TIN TÀI TRỢ.

Hai mẹ con biết đi đâu bây giờ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.3K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chào cả nhà! Lần đầu tiên minh trải lòng trên web. Kể ra thì dài dòng, chi biết hiện tại bây giờ mình ko còn lối nào để đi, mình phải xách đồ đi ra khỏi nhà chồng ngay bây giờ, mà trong ng ko có 1 đồng nào. Minh cung ko quen biết ai, cũng ko biết đi đâu. Có mẹ nào biết chỗ nào nhận giúp viẹc nhà hay làm gì cũng được, giúp mình xin vào làm dc k? Minh ko biết viết văn, lủng cũng. Tâm trạng giờ rất rối bời, minh lam khổ con quá nhiều.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hoathuytinh1122

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 91 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn phải bảo bạn ở đâu, khu vực nào, gthieu qua về bản thân may ra có ng giúp. Mà trong ng ko có đồng nào thì đi đâu dc, hay bạn thử ra chùa nào đó xin nương tựa rồi đi kiếm việc làm giúp việc theo giờ cũng dc.
    • 1,173 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Nếu ở Hanoi thì đến nhà trọ mình đã trả trước 2 tháng ở tạm. Hơi nóng nhưng sạch sẽ chỉ cần trải chiếu hoặc lau sàn là năm được. Nếu muốn đi thật xa vào VT giúp việc thì mình giới thiệu cho ng bạn có minihotel. Yêu cầu bạn dọn phòng hàng ngày thôi, chị ấy sẽ có phòng cho hai mẹ con ăn ở.
    Đời thường ko được như ta muốn. Nhưng con cái chúng ta ko có lựa chọn cha mẹ. Hãy cố lên và vui vẻ bước tiếp.
    • 1,173 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Sorry chủ top nhé, giờ mới đọc lại mấy top cũ có bạn tranh cãi trước đây ko biết bạn có bị vu oan hay ko nhưng nêu chuyện ra đi của bạn vì lý do đó thì mình xin đứng ngoài thôi. Sorry ko giúp bạn được.
    Đời thường ko được như ta muốn. Nhưng con cái chúng ta ko có lựa chọn cha mẹ. Hãy cố lên và vui vẻ bước tiếp.