Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hãy Viết những gì bạn đang nghĩ..! (tầng 1)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 41.3K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mệt mỏi quá đầu óc leng keng
    Và cũng đã đủ lớn ..để mong bé lại như ngày hôm qua :Smiling::LoveStruc::Kiss:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 385 Bài viết

• 871 Được cảm ơn

tình yêu lụi tàn
    Hãy nhìn em và thích em đi
    • 35 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Khuya lắm r nhưng chẳng muốn ngủ. Cứ nghĩ đến viễn cảnh vài ngày nữa người mà mình yêu làm chồng người khác nước mắt lại ứ ra. Họ sẽ tay trong tay hp bỏ rơi lại mình... Lòng đau thắt lại
    • 668 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XVII Xem bài viết
    Giá mà ......được phong bì ....
    lấy ko???????? lại đây....
    • 668 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XVII Xem bài viết
    Kể chuyện cười nhé......
    kể xem có cười ko.!.!.!.!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 241 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Đêm qua lại ôm cái đt mà nhìn nó riết.....biết người ta đi lại an toàn cũng yên tâm hơn....thật sự k muốn nghĩ đến nhưng cứ quặn lòng khi biết hôm nay người ta tay trong tay đi chơi với người khác...
    Biết thế đã k đọc làm gì.....biết là xấu là ngu khi đọc tin chat của 2 người đó...miệng cười nhưng lòng đắng chát k thể tả...mình ghét người thứ 3...ghét người đó và ghét luôn cả mình...
    Chập chờn mãi tới 4h sáng mới chợp mắt....sáng ra phải đi làm sớm...tâm trạng tồi tệ đến mức chả muốn làm gì.....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 535 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kas_yen Xem bài viết
    Đêm qua lại ôm cái đt mà nhìn nó riết.....biết người ta đi lại an toàn cũng yên tâm hơn....thật sự k muốn nghĩ đến nhưng cứ quặn lòng khi biết hôm nay người ta tay trong tay đi chơi với người khác...
    Biết thế đã k đọc làm gì.....biết là xấu là ngu khi đọc tin chat của 2 người đó...miệng cười nhưng lòng đắng chát k thể tả...mình ghét người thứ 3...ghét người đó và ghét luôn cả mình...
    Chập chờn mãi tới 4h sáng mới chợp mắt....sáng ra phải đi làm sớm...tâm trạng tồi tệ đến mức chả muốn làm gì.....
    .
    • 284 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Làm cách nào bán hàng online dc đây, thời gian ngồi VP rảnh quá, có ai hiến kế cho mình với.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 535 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi langthangkiemcom Xem bài viết
    Làm cách nào bán hàng online dc đây, thời gian ngồi VP rảnh quá, có ai hiến kế cho mình với.
    Đầu tiên là tìm nguồn hàng, rồi bước kế là thiết kế website, mua host + domain rồi chụp hình hàng hóa triển khai thôi
    • 983 Bài viết

• 890 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có 1 sự xuất hiện mà lẽ ra ko xuất hiện thì tốt hơn. Mệt mỏi... ko nghĩ lung tung nữa và vất hết!
    Giấc mộng đã mờ nhạt trong mùa đông ngay khi mới bắt đầu...

• 101 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jenny_pham88 Xem bài viết
    Khuya lắm r nhưng chẳng muốn ngủ. Cứ nghĩ đến viễn cảnh vài ngày nữa người mà mình yêu làm chồng người khác nước mắt lại ứ ra. Họ sẽ tay trong tay hp bỏ rơi lại mình... Lòng đau thắt lại
    Chẳng biết động viên em như thế nào nữa...hãy xem đó là duyên số, là thử thách chông gai bản thân mình phải tự vượt qua trong cuộc sống làm người này. Tương lai k xa rồi chị cũng như em...chị đang học dần những điều nghiệt ngã này để mai này k sốc...hic hic
    • 101 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Vẫn biết đó là tâm trạng, là cảm xúc đúng đắn nhất, là bản năng tự có của bản thân mỗi con người...nhưng sao lúc nhìn thấy hành động rối bời và hỗn loạn đến lo lắng thất vọng của anh thì tim em lại thắt quặn lại thế này???
    Có lẽ ông trời cư xử đúng, cái gì cũng có luật riêng của nó. Tất cả đã trở lại quỹ đạo như vốn có. Em phải đi thôi, tất cả đã cạn, chẳng còn gì cho em nữa hết...có chẳng chỉ là những thương hại đến đớn đau...
    Tổn thương cả thể xác lẫn tâm hồn...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 36 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Đang ngồi nghĩ ko biết nên cắt móng tay ở ngón nào trước...ngón cái , ngón trỏ, ngón giữa, ngón út hay ngón đeo nhẫn???
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi traitimtuongda Xem bài viết
    Tớ đã từng pải rất cố gắng để quên cậu.
    Nhưng nào ngờ...
    Tớ quên thật,
    ước gì mình làm được điều đó .
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Người ta bảo, bạn mình bảo mình không lựa chọn người ta . Nhưng mình nghĩ, có bao giờ người ta lựa chọn mình đâu.

