Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em vẫn yêu anh như ngày đầu tiên!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.39K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Anh ạ, hnay là ngày cuối cùng em ở cạnh ạ, nghe anh nói, nghe anh kể chuyện, đc anh ôm em vào lòng và r rời bỏ anh. Lúc em về trời mưa rõ lạnh í, em cx yếu lòng mà khóc 1 tí anh ạ, nhưng em nhớ anh dặn k đc khóc nên em nín luôn, nhưng mồ hôi nó vẫn chảy qa,mắt k tha cho em gì cả. Hòa cả vào nc mưa bay bay…..

Em vs anh, 2 người vẫn yêu nhau,rất nhiều, chỉ là chẳng đủ sức lực ở cạnh nhau nữa, chẳng đủ tâm sức để xây dựng lại tin yêu. Em buồn một, nhưng anh đau mười. Nhìn em khóc em cx thấy mắt anh ướt, lần thứ ba anh nhỉ, lần thứ ba em thấy những giọt nước nóng hổi rơi xuốg, em biết em chẳng bao giờ có thể làm lại, chẳng bao giờ có anh 1 lần nữa nên em nói "Nếu một ngày nào đó anh về lại bên em,em sẽ nói cho anh 1 bí mật" nhưng chắc nó sẽ chẳng bao giờ đc bật mí đâu. Em hiểu tính anh, sẽ vẫn yêu em. Ừ em nói "ng yêu hiện tại của em là anh, ny trong tương lai cx là em" một tương lai gần nữa anh vẫn yêu em mà, anh nhỉ,chỉ là a và em sẽ giữ nó ở xa nhau. Em mất anh r ...

Em cứ nghĩ sẽ chẳng bao giờ mất anh, nhưng em ngu ngốc đánh mất anh rồi, anh bảo đấy kp là yêu đâu, chỉ là hối tiếc giống như em đag cầm 1 cái kẹo mà em hậu đậu làm mất, em rất muốn mua lại mà nó lại không sản xuất nữa. Ừ nhỉ em mất anh, em cũng chẳng thể tìm anh lại nữa rồi….

Anh vẫn thế, vẫn thương em, vẫn chiều em, vẫn hiểu em. Chắc tại ông trời ghen tị qá nên đẩy mình ra xa nhau. Anh và em vẫn thế. Vẫn chỉ cần nhìn nhau là sẽ biết nhau cần gì, muốn gì. Ừ, nhưng em lạc mất anh rồi …..

Chẳng dám mở mồm nói rằng "Về bên em" nhưng em vẫn muốn đợi. Thời gian liệu có xóa đc cái sẹo lòng em gây ra cho anh k? Em cx kb nữa, chỉ là anh đi rồi, k về nữa, như em vứt một phần trái tim em đi mà thôi....

À hnay em hỏi anh "Anh này,dậy em cách xóa anh đc k? Nó cứ chình ình ra đấy, to qá em biết lsao, dạy em ấnnút delete đi?" Rồi em lại thút thít, em khóc lắm nhỉ, khóc nhiều đến kinh dị í, nhưg anh chỉ bảo "Qa rồi, r nó sẽ qa thôi" em biết nhưng em vẫn k muốn tin....

Hnay ôm anh ngủ thật lâu, thật sự em k muốn tỉnh dậy, thật sự em chỉ muốn ngủ mãi ngủ mãi mà thôi, em bảo anh thì anh vẫn đùa em đc, anh bảo "cô đừg thấy tui ấm mà rúc vào nhé, tui bị hôi nách đấy" anh vẫn thế nhưng chẳg là của em nữa rồi. ...

Em nói nhiều thật, than thở nhiều thật. Em bảo em béo, "anh thích mà", em bảo em ngốc anh nhỉ, "ừ em đầu tôm lắm luôn đấy, chưa yêu ai mà đầu tôm như cô đâu, may qá", "em xấu gái", "không, cô xinh mà, người yêu tui có ai lại k xinh",em "răng cá mập","ừ cái này tôi phải côg nhận" .....

Cả ngày loanh quanh bên anh, nghe anh nói mà chẳg muốn nghe, em sợ thời gian cứ vèo vèo trôi, nhưg nó cx trôi qa rồi, hứa vs anh là k nghĩ nữa, thế mà cứ buồn r lại type như 1 con điên....

