Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em cổ hủ hay chưa gặp được người tốt?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.55K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em cám ơn mọi ng đã chia sẻ ạ,nhờ mọi ng và WTT mà em thấy em bị lo lắng thái quá,nhiều anh chị hơn tuổi em mà chưa có ny cũng đâu có sao.
    Cũng do bạn bè em ở HN đều có ny rồi,và không có thì không dc dù ng đó tốt hay xấu,có ng còn bảo em "xinh xắn thế kia mà mãi k có ny,hay con này bị les" =="
    hiện tại em cũng làm thân vs nhiều bạn gái ở tỉnh thành khác,em thấy họ cũng có cái thú vị riêng của họ,rất dễ thương.
    Giờ thì em không cần lo nữa rồi,cứ học,cứ vui chơi vs bạn bè thôi...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 954 Bài viết

• 3,425 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bmx91 Xem bài viết
    Em gái, chị hơn em vài tuổi thôi nhưng có lời khuyên thế này
    Hãy là chính mình em ạ, chính mình ở chỗ là bản chất em hướng nội thì em không phải ép mình như người ta, ko phải ép mình có người yêu cho bằng bạn bằng bè. Có người yêu và sau này có chồng rồi có khi em lại trân trọng giây phút FA như thế này đấy. Còn chuyện xã hội thì cứ từng bước dần dần em hãy cởi mở hơn, như vậy mới gặp được nhiều người và xem ai hợp với mình.
    Chị 22 tuổi cũng mới yêu lần đầu, chị lại ở nước ngoài nữa, chị thấy là cái chuyện qh kia nó ko quan trọng trong việc quyết định sự lâu dài của 1 mối tình đâu. Có người qh cũng chẳng ở với nhau dc lâu, có những mối tình mà sau thời gian dài mới đi đến việc đó...
    Tạm kết là em gái mới 18 tuổi, cứ sống cho vui trẻ đi nhé :P

Chị ơi, cho em ôm chị một cái nhé.
    Em đầu 2 đít chơi vơi, cũng sống ở nước ngoài và hơn hai mươi năm không có một mảnh tình vắt vai luôn.

Thì cũng công nhận là không có gấu nhiều lúc thấy rất bực mình vì mình là người duy nhất single (chị có bốn đứa bạn thân, và đứa nào cũng đang yêu đương theo kiểu nào đó). Nhiều khi xoắn quẩy lắm, vì có cảm giác như mình không có sức hấp dẫn về mặt giới tính ý.

Cơ mà cuộc sống ngoài việc yêu ra thì có rất nhiều thứ khác làm mình cảm thấy hạnh phúc. Em đợi chờ,em cẩn thận là vì em muốn người em trao tình cảm là người xứng đáng với nó, vậy sao phải yêu theo trào lưu cơ chứ, phải không nào?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

việt nam có hơn 90 triệu dân số nhưng không ai giống ai em ak`,cũng không riêng mình em nghĩ và làm như vậy,anh là con trai nhưng quan điểm cũng giống em,hjhj,nói ra ít người tin! tin hay không cũng không được cười chế nhạo nhá!thanks all,pháp chủ robeth
    • 203 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

anh là trai tân ?
    lâu lâu mới thấy đó, hàng hiếm
    • 183 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

hic mới có 18 tuổi thôi mà. E nên nhớ câu này
    đàn ông yêu ai cũng mún lên giường nhưng lấy vợ ai cũng thích vợ còn zin haiizzz.
    • 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f187/...-lanh-1839834/
    ủa mình đọc topic này là của bạn ạ.mình tưởng bạn có ny rồi chứ
    • 355 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

tự hỏi là ko biết bạn post link fb lên để làm zề
    • 176 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

em đừng có mà dại! đàn ông 90% thích vợ còn zin nhá...
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hik, e giống chị thế, nhưng chị đã 24 rùi, đang phải đối mặt với việc bị thúc giục lấy chồng (ở quê mai mối mừ). tình hình này ko biết có tìm đc tình yêu cho mình ko nữa đây huhu. Nhưng đúng là có khi mình suy nghĩ và lo lắng hơi nhiều đó e.
    • 84 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chuyện này hơi lạ đấy. hehe, thời này khó kiếm người mà hay sợ hãi việc ôm, hôn, hay làm tình
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2