Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em đã yêu người có vợ ......... ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.55K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em biết em đang sai, em đang mang mỗi lỗi lầm rất lớn, lỗi lầm này mọi người đang phê phán và lên án rất nhiều.

Anh là đối tác của em, cách đây 5 tháng khi bên anh qua bên em làm việc để hợp tác với nhau về dịch vụ bên em là nhà cung cấp dịch vụ, lần đầu gặp anh em không ấn tượng gì nhiều, tuy nhiên vì công việc em là người phải chủ động gặp anh, chủ động trong việc contact.
    Tiếp theo sau đó thì e và a rất hay nc với nhau chủ yếu là trên tin nhắn 1 ngày cũng chỉ là vài tin hỏi han nhau, chính em cũng không nghĩ rằng em lại có tình cảm với anh được vì trước giờ e là người phê phán những ng đàn ông ngoại tình.
    Tuy nhiên cứ nói chuyện nhiều em lại càng cảm thấy bị thu hút bởi sự hài hước và thông minh của anh, và chính anh cũng bị sự dí dỏm của em thuyết phục, càng ngày càng thân hơn. Cho tới ngày anh nói với em a đang ngoại tình tư tưởng với em, em là người đồng ý có mối quan he không ràng buộc với anh, suy nghĩ ngụy biện của em lúc đó là sống theo cảm xúc. Em tự thấy em lúc đó sống thật ích kỉ... Em và anh tự hiểu và mặc định với nhau sẽ ko ảnh hưởng tới cs riêng của 2 ng.
    E ko biết tình cảm của anh là thế nào? Em mong rằng a đừng yêu em để anh có thể bên gia đình với vợ con.. Em đã muốn dứt khoát mối quan hệ này
    Gio em phải làm sao???
    Chính em cũng không biết nữa. Sự thật là cả em và anh biết chắc là kết quả khong thể có gì? và nếu a có bỏ gia đình tới với em thì em cũng không chấp nhận. Làm thế nào để em có thể bên anh và anh vẫn chu toàn với gia đình?
    Mỗi ngày nhìn Bum lớn là mỗi ngày mẹ cảm nhận được điều ngọt ngào nhất trên thế gian này!
    Mong Bum của mẹ mạnh khỏe - Luôn cười con nhé.
    Dù cuộc sống có bao nhiêu vất vả, bao nhiêu sóng gió ba và mẹ vẫn luôn bên con.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 42 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Tỉnh ngộ đi em. Hãy sống tốt để thoát kiếp " Rau sạch " đi em. Theo logic Chẳng có thằng nào tốt mà có vợ vẫn yêu người khác, hoặc yêu và tán tỉnh con gái có chồng cả. Nói chuyện vui, thông minh là 1 trong những kĩ năng cần có của 1 thằng nông dân thời đại.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tỉnh ngộ đi bạn ơi, dính vô đàn ông có vợ là rắc rối đủ thứ hết à, phải suy nghĩ rồi sau này bạn có trở thành người vợ bị bỏ rơi hay không?Người ta đã phản bội được 1 lần, cũng có thể có lần thứ 2, thứ n...
    • 831 Bài viết

• 1,247 Được cảm ơn

Chiến tới đi em, muốn thành công trong cuộc sống thì phải thất bại đau đớn đôi ba lần, rỏ ràng em biết là sai thì phải tự sữa chứ khuyên làm gì nửa, lên đây để kiếm sự thông cảm ah, phụ nử mà đã sống bằng cảm xúc thì có khuyên trời cũng chả đổi thay. Đôi lời thật lòng
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 147 Bài viết

• 370 Được cảm ơn

Giờ bạn muốn làm gì? Nếu xác định bỏ thì mọi người sẽ khuyên bạn tiếp, cố gắng vật vã như mình rồi từ từ cũng sẽ qua. Bước đầu tiên là dứt được đã, dứt xong rồi thì mới bắt đầu quên. Quên xong rồi thì khỏe hẳn.

