TIN TÀI TRỢ.

Em là một cô gái mê tình dục

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.5K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 54 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em năm nay 23 tuổi, học đại học và trông cũng dễ nhìn. Năm em học lớp 9, em có quen 1 anh lớn hơn 2 tuổi, những lần đi chơi anh ấy cũng chủ động hôn và sờ mó, rồi gần gũi lâu 2 đứa cũng quan hệ ngoài bằng miệng. Lúc ấy, em rất sợ vì còn nhỏ và không biết gì về kiến thức giới tính. Em và anh đó chia tay, nhưng những ám ảnh về những lần bên nhau luôn kích thích em mãnh liệt, khi nào em cũng muốn được mơn trớn như vậy. Khi em vào năm nhất đại học, em quen người thứ 2, anh này thật tính và còn nhát chuyện nắm tay, đôi lúc em thất vọng vô cùng, em luôn muốn mình được âu yếm như ngày trước. Đến khi quen tiếp người thứ 3 thì cảm xúc thật sự được thỏa mãn, thích thú, thăng hoa nhưng cũng chỉ dừng ở quan hệ ngoài. Người thứ 4 cũng vậy. Em tự thấy mình là người quá dễ dãi, nhưng lúc bên con trai em gần như cục nam châm muốn được hút chặt vào họ vậy, em kìm chế không nổi, lí trí không thắng được những cơn dục vọng. Em xem phim người lớn rất nhiều, có lúc 1 tuần em thủ dâm liên tục mà vẫn hứng tình. Em thật sự rất khổ tâm và luôn tự dằn vặt mình về chuyện này. Em không thể thoát ra được cái bản năng tầm thường này. Điều tệ hại là, cả 4 người con trai em quen đều sống gần và cùng nhau trong 1 thành phố. Tất cả họ, theo em biết họ đã có bạn gái, em thì vẫn chưa muốn yêu tiếp 1 ai vì thấy quá mệt mỏi. Em không thể tưởng tượng ra một ngày nào đó, em gặp lại 1 trong số họ ở đường em phải xử xự như thế nào, những kỉ niệm gần gũi ùa về gần như làm em thấy mình thật thấp hèn và đê tiện. Em rất bế tắc, vô cùng bế tắc khi phải đối diện với chính bản thân mình. Nhiều lúc em chỉ muốn chết cho xong.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,995 Bài viết

• 637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bỏ xem phim xxx đi bạn à , xem phim nhiều gây nghiện . càng nghiện thì khó kiềm chế bản thân
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 100 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Là một nỗi khổ, cố gắng sống lành mạnh xem tn, xem ít fim t.c thôi thay vào đó là fim hoạt hình r tham gia các h.đ xã hội cho quên đi, chăm làm việc và h yêu ai thì cưới luôn đi...
    "từng có một người đã biết bao nhiêu lần cho tôi cảm giác an toàn. vậy mà nhiều lúc, tôi dường như không nhớ nổi khoảng thời gian chúng tôi yêu nhau, chỉ cảm thấy đó dường như là giấc mộng đẹp nhất của mình. rõ ràng ký ức vẫn còn đó, vậy mà phảng phất như chưa từng xảy ra"
    • 61 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thay vì xem phim thì làm việc gì khác có ích hơn đi em gái, chứ càng xem càng gây nghiện. Với lại sau khi đăng ở diễn đàn này thì cẩn thận với mấy anh pm làm quen nha.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 109 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn nên thả lỏng tâm hồn mình thì cảm xúc về dục sẽ vơi đi nhiều
    • 237 Bài viết

