TIN TÀI TRỢ.

Khi con trai khóc có phải là yếu đuối

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.26K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 146 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Từ nhỏ giờ tôi rất ít khóc, chỉ khóc khi lầm lỗi để mẹ phải buồn vì tôi.
    Nhưng từ khi quen em , em đem đến niềm vui , nỗi buồn , chia sẻ , cảm thông , động viên, hạnh phúc cho tôi.
    Khi em nói lời chia tay vì hết yêu tôi, dù đã cố kiềm chế cảm xúc nhưng sao nước mắt tôi vẫn rơi. Để rồi hơn 1 tháng nay tôi gặp lại em, tưởng chừng như sẽ có thể kìm nén được rồi nhưng sao cảm xúc, tác động trái tim. Tôi đến ôm em và nước mắt lại rơi, tôi không khóc cho em thấy, chỉ đứng ôm em và nước mắt chảy ra từ khóe mắt , tim đau. Khi buông em ra tôi cũng lau vội nước mắt mà buông em ra . Buông em ra để e tìm đến hạnh phúc khác.

51964863
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 55 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cũng như bạn sau 1 tháng chia tay . Ngày 8/3 mình cũng đc gặp ny cũ sau nhiều cố gắng cô ấy mới nhận lời. Hôm đấy mình cô ấy nc bt nhưng khi trở cô ấy về cô ấy im lặng tỏ vẻ k muốn nc nữa . Mình xin cô ấy ôm mình 1 lần cuối nhưng cô ấy k ôm . Khi đưa cô ấy về nhà . Trên đường nc mắt mình đã rơi hoà với cơn mưa hà nội . Lạnh mình đã cố k khóc nhưng nc mắt cưa rơi . Đau lắm bạn à . Mình nên buông tay không.mình cố nhưng k quên đc. Mình còn yêu nhiều lắm .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 213 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Ko có gì là yếu đuối đâu ah, còn là mạnh mẽ nữa! Bởi bạn đã dám đối diện cảm xúc của mình, vui thì cười, đau thì khóc. Đó là những cảm xúc của mình, thì cứ tự nhiên mà thể hiện nó bạn ah! Chúc bạn sớm tìm được những niềm vui khác nhé!
    "Một trời xanh, một biển tận cùng xanh
    Và gió thổi và mây bay về núi
    Lời thương nhớ ngàn lần em muốn nói
    Nhưng bây giờ chỉ có sóng và em..."

Missing you! <3 <3 <3
    • 146 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lần đầu tiên khóc trước mặt người con gái, chắc không nên níu nữa bạn à . Con gái khi đã hết yêu thì quyết tâm lắm
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

không quỵ lụy là ok a ơi.người ta đã nói không còn yêu nữa thì níu kéo sao?
    Có nói gì hay thể hiện tình cảm của anh như thế nào cũng chẳng thay đổi đc.Cố mà quên đi a.
    Hãy tìm đến gia đình,bạn bè ,công việc thì mọi thứ sẽ trôi qua nhanh.
    • 213 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Ah, ý mình muốn trả lời câu hỏi "con trai khóc có phải là yếu đuối ko?" Của bạn ý! Mình thấy ngưỡng mộ những người dám sống thật với cảm xúc của mình lắm, hì, dù sao thì khóc 1 lần rồi sau đó lấy lại tinh thần cũng tốt mà. Hãy suy nghĩ lạc quan lên nhé!
    "Một trời xanh, một biển tận cùng xanh
    Và gió thổi và mây bay về núi
    Lời thương nhớ ngàn lần em muốn nói
    Nhưng bây giờ chỉ có sóng và em..."

Missing you! <3 <3 <3
    • 146 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thank you
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,322 Bài viết

• 12,535 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    chồng tương lai của m cũng dễ sụt sùi. Bố mẹ và 2 chị gái của a cũng vậy. Nên m coi đó như là di truyền, có thể gen kiềm chế cảm xúc của gđ a không được tốt.
    Đối diện với một ng đàn ông dễ tủi thân và rơi nước mắt là một áp lực nặng nề. Thật sự đấy. Thà anh ấy nóng nảy, đá thúng đụng nia, thì còn có thể ngoan ngoãn im lặng, chờ nguôi giận rồi mới tính. Nhưng, nước mắt, ôi, thật chẳng biết phải làm thế nào
    tinywomans.wordpress.com - Góc nhỏ giành cho những người phụ nữ muốn hạnh phúc
    • 146 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không biện hộ gì về điều đó cả , và mình cũng sẽ không bao giờ rơi nước mắt vì điều này nữa. Một lần đau có lẽ đã quá đủ