TIN TÀI TRỢ.

Đi chơi Noel, người ta thường đi chơi ở đâu???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.64K Lượt đọc
  • 179 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 668 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Thấy có mấy topic về đi chơi Noel, tớ thấy đây cũng là vấn đề nóng hổi. Vậy xin hỏi mọi người:
    - Nếu đi chơi với người yêu trong đêm Noel thì lịch trình thế nào?
    - Nếu đi chơi với mấy thằng bạn thân thì lịch trình thế nào?
    - Nếu đi chơi với người mới quen thì lịch trình thế nào? :Silly:
    Tại tớ chưa đi chơi đêm Noel bao giờ :RaisedEye
    Cảm ơn mọi người đã chia sẻ!:Rose::Rose:
    Tôi là con sói hoang cô đơn...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Vie
      Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Hỏi Vâng ạ .......................
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,490 Bài viết

• 1,684 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vie Xem bài viết
    Hỏi Vâng ạ .......................
    :RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye bực mình à nha
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vâng ạ Xem bài viết
    :RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye bực mình à nha
    ----->Em nên tư vấn giúp TX chứ ......tại k0 biết thì hỏi.............sao laị e bực nhỉ ... (anh là trong sáng lắm k0 có ý gì đâu)
    • 668 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

----->Em nên tư vấn giúp TX chứ ......tại k0 biết thì hỏi.............sao laị e bực nhỉ ... (anh là trong sáng lắm k0 có ý gì đâu)
    Tớ hỏi thật đấy :Sad:
    • 1,564 Bài viết

• 650 Được cảm ơn

đi mô rồi cũng về nhà nghỉ

đặt phòng đi ko cháy phòng, lang thang cả đêm đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,007 Bài viết

• 11,887 Được cảm ơn

Nhà thờ. Thân, quen gì cũng nhà thờ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,490 Bài viết

• 1,684 Được cảm ơn

:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye vì anh TX hỏi thật,nên em trả lời thật không bận tâm anh Lavie nữa,nhà thờ là tuyệt nhất!bạn em theo đạo thiên chúa,tối noel thường đến nhà thờ nhỏ ở khu vực nghe hát thánh ca và đọc kinh thánh.không đông đúc và chen chúc lúc nhúc như ở nhà thờ lớn.em thì em chưa đi chơi noel bao giờ nên chẳng biết người ta thường đi những đâu vào noel.
    • 2,573 Bài viết

• 765 Được cảm ơn

Noel hả, năm nào mình cũng đi ăn kem Tràng tiền, làm gì rồi cũng ăn kem hết. K có cái đoạn nhà nghỉ gì gì như bác gì kia nói đâu nhá! Nhớ năm thứ 3 khi là sv, đi ăn kem TT, mình đứng ngoài đợi, người yêu vào WC, đúng lúc cửa hàng đóng cửa, NY bị kẹt ở WC, cứ người ở trong gọi điện cho người ở ngoài buôn.:Laughing::Laughing::Laughing:Nhớ quá, đã 6 năm rồi.
    :Rose::Rose::Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,787 Bài viết

• 1,195 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dad and Mom Xem bài viết

bác này toàn xúi dại mấy em gái ko à?bác nhìn vợ bác héo hon sớm,lẽ ra phải thấy yêu hơn và hối hận vì ngày xưa đi chơi Noel mà lại thuê phòng chứ!khà khà
    • 668 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye:RaisedEye vì anh TX hỏi thật,nên em trả lời thật không bận tâm anh Lavie nữa,nhà thờ là tuyệt nhất!bạn em theo đạo thiên chúa,tối noel thường đến nhà thờ nhỏ ở khu vực nghe hát thánh ca và đọc kinh thánh.không đông đúc và chen chúc lúc nhúc như ở nhà thờ lớn.em thì em chưa đi chơi noel bao giờ nên chẳng biết người ta thường đi những đâu vào noel.
    Noel này em nhất định ở nhà à? Nếu chưa có lịch thì a muốn mời e đi Nhà thờ nghe Thánh ca :LoveStruc:
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tiểu Xuân Xem bài viết
    Noel này em nhất định ở nhà à? Nếu chưa có lịch thì a muốn mời e đi Nhà thờ nghe Thánh ca :LoveStruc:
    ---------->Vâng ạ .....................................vâng ạ .............vâng ạ ...............vâng ạ...............trả lời thế đi (hù hù)
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tiểu Xuân Xem bài viết
    Thấy có mấy topic về đi chơi Noel, tớ thấy đây cũng là vấn đề nóng hổi. Vậy xin hỏi mọi người:
    - Nếu đi chơi với người yêu trong đêm Noel thì lịch trình thế nào?
    - Nếu đi chơi với mấy thằng bạn thân thì lịch trình thế nào?
    - Nếu đi chơi với người mới quen thì lịch trình thế nào? :Silly:
    Tại tớ chưa đi chơi đêm Noel bao giờ :RaisedEye
    Cảm ơn mọi người đã chia sẻ!:Rose::Rose:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dad and Mom Xem bài viết

Èo. Thế nài thì ai còn dám đi chơi nữa? :Laughing::Laughing::Laughing:

