TIN TÀI TRỢ.

Em không có cảm giác khi hôn bạn trai?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 61.8K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em và anh í quen nhau cũng gần 1 năm rồi, cứ hẹn hò gặp gỡ rồi k bít thích nhau từ lúc nào. Anh í bảo yêu em, em đồng ý làm ng yêu anh nhưng chưa lúc nào em nói với anh í là em yêu anh cả. Anh ấy quan tâm em nhiều. Em cũng muốn có anh, thấy thiếu khi anh bớt quan tâm, thấy ghen và nghi ngờ khi anh có biểu hiện lạ...Nói chung hiện tại tình cảm em chưa đủ sâu sắc để gọi là yêu nhưng em tin tưởng anh, em nghĩ ko sớm thì muộn em cũng sẽ yêu anh.
    ĐI chơi với nhau, bọn em cũng có nắm tay, ôm hôn, em rất thích và thấy hạnh phúc khi anh ấy ôm, cầm tay hay thơm vào má em, nhưng khi hôn môi thì em ko có cảm giác gì mấy, em thấy cũng thường chứ ko phải là cảm giác đê mê khi hôn như người ta vẫn nói. Chán nhỉ, em ko hiểu vì sao lại thế nữa. Anh ấy là ng đầu tiên em hôn. Từ phía anh ấy thì em ko biết anh ấy cảm thấy thế nào, vì thường chỉ hôn đc tầm 10s là em chủ động dừng lại rồi, cũng ko thấy anh phàn nàn gì cả.
    Em tâm sự với bạn gái thân thì nó bảo chuyện này cũng bình thường thôi. Con gái thường thích được ôm ấp hơn.
    Các chị ơi, em có bị làm sao ko nhỉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 706 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Mới yêu và 10s chủ top đã dừng nên vậy. Lâu lâu sẽ khác em ah. Thật đấy, tin chị đi :Smiling:
    :554: :570: :559: :561:

Con dù lớn vẫn là con của mẹ.
    Đi hết đời lòng mẹ vẫn theo con.

• 126 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunny88ht Xem bài viết
    nhưng khi hôn môi thì em ko có cảm giác gì mấy, em thấy cũng thường chứ ko phải là cảm giác đê mê khi hôn như người ta vẫn nói.
    do cả 2 chưa có nghệ thuật hôn, hôn là cả 1 nghệ thuật. cứ dần dần sẽ thích ngay. :Smug: :561:
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Duyanh102 Xem bài viết
    Mới yêu và 10s chủ top đã dừng nên vậy. Lâu lâu sẽ khác em ah. Thật đấy, tin chị đi :Smiling:
    Thật k chị
    Cứ kiss tầm 10s là em thấy nhạt, em phải dừng k nếu tiếp tục thì sợ cứ tiếp tục nhạt như thế thì chán lắm.
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

post nhầm
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi levankien Xem bài viết
    do cả 2 chưa có nghệ thuật hôn, hôn là cả 1 nghệ thuật. cứ dần dần sẽ thích ngay. :Smug: :561:
    UHm, em thì ko biết hôn thế nào cho nghệ thuật. Em cũng chả biết hôn thế nào đc gọi là nghệ thuật, nên em cũng chả biết anh ấy có nghệ thuật hay k nữa
    Nhưng anh ấy cũng từng yêu rồi nên chắc cũng có chứ nhỉ
    Thế này làm em đôi khi băn khoăn, tình cảm mình dành cho anh ấy có thật k đây?

Làm sao để nghệ thuật hơn đây các chị :Silly:
    • 407 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Nó vốn dĩ có mê mẫn như người ta thường nói đâu. tại văn học người ta làm quá đó bạn ơi.

Nghĩ ra trò gì ngộ ngộ khi hôn cho thỏai mái ... tự động thấy hấp dẫn. cứ từ từ, ko phải lo
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình bày cho trò này, bạn ngậm kẹo trong miệng, bảo anh người yêu hôn sao lấy được viên kẹo đó khỏi mồm bạn
    Hoặc là làm tương tự thế với hột mơ, mận gì đó. Đảm bảo sẽ khác
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,414 Bài viết

