Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Giúp em với!!! Người yêu cũ liên tục đòi quay lại nhưng em không còn yêu nữa!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.57K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các anh chị...

Em đã từng mắc 1 sai lầm rất đáng khinh..đó là em có quan hệ tình cảm với 1 người đã có gia đình. Nhưng sau vài tháng giấu diếm yêu nhau em nhận ra tình yêu này là sai trái, nên e quyết định dừng lại.

Nhưng mà từ lúc chia tay tới giờ anh ấy vẫn cứ van nài xin cơ hội, dằn vặt em, trách móc em đối xử tệ với anh ấy, hỏi vì sao không yêu anh ấy, không cho anh ấy cơ hội.

Em vốn không có khiếu ăn nói, mà anh ấy cứ điên cuồng hỏi những câu như: vì sao anh yêu em nhiều đến mức vậy mà em ko yêu anh, anh sẽ làm bất cứ cái gì để có được tình yêu của em, anh ko đáng để em yêu à, vì sao, vì sao em ko yêu anh được?? Em đã giải thích là bây giờ em ko còn tình cảm với anh nữa, tình yêu đã hết rồi, mà anh ấy ko chấp nhận, cứ điên cuồng ngày nào cũng điện thoại nhắn tin, em ko nghe máy thi điện về nhà em.

Cũng có khi em khuyên a ấy là bây giờ yêu nhau chỉ có gây đau khổ và mệt mỏi cho 2 bên. A yêu e thì phải mong em đừng khổ và mệt mỏi chứ, hãy quên em và chúc em hạnh phúc. Anh yêu em, tốt với em, vì em nhưng mà cái quan trọng nhất là tình yêu, tình yêu của em dành cho anh đã hết rồi, làm sao có thể ở bên a khi ko có tình yêu được. Anh ấy cũng thấy đúng. Ok, tạm biệt, chúc hạnh phúc. Nhưng chỉ đc nửa ngày sau là lại điện thoại điên cuồng. Lại trách móc, dằn vặt em.

Ôi, em chả biết nói sao cho mọi người hiểu chuyện cả. Huhu.

Em biết em sai, em đã yêu người không nên yêu. Anh chị nói gì em, em cũng chịu được. Nhưng mong anh chị đưa cho em vài lời khuyên để giải quyết với ạ. Em ko biết làm gì nói sao để khuyên anh ấy cả. Em đang vừa type những dòng này vưaf khóc. Đáng đời em!!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của badlife5555

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 98 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Điều bạn làm là đúng. Không có gì phải đáng đời cả. Và người con trai cứ chai lỳ như vậy thì cũng không hẳn là tốt. chúc em tìm được hạnh phúc và bình yên mới trong cuộc sống.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cam on anh a . Gio sap sinh roi nen em tap trung thoi gian sam sua do cho con, co gang ko co thoi gian de nghi ngoi linh tinh nua a
    • 98 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

oh! Minh cũng có 1 chút giúp đở nhỏ nhoi là chúc mẹ tròn con vuông. Khi có tin comment vào để mình biết và mừng cùng bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,359 Bài viết

• 2,925 Được cảm ơn

Nhờ vợ cậu ta đi .
    Chậm, muộn, đam mê và nông nổi...
    Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng, gian khổ để dành phần tôi
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

1. Vì sao anh yêu em nhiều đến mức vậy mà em ko yêu anh?
    --> Đơn giản là em không yêu anh thôi. Tình yêu là tự do, anh yêu em nhiều là vấn đề của anh, và em hoàn toàn không yêu anh là vấn đề của em! Miễn cưỡng chỉ làm mệt mỏi nhau =.=
    2. Anh sẽ làm bất cứ cái gì để có được tình yêu của em.
    --> Anh có làm bất cứ cái gì cũng không bao giờ có được tình yêu của em đâu nên đừng nằm mơ giữa ban ngày nữa =.=''
    3. Anh ko đáng để em yêu à?
    --> Cái này là tự anh thừa nhận, em chưa hề nói đấy nhé! Mà thật sự thì em thấy một cô gái như em có thể thừa sức kiếm được một người tốt vẫn còn ĐỘC THÂN anh ạ.
    4. Vì sao, vì sao em ko yêu anh được?
    --> Cái này khó nói quá. Đơn giản thì là vì em không yêu anh. Phức tạp là vì anh không có tí ti sức quyến rũ nào đối với em cả

^____^, )), nghe hơi đanh đá nhỉ, nhưng với những loại mặt dày này thì cần phải mạnh tay như vậy, dùng dằng rất mệt. Mình đã từng dùng những cái này để cắt những cái "đuôi" phiền toái, và thấy khá hiệu quả . Còn nếu mà sau khi đã tạt mấy thùng nước lạnh như thế mà anh ta vẫn ngoan cố thì lật bài ngửa: "anh mà làm phiền em nữa là em nói chị nhà đấy" :P
    • 94 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Cách nhanh nhất là nói vs vợ, mặc dù khả năng phá hoại hp gđ nhà ngta là rất cao :3
    • 932 Bài viết

• 1,358 Được cảm ơn

Bảo với anh ấy: Anh nói có thể làm bất cứ chuyện gì vì em à? Anh cứ yêu em lén lút vậy vợ anh biết thì anh có ra hứng axít cho em ko? Người đời lăng mạ sỉ vả em là thứ cướp chồng người khác anh có chịu thay cho em ko? Hay là cứ có em trước đã rồi mấy cái lằng nhằng ấy kệ em?
    Em ko bắt anh phải li dị, chỉ mong anh suy nghĩ cân nhắc cho kỹ, vợ và con anh cần anh (nếu ko cần thì đã thả anh đi rông, mà nếu anh đã tự do đi rông thì đâu cần phải lén lút yêu em đúng không? )
    Anh như vậy là đang hành hạ em chứ ko phải yêu em, chỉ là si mê nhất thời thôi. Chào thân ái và quyết thắng
    e0b8354822a34b549c924ddb42737ccb.0
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

doi so dien thoai di. Anh ta lam chuyen qua
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cứng rắn lên em. anh ta không li dị vợ, và không muốn mất em. điều đó càng chứng tỏ rằng điều anh ta cần chỉ là một người phụ nữ thứ 2 để giải quyết nhu cầu mà thôi (xin lỗi em vì anh đã nói thẳng như vậy). cố gắng giữ sức khỏe, đi làm và chuẩn bị sinh con thật tốt em nhé. chúc em hạnh phúc