P/s: Đúng nghĩa noel thì phải đi nhà thờ rùi .:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: Chứ còn ko thì lại tụ tập như bình thường thôi.
    • 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

anywhere, miễn là ở cùng nhau, đừng quan tâm nta làm gì, ví dụ như làm theo họ đi ra đường thì toàn ngắm người với hít khói xe thôi, nn cũng đc, vừa yên tĩnh vừa kín đáo, muốn tâm sự hay làm gì thì làm, ko bị phiền cũng ko a/h tới ai :Battin ey:
    PS: cô bé gì ở trên đi đâu mất tích mấy hôm giờ mới thấy mặt, đã spam luôn đc òi
    Bao giờ cho đến bao giờ...
    • 5,666 Bài viết

• 565 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa tinh yeu Xem bài viết
    anywhere, miễn là ở cùng nhau, đừng quan tâm nta làm gì, ví dụ như làm theo họ đi ra đường thì toàn ngắm người với hít khói xe thôi, nn cũng đc, vừa yên tĩnh vừa kín đáo, muốn tâm sự hay làm gì thì làm, ko bị phiền cũng ko a/h tới ai :Battin ey:
    PS: cô bé gì ở trên đi đâu mất tích mấy hôm giờ mới thấy mặt, đã spam luôn đc òi
    Èo ôi. NN cũng được kìa:Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing::Laughing: Thế mờ bẩu hem có kinh nghiệm gì trong tình yêu, thế mờ bẩu kinh nghiệm trong tình yêu là zê zô tròn trĩnh kìa. :Nottalkin::Nottalkin::Nottalkin: :Laughing::Laughing::Laughing:

Mà nếu yêu nhau thì được ở bên nhau là thích rùi, ngày lễ chỉ làm cho ngoại cảnh trở nên lung linh hơn, mọi người đều háo hức nên mình cũng háo hức theo.:Laughing::Laughing::Laughing: Chứ quan trọng giề.:Thinking:
    Hí hí , mình thì chỉ cần nhìn mọi người đi chơi là mình cũng thấy vui rùi

P/s: Bé úm hí hí
    • 505 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

- Nếu đi chơi với người yêu trong đêm Noel thì lịch trình thế nào?==>đi ăn==>đi xem phim,nghe nhạc...==>chờ đến gần 12g thì đi vào mấy khu xóm Đạo xem người ta làm Lễ==>đi đâu nữa thì Trời biết Đât biết, anh không biết:Battin ey:
    - Nếu đi chơi với mấy thằng bạn thân thì lịch trình thế nào?==>con đường nào rồi cũng dẫn đến...nhậu:Sigh:
    - Nếu đi chơi với người mới quen thì lịch trình thế nào? ==>đi uống nước trước để tạo cảm giác thân thiết trước đã==>đi ăn(lúc này thì may ra người ta mới có thể ăn uống một cách tự nhiên được)==>đi "rước đèn" lòng vòng để thắt chặt thêm tình "quân dân":Smug:==>rồi đến gần 12g đi vào mấy khu xóm Đạo chơi==>rồi nhà ai nấy về. chấm hết
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Ươc mơ: Cầm con ngỗng quay .....1 chai rượu đúng độ tuổi ..........1 cây nến thơm mùi oải hương ....1 cái chăn mỏng vnairline............1 cái lò sưởi tích điện của các bé .........02 cái bánh mỳ dài .......ghế sofa đệm sau cao ..........................thồ tất cả đám ấy lên được nóc bưu điện bờ hồ ..............................đấy sẽ là đêm noel ...vô gia cư.........của tớ .
    p/s: Trời rét k0 mưa có 5 ông sao nữa thì tốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,490 Bài viết

• 1,684 Được cảm ơn

Ươc mơ: Cầm con ngỗng quay .....1 chai rượu đúng độ tuổi ..........1 cây nến thơm mùi oải hương ....1 cái chăn mỏng vnairline............1 cái lò sưởi tích điện của các bé .........02 cái bánh mỳ dài .......ghế sofa đệm sau cao ..........................thồ tất cả đám ấy lên được nóc bưu điện bờ hồ ..............................đấy sẽ là đêm noel ...vô gia cư.........của tớ .
    p/s: Trời rét k0 mưa có 5 ông sao nữa thì tốt.
    ước rì có mưa:Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    ngỗng quay béo lắm,em thích gà nướng mật ong hơn,có vị ngọt ngọt,lớp da giòn đậm thơm tuyệtrooling:rooling:sieuthiNHANH2009121634951mmvhowq1nz301624
    nhà bánh noelrooling:
    • Vie
      Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,665 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

ước rì có mưa:Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    ngỗng quay béo lắm,em thích gà nướng mật ong hơn,có vị ngọt ngọt,lớp da giòn đậm thơm tuyệtrooling:rooling:
    -------->Em phải thử ngỗng quay đi món ăn ưa thích của các ông già noel trên toàn thế giới đấy .............mưa cũng đc ..........ăn đã gặm bánh mỳ trên đó rồi........có 1 cái mái kính cũ từ thời pháp thuộc với 2 đầu mái là 2 nữ thần ...........trú mưa là tuyệt ....có.....view toàn hồ gươm tuyệt ........đẹp đến nỗi ..........cái bánh mỳ không như có gà quay bên trong ấy ..............
    P/s:view đẹp quan trọng với ăn uống.
    • 69 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Noel nếu đi với tình yêu là nhất rồi. Sẽ đi nhà thờ sau đó tìm 1 quán cà phê vừa có view vừa ấm áp nhìn thiên hạ bon chen ngoài đường. Còn nếu là single thì đi ăn uống, ca hát nhảy múa... nhưng sướng nhất là ở nhà đắp chăn ngủ vừa tiết kiệm vừa đỡ phải bon chen... Hi hi
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9