Còn nếu điều bạn muốn hỏi là "Làm thế nào để em có thể bên anh và anh vẫn chu toàn với gia đình?" thì dễ thôi, cứ tiếp tục cặp bồ. Gia đình của anh ta, anh ta không bỏ bê đâu mà bạn phải lo. Còn bạn cam tâm tình nguyện đi bên cạnh anh ta, suốt đời làm cái bóng thì anh ta cũng chẳng từ chối đâu. Bạn sẽ được toại nguyện. Chỉ có điều là sau này sẽ đau khổ lắm đấy, mình cảnh báo trước

Đọc topic này buồn quá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,216 Bài viết

• 1,340 Được cảm ơn

Dạo này hay gặp mấy topic yêu người đã có vợ nhỉ.
    Người ta chấm dứt quan hệ với vợ rồi, ly dị ly thân blah blah, khác với người ta vẫn sống với vợ, vẫn ngày ngày ở bên vợ nhưng đầu óc lại nghĩ về bạn. Mới yêu nhau thôi mà có người thứ 3 chen vào còn rồi tung mù lên nữa là đã có gia đình vợ con.
    Mình có đọc topic của linhdan1989 nên có thể hiểu tại sao bạn lại quá tiêu cực với chủ thớt. Nhưng theo như tớ thấy, không biết đúng không, có lẽ mối quan hệ của chủ thớt mới chỉ ở giai đoạn say nắng rung rinh, chưa có gì sâu đậm lắm. Dứt ra được thì bạn nên dứt càng sớm càng tốt, gia đình người ta vẫn êm ấm chứ không phải không hạnh phúc, đổ vỡ không thể làm lành mà bạn mong chờ cho mình một cơ hội ở đây. Bạn cũng không thể mong anh ở bên vợ con yên ấm và vẫn dành thời gian cho bạn được, chẳng ai chịu nổi cảnh chung chồng đâu, giờ bạn nghĩ bạn có thể nhưng sau này thì sao? Giả sử bạn có thể chịu cảnh đó nhưng vợ con người ta có chịu không? Như thế là phá vỡ hạnh phúc gia đình người khác đấy bạn à.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 536 Bài viết

• 1,531 Được cảm ơn

Ơ cái chữ kí của chủ thớt nhắc tới con là thế lào? Bạn có hậu quả với anh có vợ rồi à Hay là bạn cũng đã có gia đình và đang ngoại tình???

Lắm bạn gái lỡ "yêu" người có gia đình quá nhỉ, mình là mình xác định luôn trai có vợ thì như bị bệnh truyền nhiễm, phải né càng xa càng tốt (trừ làm việc).
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tình yêu không có lỗi, chỉ có con người mới gây nên lỗi cho nó. Bản chất của tình yêu là sự yêu thương dành cho nhau và làm chủ cảm xức làm một điều rất khó khăn đối với những người yêu đơn phương, vì lý do nào đó mà không được đáp lại. Tình hướng này là của bạn đó, bạn hãy làm chủ cảm xúc chứ đùng theo con tim. Hơn nữa, theo mình nghĩ nếu người ấy vì em mà rời bỏ gia đình ( nếu điều đó xảy ra ) thi chẳng bao lâu bạn sẽ là người tiếp theo
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Oi giời!
    Vô lại nick name mới ngớ người làm sao mà mình mới có topic này, hóa ra là cô em gái của em tâm sự,
    tiện em cũng cần lời khuyên của mọi ng cho em gái của mình quá. Thấy nó cũng đang vui mà mình không dám xí vào nữa
    Mỗi ngày nhìn Bum lớn là mỗi ngày mẹ cảm nhận được điều ngọt ngào nhất trên thế gian này!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,359 Bài viết

• 2,925 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bumbumdangyeu Xem bài viết
    Oi giời!
    Vô lại nick name mới ngớ người làm sao mà mình mới có topic này, hóa ra là cô em gái của em tâm sự,
    tiện em cũng cần lời khuyên của mọi ng cho em gái của mình quá. Thấy nó cũng đang vui mà mình không dám xí vào nữa
    Ôi xời, vừa đẻ xong cái nick em gái xài luôn hả bạn

Làm thế nào để em có thể bên anh và anh vẫn chu toàn với gia đình?
    Chủ top chuyển giúp đoạn phân tích của ducvu tới em gái với nhé: Theo quan điểm và logic của ducvu
    - Nếu đàn ông chu toàn với gia đình thì phải là người: Biết trọng gia đình. (1).
    - Nếu đàn ông có quan hệ ngoàn luồng sẽ làm tổn thương đến lòng tự trọng, tình cảm, sự tin yêu của các thành viên khác (trừ những người vốn chả có cái đó , mà chả có cái tự trọng, trung thực thì đừng gọi chu toàn luôn khỏi đkiện khác... ). (2).
    Vậy hoặc + Giả dối để chu toàn và thói quen này là tính cách.
    + (2) loại trừ (1) rồi, bạn hãy bảo em bạn là thôi xem nghía hắn xem được gì, mất gì và gạt đi đạo đức xã hội cũng như cái gọi là chu toàn để tiếp tục. Đừng suy nghĩ đến gia đình Các bên mà chỉ nghĩ cho mình thôi, như thế mới đúng.
    Sr chủ top vì nói thật là nói nói thật.
    Chậm, muộn, đam mê và nông nổi...
    Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng, gian khổ để dành phần tôi
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi .ducvu Xem bài viết
    Ôi xời, vừa đẻ xong cái nick em gái xài luôn hả bạn

