TIN TÀI TRỢ.

Gái xấu và gái rất xấu có được con trai đeo đuổi không ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 30.2K Lượt đọc
  • 169 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 209 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Nói về hình thức nhé !
    Xin ý kiến thực tế , không có trả lời nước đôi , kiểu lý thuyết huề vốn để an ủi nhe.
    Gái xấu là gái nhìn vào là không muốn ăn cơm.
    Gái cực xấu là nhìn vào đã muốn "ọe........."
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 394 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Bản thân mình không bao giờ đòi hỏi một người vợ phải xinh đẹp.
    Quan trọng là người vợ đó phải có đạo đức tốt, nhân cách tốt, sống biết điều, chung thủy tuyệt đối với chồng và giữ gìn thể xác cho chồng.
    Nhưng cũng không được quá xấu, nếu vợ quá xấu (so với nhan sắc của chồng) thì trông sẽ rất khập khuyễn và đi đến đâu người ta cũng sẽ bàn tán (ví dụ như người ta bàn tán là sao cái thằng trông có đến nỗi gì đâu mà lấy con vợ xấu thế)
    facebook.com/luuquangtruong : Vì một thế giới không có HIV, vì hạnh phúc mọi nhà, hãy nói KHÔNG với ngoại tình và quan hệ tình dục bừa bãi!
    • 120 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    "Không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp"
    Chắc chắn là KHÔNG, trừ khi người đó nội tâm quá đẹp, quá tốt (hoặc là cháu Bác Hồ)...

PS1: Hồi cấp 3 có đứa bạn có thể nói là rất rất xấu, lại còn lười (gội đầu chẳng hạn), thế nhưng chục năm sau gặp lại chả nhận ra, cũng có chồng sắp có baby rồi =))
    PS2: AHPK vẫn lảng vảng ở đây à @@
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,168 Bài viết

• 1,409 Được cảm ơn

Thị Nở còn có Chí Phèo cơ mà, nói gì bây giờ công nghệ thẩm mỹ tiên tiến như thế, Thị Nở cũng biến thành thiên nga được ấy chứ, lo gì ko có ai theo đuổi!
    "Sự thật là: Chúng ta trốn vì muốn được tìm thấy. Chúng ta bỏ đi vì muốn biết ai sẽ theo mình. Chúng ta khóc để xem ai sẽ lau đi giọt lệ. Và chúng ta để trái tim tan vỡ vì muốn thấy ai sẽ đến và chữa lành trái tim" (Shakespeare)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 31 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

1. Là người có người nọ người kia, quan hệ yêu đương chỉ là một phần rất nhỏ trong rất nhiều những quan hệ hàng ngày. "Xấu" hay "đẹp" tất nhiên ảnh hưởng lớn đến những mối quan hệ này.

2. Là người có bản lĩnh sẽ không để xấu đẹp ảnh hưởng nhiều đến quan hệ của bản thân, họ quan tâm đến nhiều cái khác i.e trình độ học vấn, đạo đức, thái độ ... Thí dụ anh mark zuckerberg có cô bạn gái không "đẹp" nhưng họ có lý do.

3. Câu trả lời ai cũng hiểu nên hoặc là chủ top dốt, hoặc là rỗi hơi, hoặc là vô công rồi nghề, hoặc là được trả tiền để duy trì thread, hoặc vân vân, nhưng có lời khuyên là nếu hỏi thì nên suy nghĩ trước khi hỏi.
    • 2,921 Bài viết

• 3,692 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebethu80 Xem bài viết
    Nói về hình thức nhé !
    Xin ý kiến thực tế , không có trả lời nước đôi , kiểu lý thuyết huề vốn để an ủi nhe.
    Gái xấu là gái nhìn vào là không muốn ăn cơm.
    Gái cực xấu là nhìn vào đã muốn "ọe........."
    đưa hình lên rồi mới cho ý kiến được ... cái gì là phải cụ thể, vài câu nói thì nói lên được điều gì ...
    • 394 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lacknquite Xem bài viết
    đưa hình lên rồi mới cho ý kiến được ... cái gì là phải cụ thể, vài câu nói thì nói lên được điều gì ...
    Sợ đưa hình lên rồi anh em trong WTT chạy hết không dám comment nữa ấy chứ
    facebook.com/luuquangtruong : Vì một thế giới không có HIV, vì hạnh phúc mọi nhà, hãy nói KHÔNG với ngoại tình và quan hệ tình dục bừa bãi!
    • 59 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Nói một cách thẳng ra.
    Gái mà NHÌN là muốn ọe ,hay NHÌN một cái là không muốn ăn cơm thì mình sẽ không bắt chuyện.
    Nhưng nếu đó là người mình quen ( là bạn trên lớp, ngoài đời, chung clb, ... ) mình vẫn nói chuyện bình thường.
    Có khi mình lại thích nói chuyện với người mà bạn gọi là Xấu bề ngoài đó, đơn giản là có người có cái Đẹp hơn bao nhiêu cô gái mà được mọi người gọi là "Đẹp, dễ thương ... "

h thì mình gặp ai như topic nói cả @@. Mình không tự chăm sóc mình thì ai chăm sóc nữa
    • 2,921 Bài viết

