Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đọc lại kỉ niệm cũ của ng mình đang yêu ...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.45K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có anh chị nào như em không nhỉ? E vô tình đọc lại những kỉ niệm cũ của BF em, tự nhiên lòng xôn xao quá .... chẳng biết làm thế nào ....

Nhất là những tấm hình của 2 ng ...

cũng quảng nam,nhưn vào sài gòn hết rồi, đại lộc, nhắc quảng nam, nhớ người iu cũ, yêu say đắm, yêu điên cuồng, mất thàh điên dại luôn, giờ nghĩ đến vẫn cứ ...chết trong lòng một ít.
    Nếu có kiếp sau xin cho anh làm người tình

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,076 Bài viết

• 1,134 Được cảm ơn

Anh thật là chán chết với em đấy :Laughing::Laughing::Laughing: Mở không biết bao topic, quanh đi quẩn lại cũng là những cái đã qua của người yêu.

Tốt nhất em bỏ anh ấy đi, cho vẹn cả đôi đường.

Thế nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bad_daddy Xem bài viết
    Anh thật là chán chết với em đấy :Laughing::Laughing::Laughing: Mở không biết bao topic, quanh đi quẩn lại cũng là những cái đã qua của người yêu.

Tốt nhất em bỏ anh ấy đi, cho vẹn cả đôi đường.

Thế nhé.
    em xin lỗi, nhưng thật sự em không thể bỏ nó qua 1 bên đc! :Crying::Crying::Crying:
    • 3,076 Bài viết

• 1,134 Được cảm ơn

Thì anh đã bảo em rồi: Không bỏ nó qua 1 bên được thì chỉ có cách là chia tay sớm, bớt đau khổ.

Thế thôi. Cứ dằn vặt mãi, chán ốm.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 671 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Khi yêu, ai cũng yêu hết mình bạn ạ! nhưng hiện tại, thì người ta chỉ hết mình với 1 người mà thôi. Những lời có cánh ấy ko phải là mãi mãi, bạn đừng nghĩ về quá khứ ấy của anh ấy làm j.
    • 3,744 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

có phải kỉ niệm với cô người yêu qua mạng ko ?
    ôi trơi ơi, thường thôi! tớ cũng đã từng như thế
    đau!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,511 Bài viết

• 399 Được cảm ơn

Bác này nói đúng thật. Xem lại các chủ đề chỉ có 4 top mà top nào cũng về ng` yêu, thời gian các top khá gần nhau ..... WTT còn nhiều cái thú vị lắm chứ ko riêng gì mục Tâm sự đâu chị à:Smiling:
    :LoveStruc::Rose:

Gọi mình là Su nhé:Smug:
    • 306 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Đó chỉ là sự vô tình ...của bạn mà đã khiến bạn xôn xao và không biết phải làm gì ?
    Vậy khi nào mà bạn cố ý ...xem ảnh và đọc lại nhật ký của người mình đang yêu thì bạn sẽ biết mình phải làm gì ...
    Ai cũng có một thời để nhớ ...
    Bạn là người đến sau đấy nhé .
    Bình yên một thoáng cho tim mềm :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 50 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Bạn ơi, ngày xưa lúc yêu mình cũng vô tình đọc được thư, mail ... của chồng mình bây giờ với người yêu cũ. Buồn khủng khiếp! Vì nhận ra rằng bây giờ anh ấy không có được với mình những cảm xúc như ngày xưa. Nhưng rồi vãn thành vợ thành chồng, vẫn có một gia đình để mà vun vén. Cuộc sống mà bạn. Với lại dù sao các cụ nói: Trai vui duyên mới, gái nhớ tình xưa. Với đàn ông chắc người hiện tại vẫn là người quan trọng nhất đối với họ. Chồng mình từng nói: Em ko là người đầu tiên nhưng là người cuối cùng. Có lẽ bạn cũng làm thế nào đẻ là người cuối cùng của BF chứ đừng dằn vặt mình nữa. Chúc bạn vui!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