• 4,718 Được cảm ơn

Lúc mới yêu chưa có gì, giữa nắm tay-ôm và hôn, chị em thích được ôm hơn. Nhưng tới lúc cưới nhau (nhiều trường hợp là chưa cưới) và thực hiện việc-mà-ai-cũng-hiểu-là-việc-gì-đấy thì chị em lại thích được... hôn hơn. Ông nào quên hôn thử xem, nàng chẳng lại suy nghĩ- nghĩ suy- chạnh lòng- tủi thân ấy chứ.
    NB: 1m| 1M: 1,5m| 1,5M: 1,8m| 2M: 2,1m
    NB: 3,2kg-52cm| 1M: 4,8kg-57cm| 2M: 6,3kg-62cm | 3M: 7,2kg-64cm | 4M: 7,9kg-67cm | 5M: 8,3kg-7Ocm | 6M: 8,8kg-72cm | 7M: 9,2kg-73cm | 8M: 9,2kg-75cm | 9M: 9,8kg-76cm | 10M: 10,5kg-77cm | 11M: 10,6kg-79cm | 12M: 10,9kg-79cm | 15M: 11,3kg-81cm | 18M: 12kg-82cm | 21M: 12,5kg-86cm | 24M: 13kg-89cm | 27M: 14kg-91cm | 32M: 15,3kg-97cm | 36M: 15,6kg-100cm | 40M: 16,6kg-103cm | 4T: 17,7kg-109cm

NB: 2,9kg-50cm| 1M: 4,3kg-57cm| 2M: 5,1kg-60cm | 3M: 5,7kg-62cm | 4M: 6,0kg-63cm | 5M: 6,5kg- cm | 6M: 7,4kg-67cm | 7M: 7,8kg-69cm | 8M: 8,3kg-71cm | 12M: 8,7kg-76cm | 15M: 9,5kg-78cm | 24M: 11,5kg-85cm | 30M: 12,5kg-93cm

EY7cp7
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ohtertbew Xem bài viết
    Lúc mới yêu chưa có gì, giữa nắm tay-ôm và hôn, chị em thích được ôm hơn. Nhưng tới lúc cưới nhau (nhiều trường hợp là chưa cưới) và thực hiện việc-mà-ai-cũng-hiểu-là-việc-gì-đấy thì chị em lại thích được... hôn hơn. Ông nào quên hôn thử xem, nàng chẳng lại suy nghĩ- nghĩ suy- chạnh lòng- tủi thân ấy chứ.
    Thì bây giờ em cũng vậy rồi mà, vẫn thích đc hôn, chỉ vì cảm giác đc hôn, đc yêu thương, chứ ko thích cảm giác thật của nụ hôn.

Thế này mà sao ng ta cứ bảo hôn là đê mê ngất ngây là say đắm, là quên hết ko biết gì nữa nhỉ
    • 2,485 Bài viết

• 2,177 Được cảm ơn

Chưa hôn ai => tủi thân:Crying:
    Mặc dù về lý thuyết mình cũng ko dốt :RaisedEye
    Thôi đành tự hứa với bản thân ko hôn ai ngoài vợ kể cả người iu cho nụ hôn mình có giá :Laughing:
    Mục đích của loài người sinh ra ko phải để tìm kiếm hạnh phúc..càng ko phải vì luân thường, đạo lý hay những mục đích cao đẹp,..blah..blah..Mà chính xác là hạnh phúc, luân thường, đạo lý và những mục đích cao đẹp...blah..blah..chỉ là công cụ để thực hiện nhiệm vụ của loài người nói riêng và của sự sống nói chung.
    • 315 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Em và anh í quen nhau cũng gần 1 năm rồi, cứ hẹn hò gặp gỡ rồi k bít thích nhau từ lúc nào. Anh í bảo yêu em, em đồng ý làm ng yêu anh nhưng chưa lúc nào em nói với anh í là em yêu anh cả. Anh ấy quan tâm em nhiều. Em cũng muốn có anh, thấy thiếu khi anh bớt quan tâm, thấy ghen và nghi ngờ khi anh có biểu hiện lạ...Nói chung hiện tại tình cảm em chưa đủ sâu sắc để gọi là yêu nhưng em tin tưởng anh, em nghĩ ko sớm thì muộn em cũng sẽ yêu anh.
    ĐI chơi với nhau, bọn em cũng có nắm tay, ôm hôn, em rất thích và thấy hạnh phúc khi anh ấy ôm, cầm tay hay thơm vào má em, nhưng khi hôn môi thì em ko có cảm giác gì mấy, em thấy cũng thường chứ ko phải là cảm giác đê mê khi hôn như người ta vẫn nói. Chán nhỉ, em ko hiểu vì sao lại thế nữa. Anh ấy là ng đầu tiên em hôn. Từ phía anh ấy thì em ko biết anh ấy cảm thấy thế nào, vì thường chỉ hôn đc tầm 10s là em chủ động dừng lại rồi, cũng ko thấy anh phàn nàn gì cả.
    Em tâm sự với bạn gái thân thì nó bảo chuyện này cũng bình thường thôi. Con gái thường thích được ôm ấp hơn.
    Các chị ơi, em có bị làm sao ko nhỉ
    Khi chưa đạt được ngưỡng cảm giác, bạn sẽ không thấy thích. Coi thử làm cái khác có cảm giác gì không.
    Dzỡn thôi nhé, khi nào sẵn sàng "làm cái khác" thì hãy "làm"
    ...Tình yên ấm nhé...
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 741 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

