Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hic hic!! Có ai có thể giúp em tìm lại một người lan đầu gắp tren xe bus không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.67K Lượt đọc
  • 97 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

HIC HIC ! vào ngay hôm qua ngày 18/06/2011 vào khoảng 17h10 em lên xe bus số 56 từ bến thành về thủ đức gặp một cô gái, lúc đừng chờ xe bus cô ấy đeo kính nhưng khi lên xe cố ấy cỡi kỉnh ra em thấy lúc đấy tim đập mạnh chân không đứng vững, E là người rất là mạnh dạn trong việc giao tiếp nhưng khi gặp cô ấy em dường như không nói được chữ nào, không dam tiếp cận, thường thì khi xe bus đến ngã từ bình thái e xuông nhưng hôm qua em đa đi theo cô ấy đến cuối trạm nhưng khi em xuống thì không thấy cô ấy đâu cả, cô ấy mặc áo vest mằu đen mặc quần jean, anh chi có mấy thông tin đấy thôi tối về em không tài nào ngủ được, E bây giờ đang vạch ra kế hoạch để tìm kiếm người ấy, có thể em sẽ chờ chỗ cuối trạm xe bus để chờ cô ấy, biết là rất mong manh nhưng em vẫn quyết tâm làm e không hối hận vì điều đó, hôm nay lên google search thì vô tình đọc được bài báo nói về cô gái tìm người dưng "Cư dân mạng vào cuộc “tìm người dưng” cho cô gái" cô ấy cũng tham gia trong web nay với nick name la hanhyunyeon em cung mong sẽ được may mắn như cô ây. EM mong nhân được sự giúp đỡ của các thành viên! Em chan thanh cám ơn!!

http://vietnamnet.vn/vn/tin-nhanh/92...-o-yen-tu.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,539 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

Một chút "say nắng" ở tuổi mới lớn, về nhà lại nằm ảo tưởng thấy điều gì cũng màu hồng. A nghĩ chú nên chú tâm vào học hành, làm việc thì hay hơn, khoảng chưa đầy 1 tháng sẽ quên hết.

Nói nhỏ chú nghe: Có thể cô ấy có chồng con rùi cũng nên.:Silly:
    Những hẹn hò từ nay khép lại
    Thân nhẹ nhàng như mây
    Chút nắng vàng giờ đây cũng vội
    Khép lại từng đêm vui...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 743 Bài viết

• 694 Được cảm ơn

Cứ thế này thì mỗi ngày 1 topic mất thôi. Ôi cái cuộc đời ^^
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi balapbaxam88 Xem bài viết
    Một chút "say nắng" ở tuổi mới lớn, về nhà lại nằm ảo tưởng thấy điều gì cũng màu hồng. A nghĩ chú nên chú tâm vào học hành, làm việc thì hay hơn, khoảng chưa đầy 1 tháng sẽ quên hết.

Nói nhỏ chú nghe: Có thể cô ấy có chồng con rùi cũng nên.:Silly:
    Mình 26t roi ban ah! Tu truoc toi gio chua co mot manh tinh khoac vai vi minh tin co mot tinh yeu dep dang o phia truoc, day la lan T2 minh co cảm giac ay, Mình đã yêu đơn phương một người trong vòng 13 nam, ban co tin không, mình chắc bạn không tin vào điều đấy !! Nhưng mình thì tin vào một tình yêu đẹp, cám ơn bạn đã quan tâm, nhưng mình sẽ không bỏ qua cô hội dù nó rất mong manh!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,280 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi balapbaxam88 Xem bài viết
    khoảng chưa đầy 1 tháng sẽ quên hết. :Silly:
    Không quên được đâu... vì khi đọc tâm sự này mình nhớ lại cách đây từ năm 2000 hay sao ý nhỉ, chắc 1998... khi ấy mình lên chiếc xe khách của cậu mình từ Đông Triều xuống Bãi Cháy... lên xe, ổn định chỗ ngồi, quay xuống là vô tình chạm ngay ánh mắt của 1 bạn trai đang nhìn mình, thi thoảng quay ngang quay dọc nói chuyện vẫn tình cờ gặp ánh mắt bạn ý nhìn.. vài lần thấy lạ, sao nhìn mình trìu mến vậy (mình hồi đó là ko có chữ thích hay yêu gì đâu, tồ lắm nhé) vậy là 1 lần nhìn thẳng vào bạn ý 1 cách khó hiểu... nhưng bạn ý vẫn nhìn trìu mến lắm, cộng thêm chút bối rối... nhìn xong thì tới bãi cháy... háo hức với biển quá iem quên luôn.

