Em phải làm sao khi thấy ảnh người yêu cũ của anh trong laptop

• 25 Lượt chia sẻ
  • 27.6K Lượt đọc
  • 85 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Khi còn yêu tjif mọi qd đều khó khắn lắm bạn ơi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 36 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Một bức ảnh cũ không thể nói lên được những điều như bạn nghĩ đâu. Hãy bình tĩnh nhé bạn. Chúc bạn hạnh phúc vui vẻ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng 3 năm , người yêu cũng là bộ đội, và cũng thật tình cờ là ảnh của chị ấy nằm trong máy tính , trong 1 tệp rất gọn gàng , và đương nhiên không thể lẫn thêm 1 hình nào vào tệp đấy , luc mình mở lên, tim mình thật sự thắt lại, nước mắt cứ tự tuôn, lúc đấy mình tự noai với bản thân là nên từ bỏ , vì tình yêu mình giành cho anh ấy quá lớn , nên đã bỏ qua , nhưng cái mình nhận được lại là sự dằn vặt hàng đêm , mỗi lần nhì thấy anh ấy mình lại nghĩ đến những bức ảnh của chị ấy , không cần đến j , nhưng chính mình đang tự giết mình , có lẽ quá khứ vẫn mãi là quá khứ nhưng nó đã làm tổn thương đến mình hiện tại, tưởng nhỏ nhưng thật sự lại càng to , không cần bkeets ai đúng ai sai , nhưng trong tình yêu ai yêu nhiều hơn người đó khổ . Momg bạn sẽ tìm ra đc lối thoát cho trái tim mình , đừng như mình , không biết tỏ cùng ai .
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 500 Bài viết

• 1,002 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trangxinh94 Xem bài viết
    Mình cũng 3 năm , người yêu cũng là bộ đội, và cũng thật tình cờ là ảnh của chị ấy nằm trong máy tính , trong 1 tệp rất gọn gàng , và đương nhiên không thể lẫn thêm 1 hình nào vào tệp đấy , luc mình mở lên, tim mình thật sự thắt lại, nước mắt cứ tự tuôn, lúc đấy mình tự noai với bản thân là nên từ bỏ , vì tình yêu mình giành cho anh ấy quá lớn , nên đã bỏ qua , nhưng cái mình nhận được lại là sự dằn vặt hàng đêm , mỗi lần nhì thấy anh ấy mình lại nghĩ đến những bức ảnh của chị ấy , không cần đến j , nhưng chính mình đang tự giết mình , có lẽ quá khứ vẫn mãi là quá khứ nhưng nó đã làm tổn thương đến mình hiện tại, tưởng nhỏ nhưng thật sự lại càng to , không cần bkeets ai đúng ai sai , nhưng trong tình yêu ai yêu nhiều hơn người đó khổ . Momg bạn sẽ tìm ra đc lối thoát cho trái tim mình , đừng như mình , không biết tỏ cùng ai .
    Sao lại không biết tỏ cùng ai, nói cho người yêu của bạn biết là bạn tình cờ nhìn thấy và bạn rất buồn. Hỏi anh ấy xem giữ ảnh của chị ấy là cố ý giữ làm kỉ niệm hay là thế nào. Sao các bạn toàn tự suy diễn và làm khổ mình vậy nhỉ? Anh rể họ tôi cũng giữ ảnh vợ cũ trong máy tính, chị họ tôi (vợ mới của ông ý) cũng tình cờ nhìn thấy xong hỏi ông ý là để đây làm gì, vẫn nhớ à? Ông ý mặt tỉnh bơ bảo là ờ, có tình cảm gì nữa đâu nên chẳng bao giờ để ý mấy chuyện lẻ tẻ. Nếu mà còn cảm xúc, thì mới phải để ý xoá ảnh rồi chặn FB các kiểu. Bà chị tôi bảo không thích thì ông ý xoá ngay. Nhiều chuyện giải quyết ngay từ lúc nó còn nhỏ thì dễ hơn rất nhiều là các bạn cứ ấp ủ suy diễn nó thành con khủng long lại không biết giải quyết thế nào.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kệ đi em ơi. Hơi đâu mà ghen nhiều cho mệt. E cứ tu bổ nhan sắc mình trước đã. Còn lại Thuỳ duyên
    Chuyên bán giày dép thời trang sneaker Nike , Adidas giá chỉ từ 100K
    Www.Shopgiaygiare.com , Zalo 0907766556
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,192 Bài viết

• 4,538 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Học photoshop, các trình sửa ảnh, chỉnh ảnh thành hài hước vui nhộn.
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5