TIN TÀI TRỢ.

Giá đâu đó có người đợi tôi..

• 1 Lượt chia sẻ
  • 3.23K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 30 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Liệu duyên số là có thật? ai rồi cũng sẽ tìm thấy mảnh ghép đúng dành cho mình?
    Thời gian cứ trôi, nhìn lại con đường đã đi qua, giật mình vì nó nhanh quá, không ai níu giữ được thời gian, phía trước thì mơ hồ, liệu trên con đường ấy vẫn còn ai đó đứng đợi...?
    Dù bước chân m vẫn chậm như thế..
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,470 Bài viết

• 1,273 Được cảm ơn

cùng tâm trạng......................
    Phàm làm đàn bà con gái đêm sướng khổ buồn vui thế nào không cần biết nhưng sáng bước ra đường thì nhất định phải đẹp, phải tươi và thiệt là thơmmmmm

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 110 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Hôm nay mình vào FB của mấy đứa bạn, giật mình khi tụi nó cươi hết rồi , mình bằng tuổi bạn, nhưng là con trai nên ko sợ lắm, 40 vẫn lấy được vợ 20 àh
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 30 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình không sợ bạn à, mình chỉ thấy ghét những gì không rõ ràng và mình không thể kiểm soát hay quyết định được..
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thì lại hỏi thế nào là tình yêu. thât khó định nghĩa nha!
    Mình chưa bao giờ có cảm giác yêu ai thật sự và bây giờ mình mệt mỏi quá rùi
    Liệu sau nỳ còn ai đứng chờ mình nơi cuối con đường không chứ?
    Sẽ thật cô đơn đúng không?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng cùng tâm trạng vs chủ thớt
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 6 năm
    • 572 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Con trai có 2 sự lựa chọn , 1 tìm vợ , 2 tìm sự nghiệp . Thế nên con gái cũng có nhiều sự chọn lựa mà , 1 tìm chồng , 2 tìm cách làm đẹp . Mọi chuyện thật là do duyên số cả . đến tuổi lấy c mà ko lấy đc . thì mai mối ầm ầm ra . đi đâu mà sợ ế chứ . Buồn thì đọc sách . uống cafe . đi lang thang . lập 1 club , 1 hội những người buồn . Thật ra mình nghĩ thời buổi bây giờ , lấy vợ lấy chồng , rồi bỏ nhau ầm ầm ấy . Có vợ có chồng rồi . lại mất đi cái tự do . Ờ . ở đời có được có mất mà . Cứ nghĩ vậy cho nó nhẹ cái đầu . Cơ mà bác nào buồn thì cứ add face em . Thời gian rảnh em nhiều lắm . Tuy em ko bít nói chuyện nhưng em có thể ngồi nghe các bác nói ( vì em thích thế ) ^_^ . Thân ! ( đừng gạch đá em nhé )
    Nguyên tắc sống . Đó là :" sống không có nguyên tắc ".
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,395 Bài viết

• 7,943 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Giapty1984 Xem bài viết
    Con trai có 2 sự lựa chọn , 1 tìm vợ , 2 tìm sự nghiệp . Thế nên con gái cũng có nhiều sự chọn lựa mà , 1 tìm chồng , 2 tìm cách làm đẹp . Mọi chuyện thật là do duyên số cả . đến tuổi lấy c mà ko lấy đc . thì mai mối ầm ầm ra . đi đâu mà sợ ế chứ . Buồn thì đọc sách . uống cafe . đi lang thang . lập 1 club , 1 hội những người buồn . Thật ra mình nghĩ thời buổi bây giờ , lấy vợ lấy chồng , rồi bỏ nhau ầm ầm ấy . Có vợ có chồng rồi . lại mất đi cái tự do . Ờ . ở đời có được có mất mà . Cứ nghĩ vậy cho nó nhẹ cái đầu . Cơ mà bác nào buồn thì cứ add face em . Thời gian rảnh em nhiều lắm . Tuy em ko bít nói chuyện nhưng em có thể ngồi nghe các bác nói ( vì em thích thế ) ^_^ . Thân ! ( đừng gạch đá em nhé )
    Tui thấy bạn Tý nói chuyện cũng nhiều đó chớ ko phải là không biết nói chuyện, có điều bạn Tý có biết nhiều chuyện để nói hay không thôi. Mà ngồi im nghe, mắt lim dim cũng được, Tý ha!!!

Nếu không có bạn, hoặc có người yêu, thì hãy tạm tìm cho mình 1 người bạn, 1 người yêu: sách là bạn, cafe là bạn, đi lang thang là bạn...và cả "nỗi buồn", sự cô đơn là ngừoi yêu...

"nếu trên đường tình ta lẻ loi 1 mình, thì trên con đường đời ta có mi, BUỒN ƠI!"

Chúc mọi người một weekend vui vẻ!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,470 Bài viết

• 1,273 Được cảm ơn

ko phải sợ ế............... mà là ở đâu đó có người đang đợi mình? đâu đó có mảnh ghép đúng cho e? đâu đó sẽ có ai cùng e uống cafe sáng, cùng đọc sách, nghe nhạc, cùng đi lang thang trên những con đường dạo mát......... đâu đó có người chỉ cần nhìn vào mắt vẫn hiểu được nhau......... đâu đó có nơi chốn bình yên dành cho e? liệu sẽ có....................
    Phàm làm đàn bà con gái đêm sướng khổ buồn vui thế nào không cần biết nhưng sáng bước ra đường thì nhất định phải đẹp, phải tươi và thiệt là thơmmmmm

• 6 năm
    • 572 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vy_caro Xem bài viết
    có điều bạn Tý có biết nhiều chuyện để nói hay không thôi.

