Gửi anh tình yêu của em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 536 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gửi anh người yêu của em!
    Chúng ta quen nhau được một năm hai ngày. Chúng ta về chung một nhà thiếu một ngày tròn tám tháng. Lần đầu tiên trong đời được là cô dâu là trung tâm trong đám cưới kết thúc câu chuyện tình yêu của chúng mình bước sang trang khác. Em rất hồi hộp nhưng không bằng niềm vui được khoác lên mình bộ váy cưới là cô dâu xinh trong ngày cưới chính mình. Còn anh lúc nào khuôn mặt lạnh lùng ít cười như kiểu chưa muốn cưới nhưng cứ ép anh cưới, nhưng thực ra em biết anh mong đám cưới hơn em, nhưng vì anh quá lo lắng hồi hộp anh không dấu được cảm xúc khiến em nhìn anh thấy buồn cười. Mỗi lần chụp ảnh anh thợ chụp ảnh nhắc anh cười và bảo cô dâu rất tươi còn chú dể phải cười lên, lắm khi chụp ảnh cùng anh a cười gượng gạo em lại bảo anh không cười cho lạnh lùng cười anh cười gượng gạo sao sao ý. Chồng em trẻ đẹp trai đối với em, bí mật nhỏ chồng em ít tuổi hơn em. Chồng em quan tâm em, luôn dục em ăn uống sao cho béo để mọi người thấy chồng em khéo chăm vợ. Chồng em ít tuổi hơn em anh luôn che chở bảo vệ cho em. Công việc của anh bận suốt chỉ về cách ngày em cũng buồn thôi vì cuộc sống mà. Cưới nhau mà càng mong chờ nhóc mà càng không thấy, hai vợ chồng an ủi nhau con cái do duyên trời nên càng mong càng không có, khi không mong tự nhiên sẽ có. Đúng thật rồi nửa năm sau ngày cưới em thấy hiện tượng lạ cuối cùng sau bao mong chờ nhóc cuối cùng cũng xuất hiện. Trăm lời nói không bằng một nhóc em muốn dành cho chồng. Em yêu chồng nhiều lắm, mẹ con em yêu anh lắm. Có lẽ thật buồn vì em không thể cố gắng làm mọi thứ cho anh cho gia đình lên mẹ con em nhường cho anh cơ hội khác tốt hơn cho anh. Yêu anh chàng trai là cả thế giới của em.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vuhienhp91

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 764 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Chúc mừng em có hạnh phúc viên mãn. Chúc em luôn trẻ trung xinh đẹp và có nhóc đáng yêu nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chúc bạn luôn hạnh phúc