TIN TÀI TRỢ.

Em ngược nắng, ngược gió... để quên anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.74K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sáu tháng yêu thương nhau.chỉ mới 6 tháng thôi nhưng bao nhiêu tình cảm,bao nhiêu kỉ niệm,bao yêu thương đã trao cho nhau.Với e,a là hoàn hảo...
    Yêu thương mà,sẽ có vui,có buồn,có giận hờn...a đều dỗ dành,luôn bên e khi e buồn,chăm sóc e khi e ốm và chia sẻ cùng e những niềm vui...
    Tình yêu e dành cho a đang ngập đầy con tim,e hạnh phúc bao nhiêu,để rồi ngày hôm nay sau vài lẫn cãi vã căng thẳng..a ngập ngừng nói khi e vặn vẹo a:"Thực sự tình cảm của a ko còn như lúc đầu,a tiếp tục bên e vì a thấy có lỗi khi e dành quá nhiều tình cảm cho a,là vì có lúc a cảm thấy yêu e,có lúc a lại thấy ko yêu e.."
    Tình cảm của a mong manh vậy đấy,vơi nhanh vậy đấy.những lời a nói như đâm vào tim e,e đau,e buồn,e thất vọng.E nói lời chia tay vì biết đã ko giữ được trái tim anh..nhưng giờ này người đau khổ lại là e..Em nhớ tất cả về a,nhớ những ngày tháng hạnh phúc vô bờ,nhớ cái vị trí e đã có được...
    Em nhìn đt lặng im,ko còn nhứng tin nhắn của a,ko còn những cuộc gọi của a..ko còn những lời yêu thương..chỉ còn lại sự hững hờ.............
    Em làm gì để vượt qua đây khi a là 1 phần quá lớn trong cuộc sống của em........"Anh ko còn yêu e"-lời nói đó cứ xoáy sâu tim e,quay cuồng trong đầu e.......E đau quá.....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,045 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

chỉ cần 6 tháng nữa thôi là quên ngay ấy mà !!!
    . click my facebook to be my friend
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uhm`,6 tháng sẽ ko đau buồn nữa..nhưng sẽ ko quên được
    • Eba
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,216 Bài viết

• 1,201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trodua Xem bài viết
    mạnh mồm thôi cô em ! 6 tháng sau quay laị update tình hình nhá !

Thực sự tình cảm của a ko còn như lúc đầu,a tiếp tục bên e vì a thấy có lỗi khi e dành quá nhiều tình cảm cho a,là vì có lúc a cảm thấy yêu e,có lúc a lại thấy ko yêu e.."
    mềnh cho là thằng cha này là thằng " tử tế và có chút lương tâm" đấy chứ !

nhận order ikea và daiso jp tại Quảng Châu công 10%, ship 40k/ kg . Pm để order

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,045 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

sẽ chẳng có thứ gì có thể quên được.
    quan trọng là những điều đó chỉ còn là kỉ niệm ở 1 xó nào đấy thôi, chẳng làm mìh thấy buồn nữa là được rồi ^^
    . click my facebook to be my friend
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thời gian là liều thuốc tốt nhất..nhưng bây giờ thấy thời gian như ngừg trôi vậy..làm sao cho đến cái lúc đấy đây ...mệt mỏi quá
    • 551 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Sáu tháng yêu thương nhau.chỉ mới 6 tháng thôi nhưng bao nhiêu tình cảm,bao nhiêu kỉ niệm,bao yêu thương đã trao cho nhau.Với e,a là hoàn hảo...
    Yêu thương mà,sẽ có vui,có buồn,có giận hờn...a đều dỗ dành,luôn bên e khi e buồn,chăm sóc e khi e ốm và chia sẻ cùng e những niềm vui...
    Tình yêu e dành cho a đang ngập đầy con tim,e hạnh phúc bao nhiêu,để rồi ngày hôm nay sau vài lẫn cãi vã căng thẳng..a ngập ngừng nói khi e vặn vẹo a:"Thực sự tình cảm của a ko còn như lúc đầu,a tiếp tục bên e vì a thấy có lỗi khi e dành quá nhiều tình cảm cho a,là vì có lúc a cảm thấy yêu e,có lúc a lại thấy ko yêu e.."
    Tình cảm của a mong manh vậy đấy,vơi nhanh vậy đấy.những lời a nói như đâm vào tim e,e đau,e buồn,e thất vọng.E nói lời chia tay vì biết đã ko giữ được trái tim anh..nhưng giờ này người đau khổ lại là e..Em nhớ tất cả về a,nhớ những ngày tháng hạnh phúc vô bờ,nhớ cái vị trí e đã có được...
    Em nhìn đt lặng im,ko còn nhứng tin nhắn của a,ko còn những cuộc gọi của a..ko còn những lời yêu thương..chỉ còn lại sự hững hờ.............
    Em làm gì để vượt qua đây khi a là 1 phần quá lớn trong cuộc sống của em........"Anh ko còn yêu e"-lời nói đó cứ xoáy sâu tim e,quay cuồng trong đầu e.......E đau quá.....
    6 tháng có thể là 1 cuộc hôn nhân, cũng có thể là 1 cơn say nắng.
    Đây gọi là thời kỳ quá độ trong tình yêu , có thể thay đổi để yêu tiếp hoặc dừng lại và chuyển hướng.
    Có thể mình hơi phiến diện nhưng bạn đã cố gắng củng cố vị trí mà bạn đã có, hay chỉ là cảm nhận và đón nhận. Có thể anh đó hết kiên nhẫn mất rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chuyện bạn nói cũng có thể là 1 mặt...giờ thì cố tìm hiểu lí do cũg quá muộn rồi,mình chỉ muốn nói ra để giải tỏa phần nào thôi
    • 551 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

