Em phải làm sao khi thấy ảnh người yêu cũ của anh trong laptop

• 25 Lượt chia sẻ
  • 27.6K Lượt đọc
  • 85 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,723 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

ko biết mình có may mắn đc ai đó giữ lại hình trong laptop,rùi thỉnh thoảng đem ra ngắm rồi phán câu''ô!con này xấu thế mà chả bít tại sao hồi xưa mềnh lại yêu nó nhỉ?''.hix
    mình thấy bt thôi mà,như bản thân mình vẫn còn giữ hình bạn trai cũ đó thui,ai cũng có kỉ niệm mà.Quan trọng là hiện tại và tương lai a ý đối xử vs mình ra sao thui.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 125 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

chỉ có mỗi cái ảnh thôi mà. mình cũng còn đầy ảnh người yêu cũ chồng mình chả bao giờ thèm hỏi. chã nhẽ không yêu nữa thì không thể là người dưng sao?
    • 272 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daingox Xem bài viết
    ko biết mình có may mắn đc ai đó giữ lại hình trong laptop,rùi thỉnh thoảng đem ra ngắm rồi phán câu''ô!con này xấu thế mà chả bít tại sao hồi xưa mềnh lại yêu nó nhỉ?''.hix
    mình thấy bt thôi mà,như bản thân mình vẫn còn giữ hình bạn trai cũ đó thui,ai cũng có kỉ niệm mà.Quan trọng là hiện tại và tương lai a ý đối xử vs mình ra sao thui.
    Mình có hai cái ảnh của bạn trong mục forder đẹp
    • Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,723 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

hoangseller:ảnh gì hả?cái đồ khùng!!!!!!!xí!!!!!!!!'
    • 272 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daingox Xem bài viết
    hoangseller:ảnh gì hả?cái đồ khùng!!!!!!!xí!!!!!!!!'
    Là cái ảnh thôi, có gì đâu mà bảo khùng.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chú này nói nhãm .... ko lẽ mọi người ai chú cũng khuyên lấy thương gia , vậy chú là thương gia hạng gì ???
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn giống mình, hồi tước cũng có lần mình nhìn thấy 1 folder ảnh, cop từ đt vào. lúc đấy hơi buồn một tẹo, xong gọi ny ra bảo anh ơi em vừa xem đc cái này hay lắm, chỉ vào ảnh đấy rùi bảo em xóa hết nhé, ny uh xóa đi, thế là mình xóa thẳng tay luôn, hết chuyện. có nhớ nhung thì để ở trong đầu mà nhớ, thế là xong
    • 43 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Có cái hình cũng làm ầm ĩ lên! Sợ là sợ mấy anh xóa hết tất cả trên máy tính mà vẫn giữ lại trong đầu kia. Còn giữ lại hình trong bóp, trong máy tính chả có ý nghĩa gì cả, đôi khi chỉ vì quên, hoặc không nỡ bỏ đi thôi!
    Không em ra ngõ kéo diều
    Nào ngờ được mảnh trăng chiều trên tay
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,723 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

ông Hồ Túc Đạo nói chuẩn đó,chỉ sợ những a trong laptop chả save cái gì hết mà nhìu khi nằm bên vk cứ nằm mơ,hay đang xxx vs vk mà gọi tên ng yêu cũ mới sợ.hị hị hị
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,157 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Em daingox nói chuẩn đó, như anh đây chưa một mảnh tình vắt vai, nhưng ảnh gái xinh thì chất đầy trong đầu, đến cái avatar cũng là ảnh người yêu cũ từ kiếp trước.
    • 173 Bài viết

• 3,348 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tặng chị nè
    • Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,723 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

Oneacc:kưng bít vì sao chưa có mành tình vứt vai vứt mũi gì ko?ảnh gái xinh lưu trong đầu lắm vào nên lúc nào cũng chỉ mơ tìm đc cô ng yêu xinh như thía thui.thành ra là ế vì kén chọn,ế vì ảo tưởng và còn 1điền nữa mình đã hỉu vì sao rùi.cái này bí mật ko nói ai bẩu cứ gây chiến tranh vs mình!hehehe!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,157 Bài viết

• 562 Được cảm ơn

Có ai đánh thuế giấc mơ đâu em, vả lại đẹp thì ai dám nói là không ham không thích ?