OX là mối tình đầu của tớ, nhưng mà tớ thì chả phải mối tình đầu của OX, chuyện OX trước đi học có cảm tình với cô này cô kia thì nhiều, nhưng mà sâu nặng nhất vẫn là 1 chị từ hồi học ĐH. Có lần dọn đồ, mình còn tìm thấy "Hợp đồng tình yêu" mà chị kia đã gửi cho OX cơ, ở dưới kí tên 2 người đàng hoàng. Nhưng chả cảm thấy gì cả, đọc xong, thương và yêu OX hơn vì đã bị cô gái ấy làm tổn thương ghê gớm. May mà có mình, he he he...
    Thế nên bạn ạ, chả có gì đáng buồn và suy nghĩ về những người đến trước cả, họ đã là quá khứ rồi, mà quá khứ thì không thể thay đổi được. Bạn chẳng lẽ cũng muốn trở thành quá khứ của anh ấy sao mà cứ dằn vặt mãi về chuyện chị bạn gái cũ thế?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 969 Bài viết

• 2,042 Được cảm ơn

Mình cũng chạn lòng khi xem kỷ niệm của OX với NYC , cũng buồn, cũng chán ...thậm chí là muốn bỏ ấy chứ :Nottalkin:, rưng mà cứ nhìn 2 đứa con là lại chẹp miệng tắc lưỡi , sau này khi 3 đứa con mình lớn hết rồi, có gia đình và ổn định hết rồi nhất định mình sẽ bỏ lão ấy. Ôi mình ghét cái mối tình của lão ấy quá, dù rằng bây giờ lão ấy chỉ yêu mình và cưng mình hết mực. Nhưng cứ nhìn thấy mấy tấm hình của lão và NYC là mình lại lộn ruột, sôi sùng sục hết cả lên . Đã thế con em chồng mình nó cũng giữ 1 tấm của 2 đứa ấy nữa ....Nhiều lúc muốn bỏ chồng ...:Sick:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 88 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chồng em còn có cả một hòm thư với NYC cơ, cả ảnh, cả nhật ký, cả email nữa, toàn những lời lẽ ngọt ngào, tình cảm. Mới đầu đọc được cũng mà buồn não nề, thỉnh thoảng nhìn thấy mấy thứ đó cũng vẫn buồn. Nhưng nên quên đi vì đó là quá khứ, quan trọng là cuộc sống hiện tại, chồng vẫn yêu mình nhất là được. Mà cô NYC thỉnh thoảng vẫn còn gọi điện cho chồng em nữa cơ. Thế mới tức chứ.
    • 1,788 Bài viết

• 945 Được cảm ơn

Sống thế mệt lắm Saigon ah...Chẳng biết khuyên thêm thế nào vì mỗi người 1 cách sống.Bạn đang tự làm khổ mình đấy hichic
    If you don't know where you are going, any road will get you there..
    I survived.
    https://www.facebook.com/maihang.nguyen.18
    • 56 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi boba2008 Xem bài viết
    Chồng em còn có cả một hòm thư với NYC cơ, cả ảnh, cả nhật ký, cả email nữa, toàn những lời lẽ ngọt ngào, tình cảm. Mới đầu đọc được cũng mà buồn não nề, thỉnh thoảng nhìn thấy mấy thứ đó cũng vẫn buồn. Nhưng nên quên đi vì đó là quá khứ, quan trọng là cuộc sống hiện tại, chồng vẫn yêu mình nhất là được. Mà cô NYC thỉnh thoảng vẫn còn gọi điện cho chồng em nữa cơ. Thế mới tức chứ.
    Chuyện chị này giống hệt của e, bf của em có cả một cái rương chứa toàn hình ảnh, nhật ký, thư từ với người yêu cũ, toàn nhưng lời lẽ tình cảm...híc....mới đầu e biết e buồn thúi ruột luôn, giờ thì quen luôn rồi, quan trọng là giờ "anh chỉ có mình em"....( bf em nói thế...hihihi) mà giờ chị ấy cũng thường xuyên gọi cho bạn trai em nhờ này nhờ kia mới khổ, gần đây nhất là nhờ bf em ôn tập để thi cao học...híc...e cũng tức không chịu được mà cứ giả vờ cao thượng rooling:.
    Nhâm Tuất :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: Ất Sửu
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 81 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Saigonthang4 Xem bài viết
    Có anh chị nào như em không nhỉ? E vô tình đọc lại những kỉ niệm cũ của BF em, tự nhiên lòng xôn xao quá .... chẳng biết làm thế nào ....

Nhất là những tấm hình của 2 ng ...
    Bỏ cũng ko phải giải pháp vì khó tìm được người chưa iu bao giờ lắm. Hihi. Mà nếu mình bỏ thì mình cũng là người có kỉ niệm với người iu cũ rồi đấy. Hehe