TIN TÀI TRỢ.

Em là một cô gái mê tình dục

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.5K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị thì thấy mình hơi lạnh nhạt về chuyện này nè

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Inbox minh nhe
    • 725 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    e con rat tre nen hung phan la binh thuong...hiiiii
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho số điện thoại của Bạn đi nào
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chẳng hiểu sao bạn lại thiếu kiến thức đến độ cho rằng như thế là đáng khinh ? Bạn coi thường chính bạn thì ai trân trọng được bạn ? Nhu cầu tình dục cao cũng chứng tỏ một sức khỏe tốt , tông, giống tốt. Nhiều người nổi tiếng, thành đạt, thông minh trên thế giới cũng thường có nhu cầu tình dục cao. Hãy tự tin và học cách tìm người phù hợp với mình. À mà cũng nên phân tán sự chú ý vào những việc khác như thể thao, công việc ... vì bạn chắc cũng biết cái gì quá cũng đều không tốt.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho Mình số điện thoại của Bạn đc ko? Sống ở đâu vậy?
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có cho Mình số điện thoại của Bạn đc ko? Sống ở đâu vậy? Mình cũng đam mê lắm mà
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có gì thì Bạn nháy máy hoặc nhắn tin cho Tôi. Số điện thoại của Mình là: 0969862746
    • 495 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    móa, bấy bố bu vào chỉ để ăn xong good bye à, muốn giải quyết thì gọi mấy em nhà nghề ý em ý phục vụ cho, toàn kiểu đi ăn free à
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ko nói gì à? Tôi cũng mê chuyện ấy mà
    • 1,524 Bài viết

• 3,061 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn mê tình dục? Đó là đặc ân trời ban cho bạn đó, nhiều người mong đạt được sự say mê của chuyện này mà không được đó.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhu cầu của mỗi người khác nhau. Bạn có nhu cầu cao cũng bình thường thôi nè.
    Còn về trường hợp hiện tại thì bạn nên hạn chế xem phim XXX lại, chăm tập thể dục hay hoạt động xã hội để "quên" chuyện ấy bạn nhé.
    • 20 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

bỏ xem phim xxx đi bạn ạ , thay vào đó , hãy ra ngoài nhiều hơn , chơi thể thao hoặc tập yaga ấy
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bình thường mà bạn, mình còn quan hệ sớm hơn bạn nữa kìa. lúc đầu nhẹ nhàng sau đó đô mình lên cao 2 đữa đút vào luôn. giờ quan hệ nhiều lại chán k có gì mới mẻ, 2 đứa nghĩ kiểu làm tình nào hấp dẫn hơn như tra tấn hay dùng đồ chơi như trong phim jav vậy đó. cảm giác thay đổi nhiều lắm, cứ như là thiên đường vậy. trước mình hay mua dương vật giả bên shop chuối vàng nek https://chuoivang.com bạn có nhu cầu cao thì mua về tự xử đi, suy nghĩ nhiều chi mệt, thêm già.
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em còn trẻ mà đã bị lãnh cảm như vậy thì ko ổn rồi. em nên tìm bác sĩ tâm lý để có thể được hướng dẫn và có cách hạn chế hiện tượng này nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sorichua_93 Xem bài viết
    Em năm nay 23 tuổi, học đại học và trông cũng dễ nhìn. Năm em học lớp 9, em có quen 1 anh lớn hơn 2 tuổi, những lần đi chơi anh ấy cũng chủ động hôn và sờ mó, rồi gần gũi lâu 2 đứa cũng quan hệ ngoài bằng miệng. Lúc ấy, em rất sợ vì còn nhỏ và không biết gì về kiến thức giới tính. Em và anh đó chia tay, nhưng những ám ảnh về những lần bên nhau luôn kích thích em mãnh liệt, khi nào em cũng muốn được mơn trớn như vậy. Khi em vào năm nhất đại học, em quen người thứ 2, anh này thật tính và còn nhát chuyện nắm tay, đôi lúc em thất vọng vô cùng, em luôn muốn mình được âu yếm như ngày trước. Đến khi quen tiếp người thứ 3 thì cảm xúc thật sự được thỏa mãn, thích thú, thăng hoa nhưng cũng chỉ dừng ở quan hệ ngoài. Người thứ 4 cũng vậy. Em tự thấy mình là người quá dễ dãi, nhưng lúc bên con trai em gần như cục nam châm muốn được hút chặt vào họ vậy, em kìm chế không nổi, lí trí không thắng được những cơn dục vọng. Em xem phim người lớn rất nhiều, có lúc 1 tuần em thủ dâm liên tục mà vẫn hứng tình. Em thật sự rất khổ tâm và luôn tự dằn vặt mình về chuyện này. Em không thể thoát ra được cái bản năng tầm thường này. Điều tệ hại là, cả 4 người con trai em quen đều sống gần và cùng nhau trong 1 thành phố. Tất cả họ, theo em biết họ đã có bạn gái, em thì vẫn chưa muốn yêu tiếp 1 ai vì thấy quá mệt mỏi. Em không thể tưởng tượng ra một ngày nào đó, em gặp lại 1 trong số họ ở đường em phải xử xự như thế nào, những kỉ niệm gần gũi ùa về gần như làm em thấy mình thật thấp hèn và đê tiện. Em rất bế tắc, vô cùng bế tắc khi phải đối diện với chính bản thân mình. Nhiều lúc em chỉ muốn chết cho xong.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2