Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

~ đoạn đối thoại vừa nhố nhăng vừa ngọt ngào vs ny,cả nhà vào góp vui đi ạ :D

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.53K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 889 Bài viết

• 1,434 Được cảm ơn

Hihi e vs ny bi h hồi trc là bạn bè,ny hơn e 2 tuổi,cơ mà hồi mới quen e k biết nó hơn e tuổi,mà nó cũng chả nói nên toàn xưng mày tao cả nhau.Lúc chính thức yêu nhau thì đã chuyển sang anh em r,mới đầu thấy thích thích,nghe ngọt ngào ghê,nhưng được có dăm bữa nửa tháng thôi,xong đâu lại vào đấy,câu trc anh em,câu sau đã mày tao đc r Và thường là thế này :
    Em ngồi lên mạng xem quần áo,ny ngồi bên cạnh ngó nghiêng,xem tv,thỉnh thoảng chêm vào mấy câu vô duyên.
    Em : Anh,cái váy này được k ?

Ny : Đẹp,nhưng mà e mặc k đẹp đâu.

Em : Cái này ?

Ny : E k hợp vs kiểu đấy.

Em : Nhẩy vào cấu xé,vừa cấu vừa chửi "thằng chó này"

Ny : Ơ m điên à t nói thật,tốt cho mày thôi xong quay ra đè đầu e xuống.E k đánh lại được,giở trò khóc lóc,xong 2 đứa lại quay ra chụt chụt

Ny em đi TQ 3 ngày r,trước khi đi giao hẹn đứa nào nt,gđ trước đứa đấy thua,phải làm culi 1 tuần Sáng vừa mở mắt ra đã nhận đc tn : Tao nhớ con điên ở nhà quá.Huhu mấy hôm đi học đi làm e chả nhớ nó lắm,mà tự dưng nó nt làm e nhớ nó phát khóc r
    Mọi ng chia sẻ đi,nói mấy chuyện vui vui,hay mấy trò sến súa hay làm vs ny ý
    F*ck love

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 161 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

dễ thương nhỉ nếu là trước thì ối chuyện để kể (trước iu bằng tuổi). Cơ mà h ctay rùi, nên ngó rùi đi ra thui, hem mún nhớ lại
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 100 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

khi yêu cứ như thiên thần mọc đôi cánh...lấy nhau rùi lôi 12 con giáp ra chửi nhau vẫn chưa thấy đủ...chẹp chẹp..
    • 117 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

hii, vui nhỉ, giống vợ chồng tớ bây giờ quá. lắm lúc hay chớt nhả đùa nhau kiểu này
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,489 Bài viết

• 1,601 Được cảm ơn

Heee! Chuyện của em thú vị và vui thật đấy... Nhưng chỉ làm vốn để dành những lúc giảm tress hay giận nhau thôi nhá! Nếu cứ trường kì kháng chiến thì sẽ hơi...thô đấy!
    Chị em phụ nữ ta có vốn là dịu dàng phải mang ra dùng chứ...Lời nói, yêu thương ngọt ngào ai cũng thích cả..
    Lót dép hóng tiếp...
    “Bình yên không phải là khi ta sống ở một nơi yên tĩnh, mà ngay cả ở nơi ồn ào nhất, lúc gặp khó khăn nhất trong cuộc đời, ta vẫn thấy lòng mình thanh thản, không gợn chút bâng khuâng”
    • 8 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

à, cái nè hay nè. nhg mà mình và ny toàn xưng hô ck vk hoặc anh em thui,
    • 1,854 Bài viết

• 2,212 Được cảm ơn

Thế mà có đứa cứ chê m đấy
    • 17 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Lấy cho tao ly nước !
    Không tao đang bận rồi !
    Má mày , đồ mất dạy !

Ngày nào cũng thế
    • 433 Bài viết

• 340 Được cảm ơn

- Đố E trên đời này A iêu ai nhất.
    A. E
    B. E
    C. E
    D. cả A, B, C đều đúng.
    • 889 Bài viết

• 1,434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi calamxuong89 Xem bài viết
    Thế mà có đứa cứ chê m đấy
    Ơ bao giờ
    F*ck love
    • 889 Bài viết

• 1,434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sobien_anh Xem bài viết
    Heee! Chuyện của em thú vị và vui thật đấy... Nhưng chỉ làm vốn để dành những lúc giảm tress hay giận nhau thôi nhá! Nếu cứ trường kì kháng chiến thì sẽ hơi...thô đấy!
    Chị em phụ nữ ta có vốn là dịu dàng phải mang ra dùng chứ...Lời nói, yêu thương ngọt ngào ai cũng thích cả..
    Lót dép hóng tiếp...
    Ui em cũng muốn ngọt ngào lắm,dưng mà tại ~ j xấu xa nó lộ hết r,đại khái là bắt tẩy nhau hết r.Có khi mình nổi hứng dịu dàng,2 vợ chồng đi ăn cả nhau,cầm miếng bánh lên đút cho ny ăn thì nó nhìn mình = ánh mắt cảnh giác : Làm cái trò j đấy Ôi chán chả buồn nói.Hay lúc nào ăn nói nhẹ nhàng thể nào cũng nghĩ mình có âm mưu j đấy Cơ mà sẽ chấn chỉnh,chứ mà lấy nhau về mà ăn nói bố láo bố toét,mẹ chồng lại tống cổ ra khỏi nhà thì chết
    F*ck love
    • 1,854 Bài viết

• 2,212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoi-lam-gi Xem bài viết
    Ơ bao giờ
    h đến lượt nó khoe ngy nó hehe, nhưng mà như này mới vui e ạ, ngọt ngào quá tiểu đường thì bỏ mợ.
    • 889 Bài viết

• 1,434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi calamxuong89 Xem bài viết
    h đến lượt nó khoe ngy nó hehe, nhưng mà như này mới vui e ạ, ngọt ngào quá tiểu đường thì bỏ mợ.
    Ơ có thấy mình khoe khoang hay khen ny câu nào đâu nhỉ.Phải như có người ý,chồng e đẹp zai,học giỏi,nhà Hà Nội,chồng e môi đỏ,chồng e bla bla...