Sau đó về nhà cũng mất 15 phút để lăn tăn tại sao bạn ý nhìn mình trìu mến vậy.

Giờ đọc được tâm sự của bé zai này... thấy vui vui...
    • 146 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baeyongjune Xem bài viết
    Mình 26t roi ban ah! Tu truoc toi gio chua co mot manh tinh khoac vai vi minh tin co mot tinh yeu dep dang o phia truoc, day la lan T2 minh co cảm giac ay, Mình đã yêu đơn phương một người trong vòng 13 nam, ban co tin không, mình chắc bạn không tin vào điều đấy !! Nhưng mình thì tin vào một tình yêu đẹp, cám ơn bạn đã quan tâm, nhưng mình sẽ không bỏ qua cô hội dù nó rất mong manh!!
    Chúc cô gái đeo kình kia may mắn
    Yêu con nít, thích xếp hình ....
    • 1,539 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

13t thì a nghĩ chú chỉ thích người ta thui chứ chưa iu, 13 năm chú k ngỏ lời đc thì a cũng thấy nể thật. Tâm hồn chú quá bay bướm và ít thực tế, chính điều này đã làm chú khó "tiếp cận" gái hơn.:Smiling:

Hãy tỉnh táo lại thì sớm muộn tình yêu thật sự sẽ "gõ cửa" nhà chú!
    Những hẹn hò từ nay khép lại
    Thân nhẹ nhàng như mây
    Chút nắng vàng giờ đây cũng vội
    Khép lại từng đêm vui...
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi strive Xem bài viết
    Không quên được đâu... vì khi đọc tâm sự này mình nhớ lại cách đây từ năm 2000 hay sao ý nhỉ, chắc 1998... khi ấy mình lên chiếc xe khách của cậu mình từ Đông Triều xuống Bãi Cháy... lên xe, ổn định chỗ ngồi, quay xuống là vô tình chạm ngay ánh mắt của 1 bạn trai đang nhìn mình, thi thoảng quay ngang quay dọc nói chuyện vẫn tình cờ gặp ánh mắt bạn ý nhìn.. vài lần thấy lạ, sao nhìn mình trìu mến vậy (mình hồi đó là ko có chữ thích hay yêu gì đâu, tồ lắm nhé) vậy là 1 lần nhìn thẳng vào bạn ý 1 cách khó hiểu... nhưng bạn ý vẫn nhìn trìu mến lắm, cộng thêm chút bối rối... nhìn xong thì tới bãi cháy... háo hức với biển quá iem quên luôn.

Sau đó về nhà cũng mất 15 phút để lăn tăn tại sao bạn ý nhìn mình trìu mến vậy.

Giờ đọc được tâm sự của bé zai này... thấy vui vui...
    Cám ơn chị!!
    Trong chuyện tình cảm e rất khó để có thể thích một người, em tin vào cái nhìn đâu tiên, và em cảm nhận được con tim mình!!
    • 2,489 Bài viết

• 2,529 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi trời, như chú này thì có lẽ số người yêu của mình chắc phải tới trăm người. Ngay trên cái diễn đàn này mình cũng có cảm giác "sét đánh" với kha khá nhiều nick. Mà cảm giác ấy không nói quá thì ăn đứt chú chủ tóp:Laughing:.
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cám ơn bạn!!
    Đây là động lực giúp mình thêm sức mạnh trên con đương tìm kiếm cô ấy tìm kiếm hạnh phuc!!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 141 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Có lẽ ngày nào e cũng chờ ở bến xe bus mà cô ấy đã lên vào đúng giờ đó xem sao,
    Nghe giống 'Chuyện tình New york' của Hà Kin quá.
    Hi vọng thì thật mong manh, nhưng e cứ cố gắng xem sao, sau này sẽ không hối hận là mình đã làm hết sức rồi.
    Chúc e may mắn, hi vọng là e sẽ tìm được.
    Mình ở ngoài Hà Nội nên vụ này chịu chết.
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Anh không hiểu được đâu!! điều em không nói được chính là vì khoảng cách đấy quá lớn không cho phép em nói lên tình cảm mình, anh có hiểu được cảm giác khi yêu một người mà phải che dấu nó băng nhưng hinh ảnh cứ chỉ khác với cam xúc mình không, phải kiểm chế nhưng cam xúc của minh che kín nó không thể nói ra đựoc, em nghi cảm giác đây anh chưa từng trải qua. Nen bây giờ em không muốn đánh mất một cơ hơi dù mong manh em tin nếu gặp cô ấy lần nữa em muôn đựoc nói lên cam xúc đây!!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 618 Bài viết