Người ta chẳng có thời gian để nhắn cho mình vài dòng off, 1 -2 sms mỗi ngày thì liệu người ta có nhớ tới mình ko ? thực tế nó đập vào mặt rồi mà vẫn cứ nghĩ về người ta, mình đang tự cười khẩy chính mình đây , ko biết nên thương mình hay cứ nghĩ về người ta làm gì .

G à, g ác với m lắm .
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình có một chị bạn vừa mới tự tự vì bế tắc trong cs, mình từng bảo chị ấy điên vì ý nghĩ đấy, ko ngờ chị ấy lại làm thật, vừa buồn vừa thấy hối hận vì ko làm nơi chia sẻ những nỗi niềm của chị ấy . mình phải thay đổi, phải tự giải tỏa những điều mình giấu kín trong lòng để bớt nặng nề hơn, bớt rơi nước mắt hơn .... vì dù sao, mình vẫn còn gia đinh , con cái và những người bạn đáng yêu .

Hãy im lặng để mình quên bạn nhé. Ước gì mình có sự kiêu hãnh như cách đây 15 năm, mình sẽ quên bạn dễ hơn.
    • 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

trời ơi...........chẳng hiểu j hết,ngta tiến tới thì lạnh lùng,ngta lạnh lùng thì đau khổ,éo hỉu m mún j nữa.haiz......k iu đương j hít thik thì wa nhà nhào zo cưới nhá
    Cafe đắng-bỏ đường là ngọt
    Tình đắng rồi-bỏ cuộc là xong
    • 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Cứ đi tìm một nửa xa xôi,
    Khi bên cạnh anh đã có em rồi.
    Cứ đi tìm lại kỉ niệm xưa,
    Của một người đã trôi vào dĩ vãng.

Cứ đi tìm một nửa yêu thương,
    Khi mà em chính là người yêu thương.
    Cứ đi tìm lại những kỉ niệm,
    Mà giờ đây không thuộc về anh nữa.

Và anh chợt nhận ra,
    Người bên anh từng ngày qua,
    Luôn bên anh những phút vui buồn.
    Và anh chợt nhận ra
    Tình yêu chính là em,
    Vậy mà anh cứ mãi kiếm tìm.

Tìm trong kỉ niệm xưa,
    Người không bên cạnh anh nữa,
    Không ai trên đời quay ngược được thời gian.
    Người hôm nay bên cạnh anh,
    Là tình yêu của anh
    Vậy mà anh cứ mãi kiếm tìm.
    Her KIU TUI NGHE PAI NJ CÓ Ý J ĐÂY HẢ........
    Cafe đắng-bỏ đường là ngọt
    Tình đắng rồi-bỏ cuộc là xong
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 208 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    GIời mưa mới đau chứ, đã buồn lại càng buồn hơn, càng ngày càng chán đi làm. Ôi zời ơi là muốn đi học quá, muốn đc làm sv

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 241 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Một ngày mệt mỏi....chạy về nhà thì mưa lất phất, sướng~~~~
    Hôm nay nhận được rất nhiều lời chia sẻ và động viên từ các chị đồng nghiệp..thấy mình có thêm động lực để buông tay......
    Thở 1 hơi dài thườn thượt.......không bớt đau nhưng lòng cũng nhẹ đi...cũng chả muốn nghĩ ngợi gì thêm...đêm nay phải ngủ thật ngon...phải ăn khỏe, phải sống tốt, phải thật yêu bản thân mình...
    Muốn nhắn nhủ với người dưng rằng: không có ai hoàn hảo, Anh cũng vậy và em cũng vậy. Có 1 điều em chắc chắn rằng, em đặc biệt và em là duy nhất! Có thể em thua kém ai đó 1 vài điểm nhưng tình yêu của em là không có đối thủ đấy Anh àh em đã từng chấp nhận bỏ qua..em đã từng hy vọng Anh nhận ra và thay đổi..trước đây và bây giờ em vẫn tin lời Anh....nhưng hết lần này đến lần khác Anh làm em tổn thương...em cũng cần yêu thương và thật sự em không mạnh mẽ chút nào đâu Anh...em từng nhủ lòng rằng dù có khó khăn hay gì nữa em cũng cũng không bao giờ bỏ rơi Anh..cố gắng và cố gắng..em cũng không còn gì muốn nói..thôi thì cứ xem như chuyện mình chưa bắt đầu..để cho lòng vơi nỗi sầu..
    Em đã cố gắng và không có gì đề nuối tiếc....
    Lần này thì Anh mất em thật rồi đó...