Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hãy Viết những gì bạn đang nghĩ..! (tầng 1)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 41.4K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,893 Bài viết

• 1,497 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi J.jassie Xem bài viết
    Công ty cũ nợ lương, có 1,5 triệu mà đòi mãi 3 tháng nay rồi chưa trả. Mình cứ luôn nghĩ cho công ty là công ty làm ăn khó khăn này nọ nên cũng không muốn đòi nhiều, cơ mà cứ cái mail nào đòi nợ đều bặt vô âm tín.
    Đối với họ 1,5 triệu là nhỏ bé, nhưng đối với mình nó to lắm, có nó thì mình đâu đến nỗi ăn cơm nước mắm cả tháng như này.
    Ôi, đời
    Đòi bằng được chứ $$$

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 622 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Uhm thì online tối xem có gì hay không
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 535 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Chưa tìm đc gì hết =.=.....
    • 2,617 Bài viết

• 2,582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi FA_89 Xem bài viết
    Chưa tìm đc gì hết =.=.....
    tháng 5 sẽ tìm dc
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 535 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi viet_thy_89 Xem bài viết
    tháng 5 sẽ tìm dc
    Chưa tìm đc thì còn lâu mới có tháng 5 >:P
    • 2,617 Bài viết

• 2,582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi FA_89 Xem bài viết
    Chưa tìm đc thì còn lâu mới có tháng 5 >:P
    jay ở đó mà rõ dãi đê
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Rê, Tu Rê Soa Ha

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 283 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XVII Xem bài viết
    Đòi bằng được chứ $$$
    Hhu, chả biết đòi kiểu gì ế.
    Giám đốc khi mà mình còn làm việc ở đó thì khoảng 2000 cái mail chưa đọc. Điện thoại gọi đến k mấy khi gọi được cho anh giám đốc
    Gọi đòi c vợ a giám đốc, c í phụ trách mảng tiền nong, thì c í kêu c í nghỉ sinh rồi, không giải quyết chuyện này.
    Gọi hỏi một c tư vấn ở công ty thì c í kêu để c hỏi lại a giám đốc cho rồi cũng bặt vô âm tín, haiz
    Đòi kiểu gì bây giờ hả mọi người . Chán ăn cơm nước mắm rồi
    Học, học nữa, học mãi. Học không qua, học lại
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 898 Bài viết

• 1,077 Được cảm ơn

thật sự e đã từng rất yêu anh , và mong mn một mối qan hệ thật sự nghiêm túc cùng anh. nếu ngay từ đầu k thể yêu e và e k phải là ng a chọn thì hãy dừng lại ! vì e quá ngu ngốc và dại khờ nên k nhận ra ty của e giành cho a chỉ là trò đùa v anh, chỉ là nơi để a bán tg của mình! e đau lắm chứ mà k thể trách a đc vì a qá khôn ngoan ! bài học cho em và e ước rằng tất cả những ng pn trên đời này đừng bh ngốc nghếch như em , phí hoài tuổi xuân và ty cho ng đàn ông k yêu mình !
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,893 Bài viết

• 1,497 Được cảm ơn

Hhu, chả biết đòi kiểu gì ế.
    Giám đốc khi mà mình còn làm việc ở đó thì khoảng 2000 cái mail chưa đọc. Điện thoại gọi đến k mấy khi gọi được cho anh giám đốc
    Gọi đòi c vợ a giám đốc, c í phụ trách mảng tiền nong, thì c í kêu c í nghỉ sinh rồi, không giải quyết chuyện này.
    Gọi hỏi một c tư vấn ở công ty thì c í kêu để c hỏi lại a giám đốc cho rồi cũng bặt vô âm tín, haiz
    Đòi kiểu gì bây giờ hả mọi người . Chán ăn cơm nước mắm rồi
    Làm người tốt thật là khó..........điều xấu chỉ có khi người tốt thỏa hiệp với kẻ xấu
    • 16 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tự dưng thấy cô đơn .. tự dưng muốn nhắn tin nói chuyện với ai đó .. tự dưng muốn được òa lên mà nức nở .. Khó quá .. Muốn được yêu thương .. muốn được giận hờn .. muốn được buồn .. muốn được đau .. Khó quá .. Nhiều chuyện đã qua đi .. mang theo những cảm xúc rất Người .. để lại nơi đây .. một nụ cười nhạt
    Vừa nhạt .. vừa xót xa .. Phũ thật .. nhưng cũng chỉ biết cười thôi .. Tỉnh lắm .. biết hết đấy .. nhưng sao vẫn tự lừa dối .. rồi sẽ ra sao .. Đôi lúc muốn điên lên .. muốn chửi ..
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,893 Bài viết