Chúc mọi người một weekend vui vẻ!
    Đôi khi người ta nói nhiều quá , nó thành ra nhàm chán ý à . Thế nên , những dòng comment của mình đôi khi chẳng mang 1 ý nghĩa gì cả . chỉ là đánh dấu sự có mặt , sự quan tâm , hì Thấy chữ ký Tý không ? nỗi buồn cũng bỏ tý mà đi rồi . Giờ trong tý chỉ là sự trống rỗng mà thôi . Tý hiện tại không thể làm gì cả . Chỉ có thể đợi ..... Tý đang học chữ nhẫn . Khi nào rảnh Tý kể chuyện đời tý cho nghe . ( ặc ặc , sao nghe nó sến sến thế nào ấy nhỉ )
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 456 Bài viết

• 946 Được cảm ơn

Mạnh mẽ lên, đừng yếu đuối thế, tập trung thật tốt cho công việc, kiếm thu nhập cao và hưởng thụ thành quả. Khi đó bạn sẽ hạnh phúc với bản thân mình trước. Khi bạn thành đạt, quan hệ công việc rộng mở thì duyên số tự nó sẽ đến.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 110 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

muốn tìm mảnh ghép của đời mình thì cần phải giao du nhiều, cơ hội mới đến
    • 6 năm
    • 572 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi perin Xem bài viết
    ko phải sợ ế............... mà là ở đâu đó có người đang đợi mình? đâu đó có mảnh ghép đúng cho e? đâu đó sẽ có ai cùng e uống cafe sáng, cùng đọc sách, nghe nhạc, cùng đi lang thang trên những con đường dạo mát......... đâu đó có người chỉ cần nhìn vào mắt vẫn hiểu được nhau......... đâu đó có nơi chốn bình yên dành cho e? liệu sẽ có....................
    Theo như những gì rin nêu ra thì thấy hợp với Tý . Nhưng tý chán yêu rồi . Giờ chỉ bông đùa thôi ( rong chơi ta mãi rong chơi ) . Mềnh làm bạn nhé
    • 437 Bài viết

• 644 Được cảm ơn

Bạn cũng 87 à . Theo mình nghĩ, duyên là có thật, có những chuyện chẳng ngờ mà gặp, có những người ko chủ định mà quen. Đó là chữ duyên, tuy nhiên tình duyên thì ko phải ai cũng có. Bạn có thể chờ và bất ngờ 1 ngày nào đó nó tự đến với bạn, có lẽ ko ồn ào náo nhiệt rộn rã như mùa hè mà có thể âm thầm, nhẹ nhàng như cơn gió nhẹ của mùa thu nhưng cũng có thể nó sẽ chẳng bao giờ đến cả. Đó là tương lai, mà chẳng ai có thể đoán trước được tương lai, chỉ là bạn có tin tưởng hay ko, dám theo đuổi và dám chịu mất mát hay ko. Hãy lắng nghe xem tâm thức bạn nói gì và hãy sống theo con người bạn có để luôn vui vẻ, đừng cố làm vui lòng người khác.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 399 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sun911 Xem bài viết
    Mạnh mẽ lên, đừng yếu đuối thế, tập trung thật tốt cho công việc, kiếm thu nhập cao và hưởng thụ thành quả. Khi đó bạn sẽ hạnh phúc với bản thân mình trước. Khi bạn thành đạt, quan hệ công việc rộng mở thì duyên số tự nó sẽ đến.
    Chỉ sợ không phải tự nó đến mà bị ép đến...
    Cố lên!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 399 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Theo như những gì rin nêu ra thì thấy hợp với Tý . Nhưng tý chán yêu rồi . Giờ chỉ bông đùa thôi ( rong chơi ta mãi rong chơi ) . Mềnh làm bạn nhé
    Hãy cứ rong chơi suốt cuộc đời, chỉ cần đến bên tôi vào những tháng năm cuối đời.....
    Cố lên!
    • 237 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

có khi chả ai chờ đâu , đi bao ngả đường thì nhiều lắm là các anh bồ câu núp lùm, còn thì 1 đường hun hút
    Em cũng là con gái mà anh
    Cho dù giọng nói chẳng ngọt lành
    Trong thiếu chút ngây ngô..ngoài thừa nhiều mạnh mẽ
    Vẫn cần lắm một bờ vai chở che khi gió nhẹ
    Cái nắm tay ngọt ngào giữa phố chật người đông
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tâm trạng mình cũng lâu lâu bất ổn giống bạn vậy á!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi scorpio87 Xem bài viết
    Mình không sợ bạn à, mình chỉ thấy ghét những gì không rõ ràng và mình không thể kiểm soát hay quyết định được..
    đúng đấy bạn. mình là con gái nhưng mình cũng thế, ghét những gì không rõ ràng và mình không thể kiểm soát. hiện tại bây giờ mình đang rất yêu một người và đang chờ đợi họ bạn ạ!!.
    Mãi mãi hạnh phúc - mãi mãi vui vẻ
    • 6 năm
    • 572 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanh21 Xem bài viết
    Hãy cứ rong chơi suốt cuộc đời, chỉ cần đến bên tôi vào những tháng năm cuối đời.....
    Mình không hiểu ý bạn cho lắm
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3