À hnay em lại hỏi anh gì í nhỉ?Em hỏi anh còn yêu em k? Anh bảo có chứ, ừ có mà, em hỏi sau này có ny r thì sao? "Ừ vẫn yêu em, nhưg anh còn phải cho ng kia nữa chứ". Ừ thế là được rồi, em vẫn ở trong tim anh, một chút thôi cũng là có…

23:18, lại tí tách mưa anh ạ,ghét thế kb nữa, cứ mưa là buồn, mưa bẩn lắm, hnay em ướt hết cả áo luôn í, bẩn thỉu chết đi đc, nhưng anh thấy đôi mình lãng mạn k, mình yêu nhau vào một ngày nắng nhưg lại kết thúc vào một ngày mưa cứ âm ỉ như thế, chắc ông trời đang xót tình yêu của mình đẹp quá mà....

Anh này, thỉnh thoảng em sẽ ra Đèn mờ, qán người ta tên khác mà mình cứ gọi như thế, anh bảo anh thích nó vìnó lúc nào cx có bàn trống chẳg bao giờ đông cả, muốn ngồi đâu cx đc, nó còn yên tĩnh nữa, vì anh là ông già lụ khụ đẹp trai mà. Còn điều duy nhất làm em thích nó là vì anh. Sẽ thỉnh thoảng em ra đấy, gọi cho mình 1 cốc trà sữa nóng như hôm đầu tiên em gọi, ngồi cái bàn ở góc tay trái tầng 2, nhẹ nhàng nthế, à emsẽ gọi cả 1 cốc ca cao nóng nữa, nhưng đợi nó nguội đi, rồi em sẽ về, thế là đc anh nhỉ?

Em cứ nghĩ bản thân sẽ chẳg yêu đc ai thật lòng cả, vì trc giờ em đến vs ai cx chỉ vì điều kiện của người ta thôi, ng lâu thì 1 năm nhanh thì 2 ngày, chán r bỏ, chẳg dành nhiều tình cảm...sẽ chẳg bao giờ đau. Ừ. Nhưg giờ em biết đau rồi đó. Biết buồn nữa, biết khóc nữa,nhiều a nhỉ, thế nên em nói rồi, anh là người cho em nhiều cảm xúc hơn em tưởng,thế mà em cứ nghĩ em chỉ chọn bừa a thôi í, thật đấy. Em vấp phải a chẳg có chủ định gì cả, chỉ đơn giản vì có ng gọi nchn cho em vào nửa đêm r hihi ha ha cho em nghe, làm cho em rung động thật nhiều, như yêu lần đầu í.....

Anh ơi em thấy em giỏi lắm nè, em ngồi nghe nhạc Bích Phương vs Mr. Siro suốt mà k có khóc nè, em còn thuộc cả lời nữa, qá siêu luôn a nhỉ, nhớ khen em đấy. Em đag nghe Tìm đc nhau khó ntn nè,giống em phết, nhưng em cx khóc, vì khóc k mang a lại đc đâu, chỉ buồn thui, may mà mắt em k có sưng, em vẫn phải xinh đẹp mà, đúg k?

À, em bảo sau này nếu có lấy chồg có con trai em sẽ đặt tên nó là Hoàng Dương, nó sẽ là biển của riêng em, em sẽ kbg mất nó. Còn k lấy đc chồg thì em sẽ làm single mom, cx sẽ có 1 đứa tên Dương, mong là nó sẽ giống anh, biển vẫn là của em, sẽ là của em hết....

À hnay em hư, em k chịu đc mà muốn anh, lần cuối của anh, mà thuộc về anh, mà em vẫn là của mình anh mà, chỉ cần anh thôi, anh vẫn thế, vẫn dịu dàng, vẫn nhẹ nhàng vẫn chiều em như thế, vẫn k coi em là món đồ chơi mà chà đạp em. Thế là đủ rồi anh ạ....

Em mệt qá, em ngủ đây, chỉ mong tỉnh dây tất cả là giấc mơ mà anh sẽ ở bên em rồi nói "Anh đag đây rồi mà"như chiều nay anh nhé …..

Em vẫn yêu anh như ngày đầu tiên.....

+ Nếu cho anh chọn lại anh có chọn em k?
    - Có chứ, anh vẫn chọn con bé lùn tịt đầu tôm đấy.
    + Em yêu anh
    - Ừ, anh cx yêu em.....
    Trần Ngọc Linh Quyên - siu đáng yêu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cố lên ấy ạ yêu nhau rồi sẽ lại về với nhau thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pikachuu123 Xem bài viết
    Cố lên ấy ạ yêu nhau rồi sẽ lại về với nhau thôi
    Cảm ơn c nha :* t cx mong như thế :*
    Trần Ngọc Linh Quyên - siu đáng yêu