• 1,497 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuna123 Xem bài viết
    thật sự e đã từng rất yêu anh , và mong mn một mối qan hệ thật sự nghiêm túc cùng anh. nếu ngay từ đầu k thể yêu e và e k phải là ng a chọn thì hãy dừng lại ! vì e quá ngu ngốc và dại khờ nên k nhận ra ty của e giành cho a chỉ là trò đùa v anh, chỉ là nơi để a bán tg của mình! e đau lắm chứ mà k thể trách a đc vì a qá khôn ngoan ! bài học cho em và e ước rằng tất cả những ng pn trên đời này đừng bh ngốc nghếch như em , phí hoài tuổi xuân và ty cho ng đàn ông k yêu mình !
    Xin lỗi thay có được điều gì an ủi bạn không?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 39 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

quote_icon Nguyên văn bởi tuna123 viewpost-right thật sự e đã từng rất yêu anh , và mong mn một mối qan hệ thật sự nghiêm túc cùng anh. nếu ngay từ đầu k thể yêu e và e k phải là ng a chọn thì hãy dừng lại ! vì e quá ngu ngốc và dại khờ nên k nhận ra ty của e giành cho a chỉ là trò đùa v anh, chỉ là nơi để a bán tg của mình! e đau lắm chứ mà k thể trách a đc vì a qá khôn ngoan ! bài học cho em và e ước rằng tất cả những ng pn trên đời này đừng bh ngốc nghếch như em , phí hoài tuổi xuân và ty cho ng đàn ông k yêu mình !
    Sao giống mình quá, cũng đang trách người, trách ta, và làm những chuyện điên ko thể tả.
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,893 Bài viết

• 1,497 Được cảm ơn

Đói ...........riêng mình thì căm thù đói vì nó đến thường xuyên
    • 302 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Giua bon be cs nay, e da chiu qua nhieu ap' luc roi. E k the chiu dung dc them nua. A oi, e them dc trong vong tay a nhu khi xua. O do, e dc a che cho va bao boc e. E can lam 1 bo vai cho e tua khi e da qua met moi. Da bao nhieu lan e nhan tin cho a nhung e xoa di ko dam gui. Boi e biet a ko tra loi e nua dau. Tat ca la vo ich. E nho a nhieu lam. Nhung cung chinh a da lam e ton thuong khi a gat het tat ca di nhu 1 Thu do choi da chan. Trong long e roi tung len. E dung giua 2 chieu suy nghi. E co nen tiep tuc de roi se phai chiu moi su Hoai nghi. Hay e dung lai nhung tim e ko the quen va ngung yeu a? A luon cho rang a dung nhung su that dau co giong nhu a nghi. Xet' cho cung, do la do e k dang tin. E cuoi nhat, nghi lai a da tin nguoi khac ra sao de coi tinh yeu cua e la 1 hat cat, thoi la bay. A se ko bao h tiec nuoi. Thoi. Chuc a ngu ngon. Hom nay va mai mai, e se chuc a ngu ngon va nho den a chi o tren mang xh nay thoi.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 622 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XVII Xem bài viết
    Đói ...........riêng mình thì căm thù đói vì nó đến thường xuyên
    Em cũng thế, nên lúc nào ở nhà cũng phải thủ đồ ăn, đi lam thì mang thêm bánh ngọt để ăn. heo mà
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 622 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chaiko203 Xem bài viết
    Giua bon be cs nay, e da chiu qua nhieu ap' luc roi. E k the chiu dung dc them nua. A oi, e them dc trong vong tay a nhu khi xua. O do, e dc a che cho va bao boc e. E can lam 1 bo vai cho e tua khi e da qua met moi. Da bao nhieu lan e nhan tin cho a nhung e xoa di ko dam gui. Boi e biet a ko tra loi e nua dau. Tat ca la vo ich. E nho a nhieu lam. Nhung cung chinh a da lam e ton thuong khi a gat het tat ca di nhu 1 Thu do choi da chan. Trong long e roi tung len. E dung giua 2 chieu suy nghi. E co nen tiep tuc de roi se phai chiu moi su Hoai nghi. Hay e dung lai nhung tim e ko the quen va ngung yeu a? A luon cho rang a dung nhung su that dau co giong nhu a nghi. Xet' cho cung, do la do e k dang tin. E cuoi nhat, nghi lai a da tin nguoi khac ra sao de coi tinh yeu cua e la 1 hat cat, thoi la bay. A se ko bao h tiec nuoi. Thoi. Chuc a ngu ngon. Hom nay va mai mai, e se chuc a ngu ngon va nho den a chi o tren mang xh nay thoi.
    Nick của chị giống biệt danh của em, Chaiko bụng bự
    • 1,363 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Hhu, chả biết đòi kiểu gì ế.Giám đốc khi mà mình còn làm việc ở đó thì khoảng 2000 cái mail chưa đọc. Điện thoại gọi đến k mấy khi gọi được cho anh giám đốc Gọi đòi c vợ a giám đốc, c í phụ trách mảng tiền nong, thì c í kêu c í nghỉ sinh rồi, không giải quyết chuyện này.Gọi hỏi một c tư vấn ở công ty thì c í kêu để c hỏi lại a giám đốc cho rồi cũng bặt vô âm tín, haizĐòi kiểu gì bây giờ hả mọi người . Chán ăn cơm nước mắm rồi
    chuyển qua ăn cơm nước tuơng đi chị
    • 1,363 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Mình đang nghĩ về sex thì có viết ra được k ????
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 622 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongn232 Xem bài viết
    Mình đang nghĩ về sex thì có viết ra được k ????
    Viết ra đi nàng, tớ hóng
    • 775 Bài viết

• 1,389 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi heobeo89 Xem bài viết
    Viết ra đi nàng, tớ hóng
    Heo này, hóng quá đó nha. Nhường chị chiếc dép để ngồi hóng coi.

CÓ THỂ ĐAU THƯƠNG NHƯNG ĐỪNG GỤC NGÃ