TIN TÀI TRỢ.

Em cần các chị cho lời khuyên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 755 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các chị trên webtretho !
    Em chưa có gia đình, nhưng đã có người yêu và cũng đã tính chuyện lâu dài. Anh ấy rất yêu em. Nhưng dạo gần đây, vì công việc nên anh ấy cần lấy mối quan hệ với những nhân vật tai to mặt bự. Dưới sự vẽ đường của 1 ông chú thì ông ấy nói anh kiếm "gà" cho cấp trên. Anh ấy thì không vướng vào cái này, chỉ là tìm rồi contact rồi sắp xếp cho họ thôi. Check in check out và tiền bạc là do anh ấy cover hết. Dù em biết anh ấy không gái gú nhưng thú thật là em cảm thấy mất lòng tin các chị ạ ! Giờ cứ nghĩ đến việc đụng vào người anh ấy là em cứ cảm thấy sợ sợ thế nào ấy ! Em phải làm thế nào đây 😞

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 65 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuyện này cũng khó ghê chứ, ai dám chắc là anh ấy sẽ ko dính chứ, loại người sống nhờ các mối quan hệ kiểu này sau này không chừng khi làm ăn có tiền rồi cũng sẽ dính dáng thôi. Nghe mà ghê quá.
    • 77 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chịu, không biết được bạn ạ. Còn xem bạn tin và yêu anh ấy đến đâu, con người anh ấy như thế nào, anh ấy có biểu hiện gì cụ thể không. Chứ nếu mới như thế mà bạn đã cho rằng anh ấy cũng như đám kia cá mè 1 lứa thì không nên tiếp tục nữa. Yêu đôi khi cần bạn tin nhiều hơn là lý trí mà. Mình chỉ biết góp ý có thế!
    "Tôi nghĩ bụng: đã gọi là hy vọng thì không thể nói đâu là thực, đâu là hư. Cũng giống như những con đường trên mặt đất; kỳ thực, trên mặt đất vốn làm gì có đường. Người ta đi mãi thì thành đường thôi." - Lỗ Tấn
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thì tin và yêu anh ấy lắm các chị ạ 😞 anh ấy thì vẫn yêu thương em. Nhưng em cứ suy nghĩ mãi í. chẳng biêys dứt ra thế nào
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 63 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thì nói rõ xem, chứ vướng vào chuyện này chưa hẳn là do anh ấy muốn mà do bị bắt buộc phải làm vậy. Nhưng cần phải có thử thách với anh ấy nữa.