Giúp e cách đối phó với ạ...!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 863 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chuyện là chồng e đi nhậu hay dẫn e theo, nhưng mà bạn bè a ấy lại rủ thêm vài cô nữa, trong bàn nhậu thì e là ng nhỏ tuổi nhất, mấy cô đó e nghe đâu là cũng làm ở quán nhậu hay quán gì đó ( tay vịn )....chồng ham nhậu nhẹt và e cũng ngồi đó với ảnh, nhưng e cũng mệt rồi, vì đi từ trưa 2h40 mà đến 8h mấy tối, e kêu chồng về...nhưng 2 đứa chưa về vẫn còn nán lại cho ảnh uống hết lon, sau đó e nghe mấy cô đó nói với bạn của chồng e là: "mấy anh thấy chưa, đi nhậu hay đi đâu thì nên cho vợ ở nhà"...e nghe mà sôi máu...không biết làm gì
    Nếu trường hợp như vậy tái diễn nữa, thì e phải làm sao, mong các chị giúp đỡ...😭😭

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 34 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

E để chồng tự do đi. đi làm gì cho khổ
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em thấy chồng chị rất thương chị nên mới đưa chị đi cùng ấy, Nên e nghĩ anh ấy là một người tự quản lý được bản thân nên làm gì cho đúng và không nên. Vậy nên chị không cần lo lắng quá sợ anh ấy hư hỏng khi đi một mình. Lúc nào chị thích thì đi không thì ở nhà cho khỏe thân chị ạ
    https://www.facebook.com/myngoc3011
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NGOCNGUYEN301 Xem bài viết
    Em thấy chồng chị rất thương chị nên mới đưa chị đi cùng ấy, Nên e nghĩ anh ấy là một người tự quản lý được bản thân nên làm gì cho đúng và không nên. Vậy nên chị không cần lo lắng quá sợ anh ấy hư hỏng khi đi một mình. Lúc nào chị thích thì đi không thì ở nhà cho khỏe thân chị ạ
    Cảm bạn ơn nhe, y như bạn nói...hjhj
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tOpX Xem bài viết
    E để chồng tự do đi. đi làm gì cho khổ
    Chồng rủ đi cùng c ơi, mọi cuộc vui của ảnh đều có mặt e, a ấy vẫn bt, ai vịn thì vịn, ảnh chỉ có vk thôi...chứ gặp người khác là cho ở nhà, gặp mấy ông khác là ở ngoài lăng nhăng mình không biết đâu, lúc đó mình còn khổ hơn...
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hongkim123456 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NGOCNGUYEN301 Xem bài viết
    Cảm bạn ơn nhe, y như bạn nói...hjhj
    Cảm ơn bạn nhe