gan yêu nhau chưa lâu (8 tháng) không bết tình cảm đến mức nào, có xác định đến với nhau và cưới hỏi hay chưa? nếu xác định đến với nhau và cưới nhau thì mới nên thân mật vậy còn chưa xác định đến với nhau, chưa cưới nhau thì từ từ em à, đừng vì cảm giác tò mò mà khám phá cơ thể để tìm cảm giác sung sướng là sự nguy hiểm và để lại hậu quả lớn. Nhất là em chưa có kiến thức về sức khỏe sinh sản thì sẽ làm cho tâm sinh lý em không tốt, làm cho cảm xúc em chưa như mong muốn
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi votrankimlien Xem bài viết
    Khi bạn trai sờ chỗ kín của em do tâm lý của em chưa được thỏa mái, tâm lý còn căn thẳng nên chưa có cảm giác như em muốn thôi chứ em không bị sao đâu. Có lẽ em cũng còn trẻ, thời gan yêu nhau chưa lâu (8 tháng) không bết tình cảm đến mức nào, có xác định đến với nhau và cưới hỏi hay chưa? nếu xác định đến với nhau và cưới nhau thì mới nên thân mật vậy còn chưa xác định đến với nhau, chưa cưới nhau thì từ từ em à, đừng vì cảm giác tò mò mà khám phá cơ thể để tìm cảm giác sung sướng là sự nguy hiểm và để lại hậu quả lớn. Nhất là em chưa có kiến thức về sức khỏe sinh sản thì sẽ làm cho tâm sinh lý em không tốt, làm cho cảm xúc em chưa như mong muốn
    Dạ. Em cảm ơn ạ. Em đang thấy hơi hoang mang vì sau lần đấy em thấy tình cảm với bạn ấy không còn thắm thiết như trước nữa (
    Không biết có phải em bị bệnh gì k 😥😥😥
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TanPhaiHP Xem bài viết
    cứ từ từ, lúc chưa có hứng thú là thế, vài lần là sẽ biết mùi vị và nghiện ngay thui chẳng qua là cậu bạn của em chưa có biết kỹ thuật cho lém
    Lúc lần sờ đầu tiên người bạn í run bần bật như giật điện í ạ 😂 Không hiểu sao sau mấy lần đấy giờ em thấy tình cảm nhạt nhẽo quá. Bạn í vẫn đối xử với em bình thường nhưng em lại không có hứng thú ôm hôn bạn í nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 130 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thế này em thử với bạn khác coi nếu vẫn vậy thì phải đi khám thôi
    • 488 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phanngoclinh2002 Xem bài viết
    Lúc lần sờ đầu tiên người bạn í run bần bật như giật điện í ạ ������ Không hiểu sao sau mấy lần đấy giờ em thấy tình cảm nhạt nhẽo quá. Bạn í vẫn đối xử với em bình thường nhưng em lại không có hứng thú ôm hôn bạn í nữa
    đau ruột quá, lần đầu tiên mà thanh niên đó run bần bật như điện thật thì hơi chán nhở. Cứ thoải mãi vô tư, sức khỏe tốt và khi gần nhau thì phải tạo cảm hứng cho nhau thì mới thích được, làm hùng hục không có màn dạo đầu thì sẽ cảm giác khác và ghét điều đó ngay
    • 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cí thê là bạn lúc đó ngại ngùng hay sao đó mà tinh thần của bạn không có cảm xúc... Vào phòng riêng, đóc óc thoải mái chút là kích thích liền...
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi drpp
    Thế này em thử với bạn khác coi nếu vẫn vậy thì phải đi khám thôi
    :v Thử với bạn khác í ạ? E nghĩ chỉ làm với ny thì mới có cảm xúc thôi chứ làm với ng khác thù thấy ghê tởm sao á

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luonghuutyen Xem bài viết
    Cí thê là bạn lúc đó ngại ngùng hay sao đó mà tinh thần của bạn không có cảm xúc... Vào phòng riêng, đóc óc thoải mái chút là kích thích liền...
    Tất cả hành động chỉ diễn ra trong hơn 10 phút 😂😂
    • 488 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016