Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Khi dấu yêu quay về...............

• 0 Lượt chia sẻ
  • 892 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 122 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khi những dấu yêu quay về,đó là lúc em nhận ra anh quan trọng biết nhường nào!Ngày hôm qua tối tăm em đã bỏ lại sau lưng,và nước mắt đã thôi rơi vì những điều vô nghĩa!Phải chăng em đã lớn để hiểu rằng quá khứ chỉ là quá khứ,con người ta sống vì tương lai chứ không phải là những dĩ vãng.Nhưng giờ đây em cũng đủ thực dụng để thôi mơ về một ngày có anh.Đó là em sẽ không cố níu giữ cố lại gần,cố làm tất cả chỉ đẻ nhìn thấy anh nữa đâu...Anh sẽ chìm vào giấc mơ tuổi 22 của em...thôi nhé anh! hãy ngủ yên trong trái tim em,rồi cả anh và em sẽ có một cuộc sống mới,anh sẽ ấm áp bên một bàn tay khác và em sẽ tựa trên một bờ vai khác.Em sẽ vẫn không mang theo dù vào mùa mưa,nhưng sẽ không trú mưa nơi anh nữa đâu!em sẽ đối mặt .......

Khi những dấu yêu quay về,đó là lúc em biết ta chẳng thể có nhau bên đời,em thở dài em nuối tiếc,nhưng em biết đó là điều hiển nhiên.Ngày mai,vâng,ngày mai em sẽ rời xa anh.Những ước mơ cuốn em đi xa,đã lâu rồi em không mơ về một cuộc sống quá đỗi yên bình nữa....Gió mưa đã là một phần của em...Anh nhé! hãy để cho em gọi anh bằng cái tên chung của những người con trai một lần.Một lần thôi nhé anh!

khi em ngồi viết entry này,đó là lúc em quyết định sẽ thay đổi,sẽ sống khác,sống một cuộc đời không ánh Không nhớ,không thương, không ngậm ngùi khi anh nhìn em qua làn mưa!

Đừng,đừng anh nhé! quá khứ của em cũng chẳng êm đềm gì,nhưng xin anh để cho nó ngủ yên...Cho em nữa,có thể ngày hôm qua trôi qua quá mau,khiến cho bao niềm đau vẫn còn đong đầy trong trái tim,em biết em đã từng làm nỗi buồn của anh....Giờ đây tất cả đã trở về với cát bụi,anh thành kỉ niệm rồi.Một kỉ niệm rưng rưng trong miền nhớ!

Không gian quanh em đang trải ra mênh mông,em nhỏ bé quá!có những ước mơ đã xa tay với.Mặc dù giờ đây em đã trưởng thành hơn,kô còn là cô gái như giấc mơ thời thơ ấu!Em không còn cố chấp như xưa,đã đến lúc anh phải rời xa ước mơ của em....

Thôi nhé anh,tất cả đã trôi về một nơi xa lắm.Nơi mà em và anh đều gửi tình vào đó.............................................. .................

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 134 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

đồng cảm...