TIN TÀI TRỢ.

Đơn phương

• 0 Lượt chia sẻ
  • 883 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ngồi gần em dù là ngay trước mắt
    Mà sao như xa khuất tận chân trời
    Ngồi bên em không nói được một lời
    Chỉ im lặng như hai người xa lạ
    Tôi nhát quá hay tôi khờ dại quá
    Tôi yêu em mà tôi chẳng nói ra
    Để bây giờ
    Nơi đó, một phương xa
    Em hạnh phúc
    Trong vòng tay người khác
    Còn riêng tôi
    Vẫn nơi đây thầm lặng
    Ôm trong lòng
    Hình bóng ấy, đơn phương.

ai thấy hay thì ghi cảm nhận giùm thank

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 448 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tình đơn phương lúc nào cũng buồn mà, tự nhiên mình lại nhớ đến bài Trái tim bên lề
    • Thành viên webtretho
    • 9 năm
    • 466 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Nếu cảm thấy nói ra đc thì nên nói, ko nên im lặng, nếu bạn ko nói bạn sẽ ko có % cơ hội nào, nói ra có thể ko thành công, nhưng ít ra cũng còn hơn là ko nói, biết đâu đấy, người ta cũng ngại nói ra thì sao? Nhưng trước tiên cần quan tâm người ta hơn xem sao, nếu người ta nhiều lần ko đáp lại thì ko nên nói, nếu người ta có vẻ chấp nhận sự quan tâm của bạn thì lựa thời điểm mà nói. Đừng tự nhiên đùng 1 cái nói, người ta sock đó, mặc dù người ta có thể thích bạn, nhưng như vậy sẽ giống như đốt cháy giai đoạn, ko nên!
    ♪ ♪ All I need is someone who makes me wanna sing... ♪ ♪
    • Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,723 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NoChange Xem bài viết
    Nếu cảm thấy nói ra đc thì nên nói, ko nên im lặng, nếu bạn ko nói bạn sẽ ko có % cơ hội nào, nói ra có thể ko thành công, nhưng ít ra cũng còn hơn là ko nói, biết đâu đấy, người ta cũng ngại nói ra thì sao? Nhưng trước tiên cần quan tâm người ta hơn xem sao, nếu người ta nhiều lần ko đáp lại thì ko nên nói, nếu người ta có vẻ chấp nhận sự quan tâm của bạn thì lựa thời điểm mà nói. Đừng tự nhiên đùng 1 cái nói, người ta sock đó, mặc dù người ta có thể thích bạn, nhưng như vậy sẽ giống như đốt cháy giai đoạn, ko nên!
    giờ mà ai đo tỏ tềnh vs mềnh là mềnh chả thấy sock tí nào.chỉ thấy vui sướng tột đỉnh thôi.Cư mạnh dạn tỏ tềnh đi chủ top.Tớ đay trước giờ thích ai là tớ nói luôn,chủ động vác cưa đi cưa,ko đo hì thôi chả mất cái gì cùng lắm da mặt tớ nó dày thêm 1 tí thui.
    • Thành viên webtretho
    • 9 năm
    • 466 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daingox Xem bài viết
    giờ mà ai đo tỏ tềnh vs mềnh là mềnh chả thấy sock tí nào.chỉ thấy vui sướng tột đỉnh thôi.Cư mạnh dạn tỏ tềnh đi chủ top.Tớ đay trước giờ thích ai là tớ nói luôn,chủ động vác cưa đu cưa,ko đo thì thôi chả mất cái gì cùng lắm da mặt tớ nó dày thêm 1 tí thui.
    Tự nhiên ở đâu chui ra rồi tỏ tình, là anh anh cũng vác dép chạy, còn ko thì xem đứa đó có bị vấn đề gì ko đã ! Ít nhất cũng phải đưa đẩy qua lại rồi mới có cớ mà tỏ tình chứ! Cái gì cũng phải có giai đoạn, quá trình
    Biết là em đùa nhưng với em có lẽ em cũng suy nghĩ như anh thôi!
    ♪ ♪ All I need is someone who makes me wanna sing... ♪ ♪
    • Khóa theo yêu cầu
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,723 Bài viết

• 511 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NoChange Xem bài viết
    Tự nhiên ở đâu chui ra rồi tỏ tình, là anh anh cũng vác dép chạy, còn ko thì xem đứa đó có bị vấn đề gì ko đã ! Ít nhất cũng phải đưa đẩy qua lại rồi mới có cớ mà tỏ tình chứ! Cái gì cũng phải có giai đoạn, quá trình
    Biết là em đùa nhưng với em có lẽ em cũng suy nghĩ như anh thôi!
    sao lúc nào a cũng nghĩ e ko nghiêm túc là cớ làm sao? Biết đâu ngta bị sét đánh liên hồi nên chui ra tỏ tềnh cũng là lẽ đuong nhiên,điều đó càng chứng tỏ e có 1 sưj quyến rũ chết ng,1 sức hút vô cùng mãnh liệt làm ngta như bị thôi miên.Thế thì càng sướng.
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nói ra thì sao bạn nói ra coi như tình bạn cũng ko còn chứ nói chi là tình yêu haiz đau nhất là vẫn mỉm cười chúc câu trăm năm