Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

khi có người thứ ba xen vào chuyện tình cảm của tôi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thôi tạm cho cô ấy thời gian,ý là đừng có năn nỉ ỷ ôi miết,nó nhàm đi..Nhưng mà cũng đừng có lặn mất tăm mất tích nhá!! Chết đấy!Mất trắng đấy..
    Vài ba bữa gửi một món quà kèm tấm thiếp ghi lăn tăn,Vd:Nhìn(món quà)anh chợt nghĩ đến em.... hoặc là đã XX ngày em xa anh...
    Rồi sau đó cứ giả lơ như chưa từng nghe câu chia tay của cô ấy,nhắn tin quan tâm 1 tẹo,(vd: trời mưa đó,em có áo mưa chưa?...
    Nói chung là đàn ông thì đừng có quỵ lụy quá,xin lỗi thì em cũng đã xin lỗi rồi,bây giờ là lúc chứng tỏ là em đang khắc phục sai lầm,em nhé...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 652 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quangcong Xem bài viết
    Tôi và cô ấy yêu nhau gần 5 năm trời rồi, một hôm đang ngồi bên nhau cô ấy bảo là có người đang tán em , nhưng không hiểu do tính tôi nóng quá lên ghen vô cớ ( giờ nghĩ lại tôi thấy ân hận quá ) thế là tôi và cô ấy cãi nhau ,xung đột mức đỉnh điểm và tôi cũng có lời qua tiếng lại xúc phạm với cô ấy , mà giờ cái thằng ấy tấn công mạnh lắm , có hôm tôi gặng hỏi thì có ấy khăng khăng bảo là ko có gì , nhưng vẫn chia tay .
    giờ mọi người bảo tôi phải lên làm gì , tôi xin lỗi cô ấy rồi nhưng có lẽ vì giận quá lên cô ấy không đồng ý , và cô ấy có vẻ muốn trêu tức tôi khi nhận thằng kia làm anh em và cô ấy còn bảo tôi là chỉ anh em thôi chứ ko yêu đương gì nó .

Mọi người bảo tôi có lên im nặng để cho 2 bên cũng bình tĩnh không , chứ tôi nghĩ mối tình dài như vậy đâu dễ dàng chia tay , tôi nghĩ cô ấy giận tôi vì tôi ghen quá .:Sad:
    Bác đi xin lỗi đi, chứ chuyện này thì có gì mà phải nóng với ghen.
    • 328 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Chuyện này tự bản thân bác hiểu rõ nhất, bác viết lên đây thì cũng đã dấu nhẹm đi ít nhiều rồi ... mức độ bác xúc phạm người ta đến thế nào ? Không phải chuyện gì nói một câu xin lỗi cũng là xong chuyện đâu bác ạ !
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,474 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sales Xem bài viết
    Chú em sao yéu đuối thế? Làm thằng đàn ông mà lụy tình thì kém.Anh hiểu tâm trạng của chú.

Cái vấn đề chính là bây h tình cảm của nó dành cho chú đã bị biến dạng rồi đó. Có thể do thằng kia, có thể do yêu nhâu lâu quá. Mà chú = tuổi nó thì con gái nó tìm thằng khác lớn hơn là phải rồi.

Nó nói ra với chú có người tán em thì anh đảm bảo với chú 100% nó đang bị rung rinh và cân đong đo đếm, chỉ tội nghiệp cho chú. Nó đang ngồi chiếu trên với chú đó.

Nếu anh là chú thì Quên ĐI, anh cho nó nghỉ ngay, ko có nó mình ko chết dc, rượu chè làm gì cho hủy hoại bản thân, vô lý, uổng công cha mẹ giáo dưỡng.

Chú giới thiệu nó cho anh, để anh tán cho, anh cho thằng kia ra sân ngay, tán xong anh xem nó còn kiêu hãnh cỡ nào rồi báo cáo lại với chú :Laughing:

Anh đồng ý với quan điểm của bác Sêu này. Chú đọc cho kỹ. Chú còn trẻ.

@ bác Sêu: em nó ở quê, thôi thì nho còn xanh
    • 328 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sales Xem bài viết
    Chú em sao yéu đuối thế? Làm thằng đàn ông mà lụy tình thì kém.Anh hiểu tâm trạng của chú.

Cái vấn đề chính là bây h tình cảm của nó dành cho chú đã bị biến dạng rồi đó. Có thể do thằng kia, có thể do yêu nhâu lâu quá. Mà chú = tuổi nó thì con gái nó tìm thằng khác lớn hơn là phải rồi.

Nó nói ra với chú có người tán em thì anh đảm bảo với chú 100% nó đang bị rung rinh và cân đong đo đếm, chỉ tội nghiệp cho chú. Nó đang ngồi chiếu trên với chú đó.

Nếu anh là chú thì Quên ĐI, anh cho nó nghỉ ngay, ko có nó mình ko chết dc, rượu chè làm gì cho hủy hoại bản thân, vô lý, uổng công cha mẹ giáo dưỡng.

Chú giới thiệu nó cho anh, để anh tán cho, anh cho thằng kia ra sân ngay, tán xong anh xem nó còn kiêu hãnh cỡ nào rồi báo cáo lại với chú :Laughing:
    tiếc wá vào đọc mà kém mất bác này :Laughing:, bác cứ theo thế cho nó vừa đểu vừa vênh bác ợ... :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,758 Bài viết

• 919 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quangcong Xem bài viết
    Tôi và cô ấy yêu nhau gần 5 năm trời rồi... chứ tôi nghĩ mối tình dài như vậy đâu dễ dàng chia tay , tôi nghĩ cô ấy giận tôi vì tôi ghen quá .:Sad:
    :Thinking::Thinking::Thinking:... Tưởng là 5 tháng thì thôi không chia, nhưng mà 5 năm thì chia là phải rồi, yêu nhau lâu quá vừa chán vừa mệt bỏ xừ ra:Smiling::Smiling::Smiling:

Tránh hết sức chuyện tranh cãi cá nhân, còn trong trường hợp phải tranh cãi đó là trường hợp bất khả kháng :Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocoionline Xem bài viết
    Chuyện này tự bản thân bác hiểu rõ nhất, bác viết lên đây thì cũng đã dấu nhẹm đi ít nhiều rồi ... mức độ bác xúc phạm người ta đến thế nào ? Không phải chuyện gì nói một câu xin lỗi cũng là xong chuyện đâu bác ạ !
    Vâng đúng ạ , giờ e nói xin lỗi lòng e đã nhẹ nhàng đi nhiều , có lẽ giờ khi gọi điện e ko nhắc tới vấn đề này nữa vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có lẽ đến lúc chúng tôi phải chia tay không
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2