• 3,692 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhhungbachkhoa Xem bài viết
    thì tp nào mà tượng hình thế này phải có cái hình ... xấu là xấu như nào ????
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 703 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Có câu này tớ thấy rất đúng: "xấu đẹp tùy mắt người nhìn".
    Họ hàng tớ có một chị cực xấu, mẹ chị cứ sợ con gái ế chồng, tính tình thì cũng chẳng có gì để gọi là "nết đánh chết đẹp", chưa kể là lười việc bếp núc. Tóm lại, hầu như chẳng có điểm gì hấp dẫn, minh chứng là cho đến khi học xong đại học chừng 3 năm vẫn không một lần có "đối tượng". Thế rồi, đùng một cái công ty chị ấy làm xuất hiện một anh khá đẹp giai và "chết" chị ấy. Cả họ nhà tớ cứ gọi là bổ ngửa ra vì không ngờ chị ấy vớ được anh đẹp mã thế và giờ họ có một nhóc tì 2 tuổi.
    Bạn tớ cũng có người kém về nhan sắc nhưng lại điểm cộng về tính tình. Làm trinh nữ tới năm 32 tuổi. Giờ thì đã 2 đứa con trứng gà trứng vịt rồi. Chồng bạn í thuộc dạng đẹp trai.
    Hí, tớ tổng kết thì thấy mấy bạn nhan sắc "tủi hờn" hay lấy được các anh đẹp giai lắm
    #không uống Cuộc sống#
    #nói không với nhãn hàng móng ngựa#
    Tôi bị ép buộc trở lại thời phong kiến của nước Nam ta
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 209 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Nói thật chứ mấy chị em nào trong WTT mà xinh xắn dễ thương thì thường là up hình lên Avatar hết cả , không thì dưới chữ ký cũng có` cái hình hay link hình , chị em nào không up hình thì anh em tự hiểu nha !
    Trong YM cũng vậy , mấy em xinh đẹp hay mở webcam , mình xin wc là em mở cho xem liền, còn mấy em xấu xí đâu có dám on cam đâu.
    Paltalk cũng vậy
    Nói thật chứ mình đã từng gặp những cô gái ở ngoài đời xấu xí kinh khủng .
    Nói thật lòng chứ gái xấu và cực xấu không anh trai nào theo đuổi tán tỉnh đâu .Đó là nỗi khiếp đảm của các anh trai . Sựthật là phải dùng từ " Khiếp đảm" , xấu tới khiếp đảm !
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 703 Bài viết

• 1,802 Được cảm ơn

Hơ, nhầm chuồng, hóa ra đây là chỗ tuyển chồng, mình già mà vẫn thơ ngây
    #không uống Cuộc sống#
    #nói không với nhãn hàng móng ngựa#
    Tôi bị ép buộc trở lại thời phong kiến của nước Nam ta
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 162 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Xấu điên xấu đảo đây, thế nhưng vẫn có kẻ theo.
    Chắc không phải chỉ tại cái xấu thôi đâu chị ạ.
    Tomorrow is another day
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 623 Bài viết

• 490 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy mấy người làm trang điểm hay lắm mà. Coi trên tivi thấy xấu cở nào ng ta cũng làm cho đẹp dc hết. Thiết nghĩ đừng tự ti mà có những phát ngôn nản. Kỹ nghệ lừa tình giờ hiện đại hơn ngày xưa nhiều, cứ tự tin lên đi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 209 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saohaivuong Xem bài viết
    Nói một cách thẳng ra.
    Gái mà NHÌN là muốn ọe ,hay NHÌN một cái là không muốn ăn cơm thì mình sẽ không bắt chuyện.
    Nhưng nếu đó là người mình quen ( là bạn trên lớp, ngoài đời, chung clb, ... ) mình vẫn nói chuyện bình thường.
    Có khi mình lại thích nói chuyện với người mà bạn gọi là Xấu bề ngoài đó, đơn giản là có người có cái Đẹp hơn bao nhiêu cô gái mà được mọi người gọi là "Đẹp, dễ thương ... "

h thì mình gặp ai như topic nói cả @@. Mình không tự chăm sóc mình thì ai chăm sóc nữa
    Trước giờ , mọi người hay có quan niệm là xấu người thì đẹp nết , còn đẹp người thì xấu nết.Coi chừng lầm đó nha !
    Vậy mình cùng làm cái tổ hợp :
    Đẹp người + đẹp nết
    Đẹp người + xấu nết
    Xấu người + đẹp nết
    Xấu người + xấu nết
    Mình đã từng tiếp xúc qua một người con gái , mặt mũi và dáng người thì xấu thôi rồi , vừa xấu vừa da đen vừa bẩn , không có chỗ nào bào chữa được , còn tính tình thì ôi thôi , vừa đủ thứ tính xấu tật xấu.Đó là một cô gái xấu toàn diện.