Ọe ọe gứm cái mặt >"<
    F*ck love
    • 1,854 Bài viết

• 2,212 Được cảm ơn

Ơ có thấy mình khoe khoang hay khen ny câu nào đâu nhỉ.Phải như có người ý,chồng e đẹp zai,học giỏi,nhà Hà Nội,chồng e môi đỏ,chồng e bla bla...

Ọe ọe gứm cái mặt >"<
    bao nhiêu lần m chê nó chả nhớ, nó nhớ mỗi 1 lần mình phổng mũi khen lão tướng ở nhà. Thế đứa nào khoe ngy nhớ nhắn tin trước
    • 207 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

B: Anh nhớ em thế
    M: Thế à, sao em chả thấy nhớ nhỉ
    B: Biết mà, em máu lạnh lắm
    M: Chán thật, em chả thấy nhớ em tý nào, chỉ nhớ anh
    B: hi, thật không em
    M: hi, không thật đâu a
    B: Biết là bị lừa nhưng vẫn thấy thích
    M: rõ là anh bị hâm rồi
    B: này láo nháo tát cho vỡ mồm bây giờ
    B em ơi
    B đâu rồi .........
    Dỗi rồi chứ còn đâu, thỉnh thoảng kiếm chuyện để dỗi kiểu này =))
    Tình yêu đôi khi là một thứ gì đó rất khó lý giải
    Đó cũng là khoảng trống mà mỗi người chúng ta đều muốn lấp kín!
    • 117 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Ui em cũng muốn ngọt ngào lắm,dưng mà tại ~ j xấu xa nó lộ hết r,đại khái là bắt tẩy nhau hết r.Có khi mình nổi hứng dịu dàng,2 vợ chồng đi ăn cả nhau,cầm miếng bánh lên đút cho ny ăn thì nó nhìn mình = ánh mắt cảnh giác : Làm cái trò j đấy Ôi chán chả buồn nói.Hay lúc nào ăn nói nhẹ nhàng thể nào cũng nghĩ mình có âm mưu j đấy Cơ mà sẽ chấn chỉnh,chứ mà lấy nhau về mà ăn nói bố láo bố toét,mẹ chồng lại tống cổ ra khỏi nhà thì chết
    hehe, nhà em chỉ thi thoảng đùa kiểu đó cho tình cảm đa sắc màu và sau lưng người lớn, sau lưng các con thôi chứ không nguy hiểm chết bác ạ
    • 889 Bài viết

• 1,434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiphoichiphoi Xem bài viết
    hehe, nhà em chỉ thi thoảng đùa kiểu đó cho tình cảm đa sắc màu và sau lưng người lớn, sau lưng các con thôi chứ không nguy hiểm chết bác ạ

Mong là sau này có con r mình vẫn đc vô tư như thế này
    F*ck love
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,862 Bài viết

• 3,310 Được cảm ơn

Vừa mới xong luôn

Mình: Em mà chết thật, em phù hộ cho anh kiếm được cô người yêu xinh đẹp, thùy mị, nết na, chân dài cả thước

Hắn: Kiếm luôn bây giờ đi

Mình: Giờ sao kiếm được, chết rồi mới có phép chứ

Hắn: Phép như nào?

Mình: Thì anh mua cho em con gà thiệt ngon, ít trái cây xịn, rồi khấn "Em H sống khôn thác thiêng phù hộ độ trì cho anh.."

Hắn: Thôi đổi chủ đề đi nghe ghê quá (Chắc là ghê thật ^^)

Mình: Không đổi, em đang thích (hơ hơ, trong lòng hí hửng thật, nếu chết thật, minh có được làm thiên thần hem ta )

Hắn: Ngủ đây, ngồi đó mà thích 1 mình

Mình: Ừ, ngủ đi, heo. Sắp chết rồi nên chẳng thèm trách. Hun miếng, choẹt choẹt

P/s: Đang điên nên cả nhà thông cảm cho đoạn hội thoại kinh dị ở trên ná .
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 98 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranduyninh123456 Xem bài viết
    Lấy cho tao ly nước !
    Không tao đang bận rồi !
    Má mày , đồ mất dạy !

Ngày nào cũng thế
    Thế này mà cũng gọi là yêu sao? Sorry bạn nhưng mình nghĩ chửi đùa cũng ko chấp nhận đc
    • 117 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mong là sau này có con r mình vẫn đc vô tư như thế này
    hi, nói vô tư thì cũng chăng phải đâu bác ạ! đã có gia đình con cái vào thì nhiều nỗi lo lắm. lo đủ đường, lắm lúc cơm áo gạo tiền đè bẹp cái vô tư, lãng mạn của con người ta đi ý nhưng mà xét cho cùng mình vẫn nên và vẫn phải tự làm mới csong của mình để giữ vững gia đình - cả đến cái điều đó cũng là vì con luôn và có cả phần vì mình nữdaasysd bác ạ