TIN TÀI TRỢ.

Không biết có nên cho bạn trai cơ hội không

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.81K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các anh chị, em cảm thấy khó nghĩ quá nên muốn lên đây tâm sự với mọi người. Em và bạn trai quen nhau được tầm nửa năm, gần đây, anh bỗng dưng kể hết quá khứ của anh cho em nghe, rằng trong quá khứ anh là con người lăng nhăng, không chung thuỷ với người yêu, và trong lúc quen em, anh vẫn còn nhớ tới người yêu cũ. Anh bảo không muốn lừa dối em thêm chút nào nữa, anh muốn tiến tới hôn nhân cùng với em. Anh hứa sẽ cố gắng chấm dứt, không nhớ tới người yêu cũ nữa và thay đổi bản thân vì em, không sống như trước nữa. Người yêu cũ chia tay cũng vì bản tính đó của anh, anh cảm thấy rất đau khổ và muốn thay đổi, muốn một cuộc sống hạnh phúc với em sau này. Anh để em tự quyết định mối quan hệ của cả 2. Nhưng em vẫn còn rất phân vân và khó nghĩ, em sợ một con người lăng nhăng, em sợ giang sơn dễ đổi bản tính khó dời, rồi anh sẽ lại lừa dối em như đã làm với các người khác. Em thật sự không biết phải làm thế nào nữa vì em cảm thấy là em vẫn còn yêu anh nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 266 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

He bạn trai giống anh và giống nhiều người quá☺☺☺ ko biết khuyên em sao nữa
    • 48 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bot. Bỏ gấp c. Lăng nhăng có tính di truyền ý. Bỏ gấp
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic giờ em rối quá cũng chưa biết phải quyết định thế nào 😭
    • Thành viên Webtretho
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có thể bây giờ anh ấy yêu bạn và cảm thấy chút hối lỗi, nhưng có vẻ đây là bản tính rồi 😑 nếu bạn chấp nhận anh ta thì chắc lúc nào cũng sẽ cảm thấy lo lắng và nghi ngờ. mình cũng cực ghét người lăng nhăng, nếu ty của bạn chưa sâu sắc đến mức chấp nhận được thì khuyên bạn bỏ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 66 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nekozii Xem bài viết
    Có thể bây giờ anh ấy yêu bạn và cảm thấy chút hối lỗi, nhưng có vẻ đây là bản tính rồi ������ nếu bạn chấp nhận anh ta thì chắc lúc nào cũng sẽ cảm thấy lo lắng và nghi ngờ. mình cũng cực ghét người lăng nhăng, nếu ty của bạn chưa sâu sắc đến mức chấp nhận được thì khuyên bạn bỏ.
    lo xong việc mình chưa mà chuyển sang đi tư vấn rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chuyện tình cảm khó nói lắm, vẫn là bản thân bạn nên suy nghĩ thì hơn , bạn là người trong cuộc mà
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 266 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jay1991 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nekozii Xem bài viết
    Có thể bây giờ anh ấy yêu bạn và cảm thấy chút hối lỗi, nhưng có vẻ đây là bản tính rồi ������ nếu bạn chấp nhận anh ta thì chắc lúc nào cũng sẽ cảm thấy lo lắng và nghi ngờ. mình cũng cực ghét người lăng nhăng, nếu ty của bạn chưa sâu sắc đến mức chấp nhận được thì khuyên bạn bỏ.
    lo xong việc mình chưa mà chuyển sang đi tư vấn rồi
    😂😂😂
    • 60 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nếu là mình thì không bao giờ chấp nhận 1 người lăng nhăng như vậy. Nhất là khi đã yêu mình mà vẫn còn nhớ đến người cũ thì sẽ khó trở thành 1 người chồng chung thủy được. Nên chia tay bạn sẽ tìm được cơ hội mới cho mình. Đợi đến khi sự đã rồi thì thật là không còn cách nào đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 483 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Em còn yêu nhiều thì cũng khó khuyên quá . Đang yêu mà lăng nhăng vậy thì sau này lấy về e là...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của con_nhoc