hãy cứ nhớ thật nhiều, rồi khi bạn thức dậy 1 ngày mới, chợt nhận ra tình cảm trong mình đã thay đổi . Nhanh thôi, mình nghĩ 6 tháng yêu, 1 tháng quên là ... quá nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 104 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Không vượt qua ngưỡng 6 tháng thì chưa thể gọi là tình yêu...hoặc có thể bạn yêu nhưng anh ấy trước đây chỉ "say nắng" bạn. Mình cũng từng bị tổn thương vì tình cảm "say nắng" thế này! :Sad: Chúc bạn nhiều nghị lực!
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trodua à, mọi việc rồi sẽ qua, cũng như bao chuyện đã xảy ra với bạn mà có lúc tưởng khó khăn vậy. Đừng suy nghĩ nhiều quá nhé, sẽ không quên đâu vì nó đã là một phần của bạn. Nhưng như thang789 cm đấy, nó sẽ không làm bạn buồn và đau nữa.

Quan trong bây giờ là hãy nghĩ mọi chuyện rồi sẽ qua, đừng cố tìm lại những gì hai người đã có, hãy tìm cho mình một công việc để làm, một người bạn để đi chơi, tham gia một hoạt động ngoại khóa nào đó... Hãy để mọi thứ cuốn bạn đi chứ đừng tự giam chân mình với cảm giác hiện tại. Rồi sẽ ổn thôi!

Cố lên bạn nhé! Thân.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người,mình biết rồi sẽ qua,rồi sẽ ổn,nhưng mình đã đặt quá nhiều hi vọng vào ty này....Lúc này thì mình đang quá mệt mỏi rồi,như đang tự đày đọa bản thân vậy,chẳng thiết ăn uống,chẳng thể ngủ được.....cố gắng để vượt qua thực tại này thế nào đây??????
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thế mà mình đã từng nghĩ đây là tình yêu đích thực cơ đấy...già rồi mà vẫn bị mơ mộng ....nhưng bh thì mình thấy đúng như lời bạn nói,có thể a ấy chỉ say nắng,vì yêu và cãi vã là chuyện quá bt..chỉ vậy thôi mà nói hết yêu
    • 2,637 Bài viết

• 4,009 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình yêu của tớ - theo tớ nghĩ nó cũng đang bước vào "thời kỳ quá độ" dù chỉ mới gần 5 tháng thôi. Tự nhiên tớ thấy chán hết, muốn đạp hết, phá hết, bỏ hết ... Tớ chả thấy còn tý niềm tin nào, chán ghê đi ...

Dạo này tớ thấy mình lạnh nhạt hẳn, thôi cứ để im xem tình hình thế nào ...
    MTM2OTcyNjMyMw
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có lẽ bạn đang cần 1 khoảng lặng để suy nghĩ kĩ trước khi đạp bỏ nó......đừng vứt bỏ ty quá dễ dàng..nhưng cũng đừng quá níu kéo.........dù sao nếu mất đi thì lúc đấy bạn sẽ thấy đau như mình bh
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,734 Bài viết

• 1,838 Được cảm ơn

Công việc, bạn bè sẽ giúp bạn quên đi nỗi buồn bạn ạ
    :Battin ey: Èo
    • 2,637 Bài viết

• 4,009 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có lẽ bạn đang cần 1 khoảng lặng để suy nghĩ kĩ trước khi đạp bỏ nó......đừng vứt bỏ ty quá dễ dàng..nhưng cũng đừng quá níu kéo.........dù sao nếu mất đi thì lúc đấy bạn sẽ thấy đau như mình bh
    Thật ra bất cứ cái gì cũng có nguyên nhân của nó, quan trọng là bọn mình có đủ tỉnh táo để nhận ra vấn đề không. Những chuyện qua rồi thì cứ để nó chìm vào quá khứ, muốn nhớ thì cứ nhớ, muốn hận thì cứ hận ... nhưng đừng làm điều gì dại dột là được rồi ... nhé !!!
    MTM2OTcyNjMyMw
    • 585 Bài viết

• 676 Được cảm ơn

"Thực sự tình cảm của a ko còn như lúc đầu,a tiếp tục bên e vì a thấy có lỗi khi e dành quá nhiều tình cảm cho a,là vì có lúc a cảm thấy yêu e,có lúc a lại thấy ko yêu e.."
    Ôi đàn ông :Sigh::Sigh::Sigh:
    [
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đàn ông luôn cao thượng thế đấy bạn nhỉ???đỐi xử lạnh nhạt để ngta nói chia tay xong dở mấy cái câu để chứng tỏ mình là ng tốt..cứ nói thẳng ra a chán e rồi,muốn ng khác phải khổ vì mình cơ >.<
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,595 Bài viết

• 999 Được cảm ơn

Chỉ chừng một năm trôi là quên lời trăn trối hai mối thương tình đôi,chỉ chừng một măm thôi.Chỉ chừng một năm qua,là phai mờ hương cũ hoa úa trong lòng ta,chỉ cần một năm xa.:Smiling:
    Sân khấu cuộc đời
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3