Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

không biết mình có nên tiếp tục chờ đợi người con gái đã có người yêu không ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.62K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào mọi người!
    mọi người góp ý kiến giúp mình với!
    chuyện là mình có quen người con gái,hiện đang học lớp 11,còn mình là sinh viên năm 2
    mình với em ấy biết nhau đã lâu rồi(chỉ là biết mặt nhau thôi) còn mới nhắn tin nói chuyện cách đây khoảng 4 tháng thôi.vì em ấy học 11 nên 1 tuần chỉ nhắn tin 2,3 lần thôi,và dù mình hỏi gì thì em ấy trả lời thôi,dù em ít khi hỏi về mình nhưng nói chuyện rất vui,cảm thấy hợp nữa.và mình có hỏi em ấy về người yêu thì em ấy nói chưa có.nói chuyện qua điện thoại được 3 tháng,mới đây dịp tết mình hẹn gặp em ấy.em ấy đồng ý,mình thấy rất vui.nhưng lúc mình rủ đi thì em ấy lại nói bận,lần khác mình rủ lại em ấy cũng nói bận,em ấy tìm đủ ọi cách để không đi.rồi cô ấy nói ngại.mình đoán là em ấy đã có người yêu rồi nên hỏi,em ấy bảo cũng chưa hẳn là người yêu.rồi sau đó là nói là đã có người yêu.từ lúc này mình cảm thấy em ấy ngại ngại khi nói chuyện với mình.mới đây mình có tặng quà cho cô ấy ngày 8t3.em ấy rất vui.rồi từ đây,em ấy rất ít khi nói chuyện với em.nhắn tin em ấy đều nói là đang học bài,rồi lúc khác thì không nhắn tin trả lời lại.
    mình tính chờ em ấy ra sinh viên lúc đó sẽ dễ gặp nhau và dễ quen hơn dù vẫn biết em ấy đã có người yêu, nhưng...giờ thế này thì mình không biết có nên tiếp tục chờ đợi gì nữa không???giờ nói chuyện cũng không còn như lúc trước nữa, cảm giác như em ấy muốn né tránh, không muốn nói chuyện với mình vậy đấy.
    mọi người góp ý mình với!!!
    cảm ơn mọi người đã đọc tâm sự của mình!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 622 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Kiếm người khác yêu đi em trai
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khó quá chị.giờ quên được cũng khó nữa.
    • 390 Bài viết

• 321 Được cảm ơn

nếu em thật đã yêu, em chẳng e dè suy tính gì nữa đâu. Hãy để cảm xúc dẫn dắt là hay nhất
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 203 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

em trai cứ duy trì tán tỉnh cô bé kia đi, mấy em gái tuy ngoài mặt tỏ vẻ không thích nhưng trong lòng thì khó đoán lắm, coi như mình là một người anh đi, nói chuyện thường xuyên, quan tâm đến chuyện học hành của em ấy nữa, hơn là chuyện tình cảm, phải đi từ quý mới đến yêu thật được
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cứ để cảm xúc phát triển từ từ. Sự việc xảy ra nó cứ phải xảy ra thôi...
    • 2,988 Bài viết

• 2,623 Được cảm ơn

Con gái hay say nắng với ko dứt khoát lắm. Nói chung thích thì cứ đi mà chờ .....

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    No sacrifice,no victory
    United we stand,devided we fall
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 88 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

thực sự thì chuyện tình cảm cũng khó nói lắm, không biết đâu mà lần .Ban nên để tùy duyên bạn à. Cái gi của mình thì nó la của mình thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)