TIN TÀI TRỢ.

Đi chơi Noel, người ta thường đi chơi ở đâu???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.64K Lượt đọc
  • 179 Trả lời

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi romano2000 Xem bài viết
    [B][COLOR=darkred]
    - Nếu đi chơi với người mới quen thì lịch trình thế nào? ==>đi uống nước trước để tạo cảm giác thân thiết trước đã==>đi ăn(lúc này thì may ra người ta mới có thể ăn uống một cách tự nhiên được)==>đi "rước đèn" lòng vòng để thắt chặt thêm tình "quân dân":Smug:==>rồi đến gần 12g đi vào mấy khu xóm Đạo chơi==>rồi nhà ai nấy về. chấm hết
    :Smug::Smug::Smug: Noel mình offline phát anh nhờ? :Laughing::Laughing::Laughing: Em vưỡn được mời chứ hẩy? :Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,490 Bài viết

• 1,684 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Small.Lady1988 Xem bài viết
    :Smug::Smug::Smug: Noel mình offline phát anh nhờ? :Laughing::Laughing::Laughing: Em vưỡn được mời chứ hẩy? :Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    sao bác rô ma nồ oánh quả lẻ chế:RaisedEye:RaisedEye:Nottalkin:
    • 505 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Offline trong mơ hả em?:Thinking:. em thì ở Bắc, anh kẻ Nam:Sigh:. Em mà vào Nam thì anh vưỡn mời em như thường.:Smug:
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vâng ạ Xem bài viết
    :Battin ey::Battin ey::Battin ey: Trẻ kon xí xớn :Laughing::Laughing::Laughing:
    Đùa chứ bác romano ga lăng lắm. :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Offline trong mơ hả em?:Thinking:. em thì ở Bắc, anh kẻ Nam:Sigh:. Em mà vào Nam thì anh vưỡn mời em như thường.:Smug:
    Vưỡn như lời mời ở Hà Nội nhá.:Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    Hí hí. Thứ 2 em vào. Rùi em điện cho ná:Thinking::Thinking::Thinking::Thinking:
    Em dắt theo cả bợn nhớ . :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Hí hí
    • 505 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vâng ạ Xem bài viết
    Anh có oánh quả gì đâu?:Sigh: Cháy túi rùi.:Crying:. Vâng ạ ham học thế thì cũng chẳng quan tâm Noel No iếc gì đâu nhở:Thinking:
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

@ : À em ko cần đi đúng ngài noel đâu. :Laughing::Laughing::Laughing: Nên hem có lo trùng hẹn đâu ạ.
    • 505 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

:Battin ey::Battin ey::Battin ey: Trẻ kon xí xớn :Laughing::Laughing::Laughing:
    Đùa chứ bác romano ga lăng lắm. :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

Vưỡn như lời mời ở Hà Nội nhá.:Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    Hí hí. Thứ 2 em vào. Rùi em điện cho ná:Thinking::Thinking::Thinking::Thinking:
    Em dắt theo cả bợn nhớ . :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Hí hí
    Welcome:Crying:, để anh huy động hết mấy thằng em của anh đón tiếp em và đồng bọn. W...e..l...com..e:LoveStruc:
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Welcome:Crying:, để anh huy động hết mấy thằng em của anh đón tiếp em và đồng bọn. W...e..l...com..e:LoveStruc:
    Welcome mà khóc thế kia à? :Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 505 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Welcome mà khóc thế kia à? :Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing::Laughing:
    Tại được tin em vào, anh mừng rơi nước mắt...
    Mà em vào mấy người đấy? anh biết để bố trí mấy chú em lo đón tiếp cho chu văn đáo:Battin ey:.
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Tại được tin em vào, anh mừng rơi nước mắt...
    Mà em vào mấy người đấy? anh biết để bố trí mấy chú em lo đón tiếp cho chu văn đáo:Battin ey:.
    Ý gì đấy chàng hỡi?:Thinking::Thinking::Thinking:

Ờ. Ko cần nhiều quá đâu anh. Bạn em ở trong ấy cả ý mà. :Battin ey::Battin ey::Battin ey: :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 505 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Ý gì đấy chàng hỡi?:Thinking::Thinking::Thinking:

Ờ. Ko cần nhiều quá đâu anh. Bạn em ở trong ấy cả ý mà. :Battin ey::Battin ey::Battin ey: :Laughing::Laughing::Laughing:
    Chẳng có ý gì hết, lòng ruột anh thẳng tưng à:Smug:. Hóa ra em đi có 1 mình thôi à, sao không rủ Vâng ạ đi chung cho vui. Vào đây anh giới thiệu cho mấy anh Xì Gòn chính hiệu.:Battin ey:. Bữa đó bên Cty anh có tiệc đãi khai trương đó, em mà vào sớm thì anh mời. Thế có ai đi ra sân bay đón chưa?:Thinking:
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Chẳng có ý gì hết, lòng ruột anh thẳng tưng à:Smug:. Hóa ra em đi có 1 mình thôi à, sao không rủ Vâng ạ đi chung cho vui. Vào đây anh giới thiệu cho mấy anh Xì Gòn chính hiệu.:Battin ey:. Bữa đó bên Cty anh có tiệc đãi khai trương đó, em mà vào sớm thì anh mời. Thế có ai đi ra sân bay đón chưa?:Thinking:
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Hỏi xã giao à?:Laughing::Laughing::Laughing: Chưa ai ra đón thì anh ra đón em chứ? :Laughing::Laughing::Laughing:
    Vâng ạ phải thi .Hí hí
    Bữa đóa là bữa nào ạ?:Thinking: Mấy anh í có đẹp zai hem?
    :Smug::Smug::Smug: Nhưng mừ giới thiệu làm gì hợ anh? Rùi em lại ra Bắc mừ? :Crying::Crying::Crying: :Crying::Crying::Crying:
    • 505 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    Hỏi xã giao à?:Laughing::Laughing::Laughing: Chưa ai ra đón thì anh ra đón em chứ? :Laughing::Laughing::Laughing:
    Vâng ạ phải thi .Hí hí
    Bữa đóa là bữa nào ạ?:Thinking: Mấy anh í có đẹp zai hem?
    :Smug::Smug::Smug: Nhưng mừ giới thiệu làm gì hợ anh? Rùi em lại ra Bắc mừ? :Crying::Crying::Crying: :Crying::Crying::Crying:
    Thiệt chứ làng với xã gì. Bũa đó là thứ 2 tuần sau nì. Mấy anh ý đẹp dzai gần bằng...anh:Laughing:. Tình Bắc duyên Nam thế mới iu đấy em, xa thế nó mới nhớ nhung:Smug:. Vâng ạ thì suốt ngày thi mới cử em nhỉ. Chưa ai đón thì em cứ alo anh, anh không ra đón được thì anh cho cậu em ra đón:Smug:
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Thiệt chứ làng với xã gì. Bũa đó là thứ 2 tuần sau nì. Mấy anh ý đẹp dzai gần bằng...anh:Laughing:. Tình Bắc duyên Nam thế mới iu đấy em, xa thế nó mới nhớ nhung:Smug:. Vâng ạ thì suốt ngày thi mới cử em nhỉ. Chưa ai đón thì em cứ alo anh, anh không ra đón được thì anh cho cậu em ra đón:Smug:
    :Kiss::Kiss::Kiss: :Laughing::Laughing::Laughing:
    Quyết định vậy nhá. Có gì chủ nhật em gọi. ^^
    Anh cử anh nào đẹp zai ra đón nghen.:Thinking:
    Chắc tầm trưa trưa là em vào tới nơi rùi .
    • 505 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

OKI
    • 668 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Thích nhỉ? Người ta đẻ ra cái ngày Giáng sinh...Tài thật đấy :Laughing:
    Tôi là con sói hoang cô đơn...
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vie Xem bài viết
    -------->Em phải thử ngỗng quay đi món ăn ưa thích của các ông già noel trên toàn thế giới đấy .............mưa cũng đc ..........ăn đã gặm bánh mỳ trên đó rồi........có 1 cái mái kính cũ từ thời pháp thuộc với 2 đầu mái là 2 nữ thần ...........trú mưa là tuyệt ....có.....view toàn hồ gươm tuyệt ........đẹp đến nỗi ..........cái bánh mỳ không như có gà quay bên trong ấy ..............
    P/s:view đẹp quan trọng với ăn uống.
    @Tiểu Xuân: nếu kiếm thêm đc cái sofa nữa ..mà 2 người hì hục vác đc lên nóc ...........tớ hứa cho cậu 1/2 view phía bên trái bờ hồ . (Các cái khác k0 chia đâu nhé)......cậu mà rủ đc e.VA thì cũng chỉ chia 1/2 tiếp nửa 1/2 =1/4 của bên cậu nữa thôi nhé .
    p/s: kết quả chát sao rồi......tò mò wá
    • 668 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

@Tiểu Xuân: nếu kiếm thêm đc cái sofa nữa ..mà 2 người hì hục vác đc lên nóc ...........tớ hứa cho cậu 1/2 view phía bên trái bờ hồ . (Các cái khác k0 chia đâu nhé)......cậu mà rủ đc e.VA thì cũng chỉ chia 1/2 tiếp nửa 1/2 =1/4 của bên cậu nữa thôi nhé .
    Chán lắm Vie ạ :Sad: Tớ còn non tay quá, kết quả chả ra sao? Lúc chat, toàn người ta hỏi tớ, tớ chả hỏi đc câu nào :Crying::Crying:
    • 668 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Chán lắm, tớ non tay :Sad: Lúc chat, toàn người ta hỏi, tớ cuống lên, chả hỏi lại đc câu nào! À, có, hỏi được tên và nhà ở đâu :RaisedEye
    • 668 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Chán lắm, tớ non tay :Sad: Lúc chat, toàn người ta hỏi, tớ cuống lên, chả hỏi lại đc câu nào! À, có, hỏi được tên và nhà ở đâu :RaisedEye
  • Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9