Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

ghê tởm ông anh họ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.07K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E hoang mang lắm các a chị ơi ! E có ông a họ,trước h 2 a e cũng thân nhau lắm. A cũng ngoan nên cả nhà e ai cũng tin tưởng , a mà đưa e đi đâu thì cả nhà e cho ngay. Dạo nầy tự nhiên ổng đổi tính đổi nết thế nào k pjk. Về nhà e chơi cứ ôm e làm e hơi sợ sợ. Bữa tối wa đưa e đi cf,e k đi,bà nội e cứ bắt thay đồ đi cơ.Bất đắt dĩ,e đành đi,ngồi trên xe,tay ổg cứ nắm tay e vòng qua eo ổng,e k pjk làm s đành lấy đt ra nt cho bận cái tay. Trong quán cf vắng người,ông cứ choàg qua eo e,sờ lên đùi e,e vùng vẫy bảo đừng làm thế mà mặt ổg chai ra. Hết cách ,e gọi con bạn e nhà ở gần đó ra ngồi chung. Có bạn e ổg k làm ji e nữa. E thì lo k pjk lát nữa đi về sẽ ra s,v là e gọi cho thằng nhok chơi thân lâu rồi ra uống cf để lát nó đưa về. Khi thằng nhók đến,ổg làm thái độ ghét nó ra mặt,ổg nói s e có thể chơi vs loại ng như v,nhìn là pjk k đàng hoàng. Trời ơi e tức chết mất. Lúc đi về e nói a về trước đi,e sẽ về với thằng nhok,ổng k chịu pắt e lên xe ,ổg đưa đi thì ổg fảj đưa về ,thằng nhok nó thấy lo cho e nên đi theo cho đến khi e zô nhà nó mới về. Về nhà ổng méc papa mama,pà nội e là e chơi với mấy đứa k đàng hoàng,nói nhà e cấm e chơi với nó,v là bà nội e nghe lời cấm e. Vài hôm sau,buổi chiều ổng wa nhà e,lúc đó chỉ có mình e ở nhà,e đuổi về, ổng k về ngược lại còn ôm e,sờ soạn lung tung,còn cắn e,e vùng vẫy,chống cự mà k được. e nói sẽ méc với ng lớn nhưg ổg nói sẽ k ai tin e đâu. Đúng lúc đó,thằng nhok nó ghé nhà e chơi,thấy cảnh đó nó tức quá,đấm cho ổng mấy cú cảnh cáo. E sợ wák khóc quá trời quá đất. E sợ lắm,bây h chỉ mún tránh mặt ổng thôi. E thấy gê tởm wák,giả bộ ngoan hiền để đc lòng người lớn. E fảj làm s đây,thằng nhok đâu faj lúc nào cũng có mặt bên cạnh để cứu e,,chưa kể h cả nhà nghe lời ổng cấm e chơi vs nhok lun rồi. E có nói với bà nội là ông a k faj ng đàng hoàng,kể cho bà nghe về việc bị ông a xàm xỡ nhưng bà k tin,nói e ghét a chuyện cấm chơi vs thằng nhok nên bịa chuyện. Huhu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 237 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn nói với ba mẹ đi!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn tránh khỏi tình trạng này.
    Mình nghĩ tốt nhất cứ nói thẳng với mọi người.
    Mặc dù ban đầu mọi người không tin nhưng sẽ có những suy nghĩ nào đó đến hắn ta.
    Dần dà mọi chuyện sẽ lộ hắn sẽ chẳng làm gì được bạn ca
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Vê lờ vậy. Bữa nào đặt máy quay lén hay gì đó. Có bằng chứng rồi chơi khô máu với nó luôn. Đệt mẹ cái thể loại loạn luân này ra đường sợ không dám đụng chạm ai chứ với em gái hay gì gì thì được cái giỏi thôi, ở dưới quê mình có vụ con em họ kiện mấy thằng anh ra tòa luôn rồi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ông này bị hâm thật rồi, trên đời thiếu gì con gái mà làm thế với e gái chứ, đúng là thần kinh
    nói chuyện về vấn đề này với ông xong ghi âm lại xem bố mẹ tin không
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 153 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    trên đời có chuyện vậy à. Kể cho nội nghe mà nội k tin nữa chứ............. mắc cười.
    • 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ối leo ôi trách bạn làm lão này hoá râu xanh rùi coi trừng nhé chứ ko lại tốn dấy mực ạn em báo pháp luật
    • 97 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Bạn phải tỏ õ thái độ, dứt khoát, làm bậy tung chưởng luôn thì mới ổn.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 220 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Ban nói với bà lam gì?? Noi với bô me ban đi ko thì chuyên lơn đo