ko thíc hôn hay là thíc xxx hả em ?? :Thinking:
    Thương về em a vững vàng tay lái
    Nhớ về mẹ con nhè nhẹ tay ga
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 91 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi clay87 Xem bài viết
    ko thíc hôn hay là thíc xxx hả em ?? :Thinking:
    Em nó còn trẻ mà chị nói thế làm em nó sợ đó
    Em cu thu kiếm chỗ nào lãng mạn rồi hôn lâu hơn chút thử xem có cảm giác không
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 460 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_stronger Xem bài viết
    Nó vốn dĩ có mê mẫn như người ta thường nói đâu. tại văn học người ta làm quá đó bạn ơi.

Nghĩ ra trò gì ngộ ngộ khi hôn cho thỏai mái ... tự động thấy hấp dẫn. cứ từ từ, ko phải lo
    Mê mẩn mà. Có thể tùy người, người được người không vì còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố.
    Chủ top: Hồi chị mới yêu lần đầu tiên, hôn lần đầu tiên cũng y như em chỉ thích được được người yêu ôm, cầm tay... Phải rất lâu sau này mới có cảm giác thèm hôn và hôn đê mê là như thế nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 741 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thixonha Xem bài viết
    úi tớ the men mà
    Thương về em a vững vàng tay lái
    Nhớ về mẹ con nhè nhẹ tay ga
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 128 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thì bây giờ em cũng vậy rồi mà, vẫn thích đc hôn, chỉ vì cảm giác đc hôn, đc yêu thương, chứ ko thích cảm giác thật của nụ hôn.

Thế này mà sao ng ta cứ bảo hôn là đê mê ngất ngây là say đắm, là quên hết ko biết gì nữa nhỉ
    Bạn giống mình ,mình cũng mới yêu cũng mới hôn lần đầu cũng chả có kinh nghiệm gì cả,trước mình cũng nghĩ hôn nhau phải ngây ngất lắm nhưng sự thật thường k như thế thì phải.
    Theo mình nghĩ không phải tình cảm không thật hay không có tình cảm đâu mà có lẽ mình nghĩ hơi xa thực tế.Bạn vẫn thích đc hôn chỉ là cảm giác không như mình nghĩ trước đó thôi.
    Giờ mình thấy cũng bình thường rùi,nhiều khi hôn mình còn mở mắt thấy Bf nhắm mắt bùn cười lắm.:Smiling:
    Cho e được trở về ngày xưa a nhé
    £
    Ngày mà e chưa từng biết về a
    £
    Ngày mà e chưa từng yêu a...:LoveStruc:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Paris112010 Xem bài viết
    Khi chưa đạt được ngưỡng cảm giác, bạn sẽ không thấy thích. Coi thử làm cái khác có cảm giác gì không.
    Dzỡn thôi nhé, khi nào sẵn sàng "làm cái khác" thì hãy "làm"
    Bọn em cũng chưa làm gì nhiều, chỉ mới hơn hơn kiss một tý thôi ạ
    • 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thixonha Xem bài viết
    Hay tại em ko yêu anh í nhỉ, chỉ kiss môi là em k có cảm giác thui. Chả hiểu sao nữa; từ cầm tay, ôm, và cả những thứ khác em cũng thấy thoải và thích được như thế, tuy nhiên cũng ko đến nỗi ngất ngây như em nghĩ. Hay tại em xưa nay cứ đọc sách báo rồi cứ tưởng mọi thứ là say đắm và hoàn hảo lắm nhỉ.
    Chắc là em phải nghe lời mọi người, kiss lâu lâu hơn tý xem thế nào
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 420 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

Oh thế thử kiss bạn cùng giới xem thế nào hehe
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4