Chủ top chuyển giúp đoạn phân tích của ducvu tới em gái với nhé: Theo quan điểm và logic của ducvu
    - Nếu đàn ông chu toàn với gia đình thì phải là người: Biết trọng gia đình. (1).
    - Nếu đàn ông có quan hệ ngoàn luồng sẽ làm tổn thương đến lòng tự trọng, tình cảm, sự tin yêu của các thành viên khác (trừ những người vốn chả có cái đó , mà chả có cái tự trọng, trung thực thì đừng gọi chu toàn luôn khỏi đkiện khác... ). (2).
    Vậy hoặc + Giả dối để chu toàn và thói quen này là tính cách.
    + (2) loại trừ (1) rồi, bạn hãy bảo em bạn là thôi xem nghía hắn xem được gì, mất gì và gạt đi đạo đức xã hội cũng như cái gọi là chu toàn để tiếp tục. Đừng suy nghĩ đến gia đình Các bên mà chỉ nghĩ cho mình thôi, như thế mới đúng.
    Sr chủ top vì nói thật là nói nói thật.
    Nàng ơi! tớ cũng khuyên nó mãi, cũng mệt mỏi lắm rồi, nhà tớ ai cũng biết chuyện,khuyên nó mãi thì nó chẳng nghe tớ cũng có gặp ông kia rồi, nói chung là tình cách mình cũng chẳng hiểu được, ngta là đàn ông thành đạt, kinh nghiệm, chỉ sợ là con em mình cứ đâm đầu vào rồi lại khộ nó khi mà ông kia lại không thể bỏ gia đình được,
    cÁC nàng có công nhận ngay cả ông xã mình mà nhiều khi mình cũng chẳng dám tin 100% được nữa đấy chứ,
    nó thì nó cứ nói tình cảm của ông kia dành cho nó là thật thà này nọ, Nhưng nếu có thật thì em mình cũng khổ thôi....
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 536 Bài viết

• 1,531 Được cảm ơn

Oi giời!
    Nick lập ngày 5, post bài cũng ngày 5 mà đã bị em gái lấy mất rồi à? Thế em gái nó post xong cũng ko vào tâm sự nữa sao???
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nuta Xem bài viết
    Nick lập ngày 5, post bài cũng ngày 5 mà đã bị em gái lấy mất rồi à? Thế em gái nó post xong cũng ko vào tâm sự nữa sao???
    hỏi tham khảo cả nhà ý kiến, chứ không lẽ em mới chống lầy lại ngoại tình xã nhà em Cô em gái em cũng đang là tham gia vô webtrwtho đấy chứ
    • 506 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

thì bạn cứ nói thẳng với anh ấy là không muốn như vậy và chủ động không liên lạc nữa
    • 390 Bài viết

• 1,220 Được cảm ơn

Tìm hiểu giáo lý nhân - quả với chuyện ngoài chồng ngoài vợ thì sẽ thấy sợ mà chùn chân và ko dám bước qua thôi bạn. Cũng mới chỉ rung rinh chứ đâu phải yêu đến chết đi sống lại như kiểu định mệnh ta gặp nhau.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, chị đang được gọi là "rau sạch" đấy, rẻ mà yên tâm về chất lượng.Đàn ông có vợ nhìn chững chạc phong đô lắm, anh nào cũng rất đàn ông và kinh nghiệm tán gái thì trai chưa vợ ko thể bằng được. Em cũng đã từng say nắng người đàn ông có vợ trong khi e đã có người yêu, em nhớ a ấy rất nhiều, nhiều lúc chỉ muốn được nhìn thấy người ta thôi cũng đủ làm mình vui rồi. Nhưng mà lâu dần e nhận ra người luôn bên mình lúc sướng, khổ, vui, buồn mới là người đáng trân trọng, người để e gửi phần đời còn lại.Em luôn nhìn về điểm tốt của người yêu để yêu a ấy hơn và quên dần người đàn ông có vợ kia (may mà bọn e chỉ dừng lại ở mức nói chuyện chưa đi quá xa, để không cảm thấy có lỗi với người yêu). Cái kim trong bọc lâu ngày cũng lòi ra, một là chị thắng sau này sẽ có con gái khác nó giành ck chị, hai là chị thua, sự thật phơi bày, xấu hổ với đồng nghiệp, day dứt với bản thân. Suy nghĩ cho kỹ chị nhé.