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mr.Pomi
    • Khóa theo yêu cầu
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,143 Bài viết

• 1,224 Được cảm ơn

Ông này biến thái quá thể, phải tâu ngay với ba má em đi, đừng cứ sợ rồi ngại này ngại nọ rồi có ngày hối kg kịp. Đồng thời cũng đừng đi đâu 1 mình với ông này, đi đông thì đi, nói chung là tránh hoàn cảnh chỉ có 2 người, nó mà nổi máu dê lên thì coi như xong đời
    • 185 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    èo, bạn nói với mọi nguwoif trong nhà cho họ hiểu đi bạn
    • 81 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ôi như truyện
    bạn đừng tỏ ra ngoan hiền thế
    đanh đá lên
    học mấy chiêu võ phòng thân xem >< ko tát hắn xanh cỏ đi
    ghê vãi chưởng
    12009f4f77bdb58c25de918e7b23fb2ee1d0f6643e2a1-ZU9A9C_fw658
    Đã là mộng thì làm gì có thật
    • 57 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hơi đâu mà đụng tay đụng chân. Kể với gia đình là xong hết!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 182 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em họ cũng không tha, bó tay. A ko tin em nói với người lớn mà họ ngu ngốc đến độ ko tin đâu
    • 68 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Anh họ là anh họ cỡ nào? Có thân lắm ko bạn. Nếu có chuyện đó bạn phải nói với mẹ trc, rồi nói với cả gia đình. Bây giờ chưa có chuyện gì xảy ra chứ lỡ có chuyện gì xảy ra thì muộn rồi. Ban đầu nói thì mọi người khó tin nhưng cũng phải nói bạn à, lên tiếng để bảo vệ mình nha.
    • 68 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nếu sợ nói miệng ko tin, bạn giả vờ nhắn tin cho lão nói là em ko thích anh ôm eo, làm như vậy với em nữa đâu. Nói ra những cái trò hắn làm với bạn đó. Xong để coi hắn nhắn lại như thế nào. Hoặc tìm cách mà trong những tin nhắn qua lại có thể hiện chuyện đó để lấy làm bằng chứng. Nhưng trc khi hành động nhớ là đừng đánh rắn động cỏ nha.
    • 94 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

mình từng bị như bạn nhưng mình hên hơn bạn là mình được mẹ và dì bắt gặp. Thế là ông anh họ mình bị cấm cổng đến nhà mình luôn !
    • 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trường hợp này em nên tâm sự với cha mẹ và nên tránh xa em nhé , đừng để mọi thứ đi quá xa
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 53 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Yêu râu xanh rùi bạn ưi. Báo với bố mẹ thui, bề ngoài có vẻ bố mẹ bạn sẽ gạt đi (vì họ hàng mà) nhưng sẽ để ý đến từng hành động của ông anh họ đó
    ♫ Có những :
    • Yêu thương âm thầm...
    • Nhưng lại dai dẳng...

♫ Có những :
    • Khoảng lặng êm ái...
    • Mà lại nát lòng...

♫ Và cho dù :
    • Là tình bạn hay tình yêu...

♫ Nếu không :
    • Có niềm tin...
    • Thì sẽ không bao giờ là mãi mãi...

♫ Nếu không :
    • Có lòng chân thành...
    • Thì tất cả cũng sẽ chỉ - Bằng Không...
    • 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ông anh họ dê già ngay cả họ hàng cũng không buông tha đúng là biến thái
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2