Nhưng anh biết là anh chỉ yêu được mấy cô không đẹp thôi.
    • 44 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

ui xời, mình còn phát hiện chồng để một album ảnh chồng chụp cho 1 cô (chắc là ng yêu cũ) trên google + của ông ấy (chế độ public hẳn hoi, xinh vãi chưởng luôn) từ hồi chồng còn là người yêu ý chứ, bây giờ cái album vẫn lù lù ở đấy.
    cũng hơi tò mò với có tí khó chịu nhưng mà kệ thôi, chả liên quan, mình chưa bao giờ hỏi
    hôn nhân của mình còn xảy ra nhiều chuyện, nhà chồng khó khăn, sống ly thân, lằng nhằng đủ kiểu nhưng chưa bao giờ mình thấy cái vụ ảnh ọt đó xi nhê gì. hay là tại vì còn có nhiều vấn đề khúc mắc hơn không giải quyết được nên mình không thấy chuyện đấy là ghê gớm nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bài từ đời nào, giờ máy chị đào lên, chắc chủ topic này giờ vài mãnh tình rồi cũng nên
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Một tấm hình thì bạn không nên nghĩ mình chỉ là cái bóng của người ta, nhưng bạn nên chú ý những cử chỉ, sự quan tâm a ý giành cho mình xem có gì thay đổi không ! mình cũng yêu màu xanh áo lính, yêu lính cũng có nhiều thiệt thòi, nhưng cố lên bạn nhé ! chúc bạn có một ty đẹp !
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy rất đồng cảm với bạn ạ. Người yêu mình cũng đã từng có một mối tình trước khi đến với mình, vừa là mối tình đầu và 2 người cũng gắn bó nhiều kỷ niệm nên phải nói là mối tình trước của anh í thực sự là nỗi ám ảnh đối với mình. Nhớ lại quãng thời gian lúc đầu mới yêu. Tình yêu chớm nở của người ta thì đẹp lắm, còn của mình thì đầy nước mắt tủi thân và cô đơn. Vì khi bắt đầu nhận lời yêu, mình dần nhận ra mình chính xác là một cái bóng, a vô tâm đến một mức không thể chấp nhận được và a cũng thừa nhận rằng trái tim anh đã quá tổn thương, cũng cố yêu mình nhưng khó quá. Lúc đầu nghe câu nói ấy mà mình như phát điên, mình thấy anh thật ích kỉ, rất rất ích kỷ nếu như không muốn nói những điều tồi tệ rằng "đểu". Chia tay là điều tất nhiên mình nghĩ tới, nhưng trấn tĩnh lại thì mình thấy mình yêu anh hơn những gì mình tưởng, và thương anh hơn là oán trách. Và mình đã rất cố gắng làm anh thay đổi, và ảnh cũng đã thay đổi. Giờ thì trái tim ấy đã được chữa lành rồi, tuy là còn sẹo . Mình chưa cao tay đến mức xóa đc sẹo hihi. Giờ 2 đứa quấn nhauu như sam, anh yêu và chiều mình hết mực, nhiều lúc còn thấy chiều quá mình không quen, quen đi dỗ anh rồi :v. 1 tấm ảnh không nói lên điều gì bạn ạ, và cho dù có nói lên điều gì đi nữa thì hãy dùng tình yêu của mình để làm anh ấy thay đổi. Giữ gìn tình yêu mới khó chứ chia tay thì dễ lắm . Chúc 2 bạn hạnh phúc
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi xời ơi, có gì đâu bạn ơi, mình lấy nhau rồi trong lap anh có cả ảnh cả thiệp, cả sms, cả yahoo... nói chung là all, nhưng hiện tại là hiện tai, quá khứ là quá khứ !
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn nhạy cảm quá rồi, trong máy tính của người yêu mình vẫn còn ảnh của người yêu cũ anh ấy, fb cũng kết bạn luôn,nhưng mình giao hẹn kết bạn nói chuyện bình thường thì được chứ nói chuyện quá đáng thì thôi luôn nhé. Trên fb cũng vẫn còn mấy lời tình cảm của anh ấy vs ngy cũ cơ. Cơ mà mình kệ và rút ra kinh nghiệm giờ yêu không post hình và viết mấy lời yêu thương trên fb vì nhỡ chia tay mất công xoá. Bạn đừng lo lắng nhiều, nghĩ theo chiều hướng tích cực nhé. Anh ấy hơn bạn 8t là anh ấy rất chín chắn rồi, họ cũng chẳng có thời gian chơi đùa bạn đâu. Cố lên.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...