• 237 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy đây ko phải là vấn đề gì cả. Mỗi ng có nhu cầu tình dục khác nhau. Bạn có nhu cầu tình dục cao, nhưng ko nghĩa là xấu (có khi lại còn tốt ấy chứ). Mình sống ở nc ngoài. Suy nghĩ về chuyện này khá thoáng. Mấy bạn gái mình cũng xem phim đó. Ng yêu minh cũng có xem. Xả stress mà. Ko có gì đáng xấu hổ cả. Quan niệm ở VN khác. Nhưng nếu bạn đem câu hỏi này lên diễn đàn ở Mỹ như reddit chẳng hạn, ngta sẽ khó hiểu vì sao bạn lại thấy xấu hổ vì chuyện như vậy. Vì nó hết sức bình thường! Chỉ 1 điều bạn nên cân nhắc khi lấy ck hoặc chọn ng iu, phải chọn ng có nhu cầu cao như bạn. Nếu ko bạn sẽ bị hụt hẫng và đời sống sẽ không hạnh phúc. Vậy thôi!
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,312 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

cái này về sinh lý thì chịu, chả biêts tư vấn kiểu gì, nên nhờ các cao nhân bên thư mục "Chuyện ấy" vô tư vấn thôi.
    chỉ có nhắc em là, có làm thì tìm ng làm xa xa nơi em ở, đừng để biết quá rõ thân phận em để ko bị lộ, ko thì muối mặt lắm. Mọi thứ đều phải đặt lên an toàn bản thân lên hàng đầu để tráng xảy ra những điều ko như mong muốn.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,312 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bocapdethuong Xem bài viết
    Mình thấy đây ko phải là vấn đề gì cả. Mỗi ng có nhu cầu tình dục khác nhau. Bạn có nhu cầu tình dục cao, nhưng ko nghĩa là xấu (có khi lại còn tốt ấy chứ). Mình sống ở nc ngoài. Suy nghĩ về chuyện này khá thoáng. Mấy bạn gái mình cũng xem phim đó. Ng yêu minh cũng có xem. Xả stress mà. Ko có gì đáng xấu hổ cả. Quan niệm ở VN khác. Nhưng nếu bạn đem câu hỏi này lên diễn đàn ở Mỹ như reddit chẳng hạn, ngta sẽ khó hiểu vì sao bạn lại thấy xấu hổ vì chuyện như vậy. Vì nó hết sức bình thường! Chỉ 1 điều bạn nên cân nhắc khi lấy ck hoặc chọn ng iu, phải chọn ng có nhu cầu cao như bạn. Nếu ko bạn sẽ bị hụt hẫng và đời sống sẽ không hạnh phúc. Vậy thôi!
    diễn đàn VN thì cũng có gì là ko thể hỏi, nhưng bạn bảo để sống thoáng như thanh niên nước phương tay thì điều đầu tiên là phải....để Mỹ chiếm VN trước đã.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sorichua_93 Xem bài viết
    Em năm nay 23 tuổi, học đại học và trông cũng dễ nhìn. Năm em học lớp 9, em có quen 1 anh lớn hơn 2 tuổi, những lần đi chơi anh ấy cũng chủ động hôn và sờ mó, rồi gần gũi lâu 2 đứa cũng quan hệ ngoài bằng miệng. Lúc ấy, em rất sợ vì còn nhỏ và không biết gì về kiến thức giới tính. Em và anh đó chia tay, nhưng những ám ảnh về những lần bên nhau luôn kích thích em mãnh liệt, khi nào em cũng muốn được mơn trớn như vậy. Khi em vào năm nhất đại học, em quen người thứ 2, anh này thật tính và còn nhát chuyện nắm tay, đôi lúc em thất vọng vô cùng, em luôn muốn mình được âu yếm như ngày trước. Đến khi quen tiếp người thứ 3 thì cảm xúc thật sự được thỏa mãn, thích thú, thăng hoa nhưng cũng chỉ dừng ở quan hệ ngoài. Người thứ 4 cũng vậy. Em tự thấy mình là người quá dễ dãi, nhưng lúc bên con trai em gần như cục nam châm muốn được hút chặt vào họ vậy, em kìm chế không nổi, lí trí không thắng được những cơn dục vọng. Em xem phim người lớn rất nhiều, có lúc 1 tuần em thủ dâm liên tục mà vẫn hứng tình. Em thật sự rất khổ tâm và luôn tự dằn vặt mình về chuyện này. Em không thể thoát ra được cái bản năng tầm thường này. Điều tệ hại là, cả 4 người con trai em quen đều sống gần và cùng nhau trong 1 thành phố. Tất cả họ, theo em biết họ đã có bạn gái, em thì vẫn chưa muốn yêu tiếp 1 ai vì thấy quá mệt mỏi. Em không thể tưởng tượng ra một ngày nào đó, em gặp lại 1 trong số họ ở đường em phải xử xự như thế nào, những kỉ niệm gần gũi ùa về gần như làm em thấy mình thật thấp hèn và đê tiện. Em rất bế tắc, vô cùng bế tắc khi phải đối diện với chính bản thân mình. Nhiều lúc em chỉ muốn chết cho xong.
    Chắc bạn = mình , nghe hoàn cảnh gần như mình hồi đó, nhưng tới khi 18t, mình biết hướng và mục tiêu mình cần làm, bạn nên lao vào công việc hoặc tập thể thao . Nếu bạn muốn nghĩ đến chuyện tương lai . Nghe nói tự sướng nhiều , sau này có qh sẽ ko còn thăng hoa, vì bạn tự có thể tự mình làm điều đó . À mình là con trai , mong các chị em có sai bỏ qua
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,810 Bài viết