• 269 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cậu bé này chắc là 1 fan của phim Hàn Quốc đây mà :Smiling:
    Anh chỉ ước được là hạt bụi
    Để vô tình bay vào trong mắt em...!
    Zalo: 0974100880
    ĐT:
    job: IT ( Nhận sửa chữa máy vi tính tại nhà sau 5h chiều tại HCM)
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn chị!!
    Em sẽ cố gắng, e sẽ không hối hận đâu !!! e không muốn đánh mất cơ hội nào nữa!!
    • 1,482 Bài viết

• 1,851 Được cảm ơn

hii, chúc bạn may mắn
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeongung Xem bài viết
    cậu bé này chắc là 1 fan của phim Hàn Quốc đây mà :Smiling:
    Cám ơn ban quá khen!! Người ta thường nói chuyện tình cảm chỉ có trong phim lãng mãn, nhưng đây là em đang đi tìm hạnh phúc cho cả đời mình, Mình nghĩ cũng đáng để mình tìm kiếm đúng không bạn?
    • 278 Bài viết

• 197 Được cảm ơn

Xe bus số 56 là đi từ đâu đến đâu vậy bạn? khoanh vùng địa điểm thì sẽ dễ kiếm hơn đó. À mà ban miêu tả rõ thêm về cô ấy, rồi cô ấy đi đến trạm nào thì xuống? Nếu bạn may mắn, nhà hoặc chỗ làm, chỗ học của cố ấy gần đó thì cô ấy sẽ lại đi xe bus số 56. Nếu chuyến xe hôm đó không phải lịch trình thường ngày thì cũng hơi khó cho bạn.
    Dù sao mình cũng chúc bạn may mắn và hạnh phúc ^^
    Bình yên ta mừng... Mừng em đã hết đau thương về đây ấm cúng...
    :Smiling::Smiling::Smiling:
    • 407 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baeyongjune Xem bài viết
    hôm nay lên google search thì vô tình đọc được bài báo nói về cô gái tìm người dưng "Cư dân mạng vào cuộc “tìm người dưng” cho cô gái" cô ấy cũng tham gia trong web nay với nick name la hanhyunyeon em cung mong sẽ được may mắn như cô ây. EM mong nhân được sự giúp đỡ của các thành viên! Em chan thanh cám ơn!!

http://vietnamnet.vn/vn/tin-nhanh/92...-o-yen-tu.html
    Tội chị tui quá, muốn yên rồi mà bạn chẳng tha cho. Lại bị lôi lên rồi. Lần sau post bài thì hạn chế cái khoảng đang nick người này người kia vào bài hộ nhé bạn.:Rose::Rose:

Có những chuyện người ta muốn để vào quá khứ. Nay bạn lại lôi lên.

Thân
    HOPELESS
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 141 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Có thế mà mọi người cũng kêu là Hàn Quốc nhỉ?
    Cố lên e
    Cứ đi là cửa sẽ mở:Rose:
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_stronger Xem bài viết
    Tội chị tui quá, muốn yên rồi mà bạn chẳng tha cho. Lại bị lôi lên rồi. Lần sau post bài thì hạn chế cái khoảng đang nick người này người kia vào bài hộ nhé bạn.:Rose::Rose:

Có những chuyện người ta muốn để vào quá khứ. Nay bạn lại lôi lên.

Thân
    Bạn nói gì vậy bạn, mình không hiểu!!! Đây chuyện của mình mà, bạn hiểu lầm điểu gì đó chăng
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5