Em đã làm tổn thương anh ấy quá nhiều. Liệu em còn có thể cứu vãn được không

• 1 Lượt chia sẻ
  • 7.97K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang rơi vào hoàn cảnh như bạn .đến bây giờ cố ấy và bạn bè muốn thử mình nhưng cô ấy nói chia tay và chửi mình không ra gì ,mình vẫn con nhịn được nhưng sự viêc đến ngày thứ tư cô ấy vẫn nói có nguời mới tốt hơn a ,đáng lẽ tôi nên bỏ anh lâu rồi .mình đã quá sốc truớc những lời nói trên đã k còn là chính mình và đã nói 1 số câu trên FB làm tốn thuơng cô ấy rất nghiêm trọng ,minh biết là thằng đàn ô thì k nên như vậy ,nhưng sự việc đã đi qua xa rồi , gần 2 tuần xa nhau mình cũng hối hận lắm quyết that đổi bản thân ,nhưng giờ mình phải làm sao để cô ấy tha thứ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 123 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

vãi phim, kaka =))
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trai85_hp Xem bài viết
    Như phim Hàn Quốc. Vậy thì cứ làm theo phim đi. Hãy chờ anh ấy và cho anh ấy biết nếu anh ấy không ra thì em sẽ chờ mãi không về.... Và nếu không ra thật thì hãy thể hiện cho anh ấy em chờ dc bao lâu. Xin lỗi thì chắc em biết làm vì hối hận thế cơ mà.
    • 123 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

mình nghĩ còn kịp đó, vì bạn đã biết hối hận và nhận ra tình cảm kịp thời mà, chưa đến mức nặng nề quá đâu, yên tâm ha, tối nay ảnh k ra chỗ hẹn thì phi thẳng tới nhà ảnh mà làm càng, ảnh càng né thì càng xông tới, ảnh đuổi thì cứ gào khóc nhất quyết k đi, thể nào chả chẳng mềm lòng, kaka. Mình học đc chiêu này từ ngôn tình, thấy hiệu quả lắm đó nha =))))), dù gì ảnh vẫn còn yêu, vì mệt mỏi mà chia tay thôi chứ k phải là hết yêu nên bạn còn cơ hội, chỉ cần bạn đừng nản lòng và phải thực sự thay đổi mới đc. Áp dụng đi rồi lên đây báo kết quả cho mọi người chung vui nha, hóng
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Biết lỗi và nhận lỗi là tốt mà bạn, nếu 1 người đã từng thương bạn hết lòng chắc chắn sẽ rất bao dung
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hãy nói ra.dù thay đổi hay k cũng k s
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đã nói và nhận hết lỗi về mình nhưng kết quá nhận đc là sự khinh bỉ
    • 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

khó lắm, nếu trai kia vẫn còn yêu bạn cơ
    • 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

khó lắm...
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đàn ông sức chịu đựng của họ là có hạn bạn à! Thông thường chỉ 1 lần mà thôi. Mình cũng đã từng như bạn.
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình là con trai mà bạn cũng hạ minh hết mức rồi nhưng chỉ nghe đc những lời cay đắng
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho đi gì thì bạn nhận lại cái đó
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2