• 2,044 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bản năng thì cứ ngả theo nó thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

1 phần cũng giống như e ngày trc.nhung e luôn cố kìm nén. Nên khi lấy ck e vẫn còn và cũng là mối tình đầu .mặc dù khi yêu e bị a có ý định bậy rất nhiều lần. C hãy dành những time rảnh trc kia để bên cạnh bbe nhiều hơn nhé. Đừng xem xxx nghiện càg khó chữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 99 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

có người con gái nào khi yêu mà ko muốn được người yêu âu yếm đâu? ko đc âu yếm thì hụt hẫng là điều đương nhiên thôi. bạn thích Oral sex như vậy chưa chắc khi qh thật sự bạn sẽ thích đâu bản thân mình cũng thế, thích oral hơn chẳng có gì phải xấu hổ cả, nó là nhu cầu tất yếu của con người mà. con trai thì mình ko biết chứ con gái một khi đã phát sinh chuyện đó là sẽ bị nghiện, đa phần là như thế
    bạn nên chơi một môn thể thao, rất tốt trong trường hợp này đấy.
    chúc bạn có một cuộc sống lành mạnh. đừng để chuyện đó ám ảnh, vây lấy bạn suốt cả ngày, nó sẽ đục lỗ trong tâm hồn bạn đấy. à quên, bỏ xem phim đi nhé!
    Thế gian lớn quá mà lòng con thì bé
    Nhiều lúc con buồn, nhiều lúc quá chông chênh
    Như hôm nay thôi con lại khóc một mình
    Con ngoan của mẹ chưa bao giờ biết lớn!
    • 720 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Bạn chịu khó hoạt động ngoài trời, tăng cường thể dục thể thao là bạn sẽ hết
    • 66 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Đó là chuyện bt thôi,tại bn quá nhớ cảm giác ngày xưa thôi. Tìm cho mh nhiều mục tiêu đi rồi quên ngat
    làm quen vs m.n nha 0911052511
    image
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có tôi đây. Tôi muốn tình dục. Ai muốn thì nháy máy hoặc nhắn tin cho Tôi. Số điện thoại của Tôi là: 0969862746
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

me quá cũng k tốt đâu b keke
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ai chả có những nhu cầu riêng và cố gắng để thỏa mãn. Em có nhu cầu having sex chả có gì mà phải cảm giác hèn và đê tiện cả, xã hội nó nhồi nhét rất nhiều tư tưởng ấu trĩ mà mình phải thoát ra.
    • 495 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cai đi là vừa, nặng quá lấy chồng hôm nào cũng hành nó nó bỏ luôn ý, cần phải nghỉ ngơi giữ gìn sức khỏe
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở đâu vậy? Cho số điện thoại của Bà đc ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ai cũng có nhu cầu mà, nhưng cố gắng kiểm soát bản thân hơn thì sẽ đỡ đi những dằn vặt sau này. Và chuyện yêu nhau âu yếm là rất bình thường có gì mà bạn phài sợ ngại nếu sau này có gặp lại người cũ. Hãy cứ thoải mái, nhé
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2