Xấu điên xấu đảo đây, thế nhưng vẫn có kẻ theo.
    Chắc không phải chỉ tại cái xấu thôi đâu chị ạ.
    Giàu
    • 551 Bài viết

• 925 Được cảm ơn

Nói thật chứ mấy chị em nào trong WTT mà xinh xắn dễ thương thì thường là up hình lên Avatar hết cả , không thì dưới chữ ký cũng có` cái hình hay link hình , chị em nào không up hình thì anh em tự hiểu nha !
    Trong YM cũng vậy , mấy em xinh đẹp hay mở webcam , mình xin wc là em mở cho xem liền, còn mấy em xấu xí đâu có dám on cam đâu.
    Paltalk cũng vậy
    Nói thật lòng chứ gái xấu và cực xấu không anh trai nào theo đuổi tán tỉnh đâu .Đó là nỗi khiếp đảm của các anh trai . Sựthật là phải dùng từ " Khiếp đảm" , xấu tới khiếp đảm !

Không up hình của mình lên thế giới ảo người ta gọi là cẩn tắc vô áy náy đó, không phải xấu đâu Bạn suy diễn hay thiệt

Chỉ sợ đến tuổi lấy vợ bạn lại không dám lấy mấy cô quen trai nào trên mạng cũng bật webcam cho xem mặt ấy chứ Còn chuyện lấy ảnh mình làm avatar facebook, yahoo thì quá bình thường, chả lẽ chỉ có người xinh mới tự tin để ảnh bản thân làm ava à ? Không đẹp cũng để có sao không ? Bạn không nhìn vào là ok mà.

Các bạn chê gái xấu thì gái chúng mình cũng hay chê những anh bất tài, hãm, bựa đó
    1/3/2013 : 64 kg =>>>>> 31/3/2013 : 61 kg
    1/4/2013 : 61 kg =>>>>> 30/4/2013 : 59.5 kg
    MỤC TIÊU THÁNG 5 : 1/5/2013 : 59.5 kg =>>>>> 31/5/2013 : 58 kg.
    KEEP GOING !
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 209 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Nói thật chứ gái xấu và gái cực xấu làm bạn hay đồng nghiệp thì không sao chứ làm người yêu , tình nhân hay vợ thì chết mất thôi, chết sướng hơn . Eo ôi ! Thử nghĩ cái cảnh nắm tay nhau , hôn nhau , lãng mạn với nhau , ăn chung mâm , nằm chung gối , và xxx thì ......gớm....! Ám ảnh đấy !

Đưa lên mất công nó chửi !
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,483 Bài viết

• 2,167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói thật chứ gái xấu và gái cực xấu làm bạn hay đồng nghiệp thì không sao chứ làm người yêu , tình nhân hay vợ thì chết mất thôi, chết sướng hơn . Eo ôi ! Thử nghĩ cái cảnh nắm tay nhau , hôn nhau , lãng mạn với nhau , ăn chung mâm , nằm chung gối , và xxx thì ......gớm....! Ám ảnh đấy !

Đưa lên mất công nó chửi !
    ng ta cực xấu nhưng nói chuyện duyên, tâm hồn tốt, đảm đang vẫn khối anh mê đấy bạn à. Làm ơn đừng nói kiểu phiến diện thế. Tùy hoàn cảnh. Tôi từng chứng kiến nhiều cuộc hôn nhân rất đẹp, nhiều phụ nữ xấu lấy chồng tốt, mặt mũi sáng sủa, hạnh phúc với tổ ấm của họ. Xấu mà không tự tin, tốt bụng, nhiệt tình vẫn khiến người khác yêu mến
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,483 Bài viết

• 2,167 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Paltalk cũng vậy
    đọc bài bạn, nản quá trời. Mạng là thế giới ảo, đầy nguy hiểm. Trừ mấy chị lấy chồng, có con hay các bạn gái tự tin, thoáng tính thì mới hay up ảnh của mình và gia đình lên thôi. Còn lại đa phần không. Bởi họ biết mặt trái của mạng, rất khôn ngoan và cẩn trọng hạn chế đưa thông tin cá nhân

còn bên ym, tôi quen và làm bạn rất nhiều chị em gái xinh đẹp, tinh tế nhưng không bao giờ họ tùy tiện cho người khác xem ảnh, webcam của mình. Bởi anh là ai để họ xem, chỉ là một người khách qua đường, người lạ trên mạng. Họ sẽ chỉ share ảnh của bản thân với bạn bè thân thiết, những người mà mình tin tưởng
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 807 Bài viết

• 909 Được cảm ơn

để ý ID: mebethu80 cũng hay lập mấy topic và phát ngôn rất....low . Chả hơi đâu trả lời
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9