Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Gia đình bạn trai chia cắt tụi e. mọi người cho e lời khuyên với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.22K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E đang đau lòng lắm. E với btrai y nhau rất nhiều.hạnh phúc vun đắp lắm. Lúc đầu ba mẹ anh ấy không phản đối. Giờ e với a ấy lên kế hoạch cho tương lai hết rồi. Mua cả nhẫn cưới. Xét lí lịch. Gia đình hàng xóm e ai cũng biết. Mà giờ ba mẹ ảnh nói tụi e không hợp tuổi mà thật ra họ chê gia cảnh e. Muốn chúng e ct. E và ảnh rất đau khổ. Ảnh rất y e, muốn sống cùng e, nhưng e thấy anh hơi phân vân , tuy a hứa là sẽ thuyết phục ba mẹ đến cùng. Nhưng e sợ ảnh yếu lòng. A lại là con một. Chúng e phải thuyết phục như thế nào đây. E rất sợ mất a ấy. Giờ e chỉ muốn chết nếu k dc sống cùng ảnh. Mọi người cho e lời khuyên với!!! không có ảnh e chết mất.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 58 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đọc cái tiêu đề mà thấy hoảng vì không chia cắt thì mừng chứ cần gì mọi người giúp.
    Theo như mình thấy bạn đừng lo lắng quá, vấn đề là 2 bạn có tin tưởng tình yêu của nhau đến cùng không? Thật ra không cha mẹ nào ép con cái đến mức quá đáng cả đâu, cha mẹ lúc nào cũng thua con cái. Điều quan trọng là 2 bạn phải kiên trì và không chịu bỏ cuộc.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 55 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

cho mình hỏi nhỏ nhé, 2 người đã wan hệ giới tính chưa vậy
    • 55 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Có hay chưa nói rõ nhé để mình nghĩ hộ bạn
    • 39 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chuyện này cũng khá phổ biến, chỉ có thể phụ thuộc và chính 2 bạn thôi.
    Chúc hạnh phúc!
    • 51 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cai tiêu đề và nội dung ngược nhau 180 độ luôn. Theo mình thì chắc là thuyết phục được thôi, ban đầu họ ko có phản đối mà. Đợi bạn trai bạn năn nỉ gia đình anh ấy xem.
    • 180 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

có duyên có phận mới vồ lấy nhau, vô duyên vô phận có ép cũng chẳng thành.
    P/S Tớ học được khi nghe kinh phật đó
                      独身ですからさびしいです。でもわ しはがんばります
    • 126 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Đức năng thắng số. Yêu là duyên, cưới là nợ. Ta không thể vì lời nói của kẻ đạo sĩ giang hồ mà mất đi tình yêu, hạnh phúc được.
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chúng tớ sống như vợ chồng vậy. Mình xl vì hoản quá nên nói nhầm. Mình và anh ấy chưa nói dc vì đang đợi thời cơ. Nên lúc nào trong lòng mình cũng dồn nén. Phập phồng như lửa đốt vậy
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bạn ơn. Giờ mình k biết phải làm sao nửa. K dám hối thúc vì btrai mình đag rất áp lực. Mà chưa giải quyết xong thì lòng mình nảo nề lắm.