Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em gái hỏi các anh U30 về chuyện đàn ông U30 lấy vợ trẻ

• 1 Lượt chia sẻ
  • 5.35K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi latruminh Xem bài viết
    Ta thì chỉ 84 thôi , nhưng ta chẳng như mi . Hơ , 30 tuổi , nhu cầu ham muốn tình dục bền vững ? dựa vào mi à ? đừng vơ đũa cả nắm . Nhu cầu muốn khẳng định bản thân ? trẻ con à mà còn mơ với mộng ?
    30 à ? 30 thì sao nhỉ ? Ta cũng muốn lập gia đình .... nhưng không phải với ai cũng vậy . Chỉ vì quá yêu thương mà thôi .
    Nói cho 83 biết nhé . Trai 30 vẫn chưa hề già , tuổi này thì 1 số biết suy nghĩ rồi , không còn tuổi ăn tuổi chơi nữa , lên muốn tu thân , lập nghiệp . muốn 1 cái gì đó gọi là ổn định , bền vững . Chứ ko còn muốn bay nhảy nữa . thế lên lấy vợ là lựa chọn số 1 .
    @92 : Hắn nói thì nói vậy thôi , chứ em đừng lo . Cái tuổi của hắn cũng không còn nhỏ nữa , để yêu đương thật sự 1 người khác em thì rất khó ( cái này anh suy từ anh ra ) . Còn là cái duyên cái số . em đừng dại mà lấy chồng sớm , lấy chồng vào , ngoài cơm áo gạo tiền , còn con cái nữa . Thời buổi kinh tế thị trường , không tiền là tan vỡ hạnh phúc đấy . Cơ mà ít nhất cũng phải có 1 cái việc làm để tự lo cho bản thân đã . không là chết đấy chúc vui
    latruminh a nói chính xác luôn í, 92 còn trẻ lắm lấy chồng xong là chỉ bjk lo cho chồng cho con rồi nhà chồng, rồi là cơm áo gạo tiền chẳng còn thời gian lo cho ba mẹ của mình nữa là.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 26 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

năm nay anh ấy cũng 32 rùi nhỉ, nói thiệt cái tuổi này bản thân muốn yên bề gia thất, mà gia đình rùi người xung quanh cũng áp lực giữ lắm, tâm lý của bạn trai em cũng là bình thường.

Còn em mới 20 tuổi, cả cuộc đời tự do còn đang ở trước mắt, em chưa sắn sàng cũng là dễ hiểu

Khoảng cách tuổi tác khiến 2 người có hướng nhìn khác nhau, nếu thực sự yêu, muốn ở ben nhau thì nhất định phải có 1 trong 2 là người hi sinh, hoặc em hi sinh tuổi xuân, hoặc ảnh hi sinh tuổi đời

Thế nhưng phải dứt khoát em nhé, nếu em xác định đủ yêu thì cưới, mà cưới rùi thì sau này cấm có dằn vặt kiểu vì anh tui hi sinh tuổi tự do nhất, hoặc là hối hận đi tăm tia tình ngoài. Nhưng mà chị nghĩ em có câu trả lời rồi, em chẳng đủ hi sinh đâu, em còn thèm chơi lắm. Thế nhưng em cũng còn ích kỉ, vì nếu em không thể cho anh ấy một gia đình bây giờ thì hãy để anh ấy tìm hạnh phúc mới kẻo lỡ làng. Em vừa muốn được ở bên người yêu, lại vừa không muốn cưới, cái gì cũng muốn thì hơi khó đó, anh ấy nói anh ấy sẽ đợi nhưng mọi thứ không đơn giản được đâu vì hai nguwoi đâu có sống cho riêng mình được.

Nhiều vấn đề đau đầu đang đợi em đó
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 45 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Like cho anh 1 cái
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2