Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đối diện với nước mắt của đàn ông, em phải làm sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.41K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 108 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Như tiêu đề em đã viết, em thực sự không biết phải làm ntn nữa cả nhà ak, em thực sự bối rối, khó xử khi chứng kiến những giọt nước mắt của một người đàn ông. Anh ấy gặp chuyện buồn trong gia đình, a ấy tìm đến em và chia sẻ cùng em. Anh ấy đã khóc như một đứa trẻ. Em thực sự không biết nên làm gì, bởi đây là lần đầu tiên em đối diện với những giọt nước mắt của người đàn ông. Mong cả nhà cho em lời khuyên. Bởi hiện giờ em thực sự bối rối, khó xử. Cảm ơn cả nhà nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 692 Bài viết

• 906 Được cảm ơn

Ôm anh ấy thật chặt và lắng nghe những điều anh ấy nói, đơn giản vậy thôi,

Gởi từ ứng dụng Webtretho của omocat
    Love%20Struck Hạnh phúc là một cuộc hành trình chứ không phải đích đến Love%20Struck
    • 108 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi omocat Xem bài viết
    Ôm anh ấy thật chặt và lắng nghe những điều anh ấy nói, đơn giản vậy thôi,

Ai cũng nói lên im lặng lúc này, chỉ cần im lặng. Bởi đây là lần đầu tiên nên em bối rối không biết làm gì.
    P/S: Bạn đánh giá sao về những giọt nước mắt của người đàn ông, người đàn ông đã trưởng thành. Mọi người vẫn bảo nước mắt cho thấy sự dễ gục ngã,
    • Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 692 Bài viết

• 906 Được cảm ơn

Để đánh giá người đàn ông yếu đuối hay ko thông qua giọt nước mắt, phải xem xét vấn đề người đó đang gặp lớn hay nhỏ, và tần suất rơi nước mắt nhiều hay ít, hihihi.

Mình nghĩ con người dù nam hay nữ, khi đối mặt với một cái gì quá áp lực, ko lối thoát, thì khóc cũng là cách thể hiện cảm xúc và giải toả tâm lý. Khi đàn ông thể hiện như thế với người mình tin tưởng nhất cũng ko có gì sai trái. Trong đời mình tính đến nay, chỉ thấy hai người đàn ông rơi nước mắt. Đó là ba mình khi nghe nội mất, và người thứ hai là người yêu của mình, lúc hai đứa tiễn nhau ra sân bay, biết là phải cả năm mới được gặp 1 lần. Mình ko hề nghĩ họ yếu đuối tí nào cả. Cho nên,nếu bạn có thể kể điều gì khiến ny bạn khóc, mọi người sẽ có cái nhìn hoàn thiện hơn xem liệu việc đó có đáng cho a ấy nước mắt hay ko, yếu đuối hay ko.

Love%20Struck Hạnh phúc là một cuộc hành trình chứ không phải đích đến Love%20Struck
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 108 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi omocat Xem bài viết
    Để đánh giá người đàn ông yếu đuối hay ko thông qua giọt nước mắt, phải xem xét vấn đề người đó đang gặp lớn hay nhỏ, và tần suất rơi nước mắt nhiều hay ít, hihihi.

Mình nghĩ con người dù nam hay nữ, khi đối mặt với một cái gì quá áp lực, ko lối thoát, thì khóc cũng là cách thể hiện cảm xúc và giải toả tâm lý. Khi đàn ông thể hiện như thế với người mình tin tưởng nhất cũng ko có gì sai trái. Trong đời mình tính đến nay, chỉ thấy hai người đàn ông rơi nước mắt. Đó là ba mình khi nghe nội mất, và người thứ hai là người yêu của mình, lúc hai đứa tiễn nhau ra sân bay, biết là phải cả năm mới được gặp 1 lần. Mình ko hề nghĩ họ yếu đuối tí nào cả. Cho nên,nếu bạn có thể kể điều gì khiến ny bạn khóc, mọi người sẽ có cái nhìn hoàn thiện hơn xem liệu việc đó có đáng cho a ấy nước mắt hay ko, yếu đuối hay ko.

Oh, đó k phải là ny mình bạn ak, đó có thể là một người anh, một người bạn. Mình nghĩ mình đủ tin tưởng để anh ấy chia sẻ, giãi bày lòng mình kể cho mình nghe về sự đổ vỡ trong cuộc tình của anh ấy, a đã k giữ được chính giọt máu của mình, để ny mình phải làm chuyện đó, bởi a đã k đủ bản lĩnh để vượt qua được sự rào cản của gia đình để bảo vệ ty của mình, theo bạn như vậy có yếu đuối k.