Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đầu em giờ đang không thông suốt, mong mọi người có thể tâm sự với em về chuyện này.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 966 Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em và bạn trai yêu nhau đến nay được 8 tháng rồi. Anh ấy năm nay 36 tuổi, chúng em hơn nhau 14 tuổi, một sự chênh lệch khá lớn. Nhưng vì bản tính anh ấy rất trẻ trung nên cũng không khó khi hoà đồng với nhau. Yêu nhau được 1, 2 tháng thì em phát hiện ra ban đầu khi tán em, anh ấy cũng đồng thời có môt người khác. Em cũng thẳng thắn hỏi anh ấy về việc này, ban đầu cũng chối quanh co, chỉ là bạn bè nọ kia, nhưng sau rồi cũng nhận nhưng cũng chưa đi quá xa. Sau đó thì càng lúc em càng được nghe nhiều chuyện về anh ấy. Một người có tình sử dài dòng. Em đã suy nghĩ rất nhiều liệu rằng mình có nên tiếp tục. Và rồi sau đó thì em đã quyết định bỏ qua tất cả để làm lại từ đầu.
    Ngày hôm qua khi em tình cờ đọc được đoạn nói chuyện của bạn trai em và bạn thân thực sự em đã rất sốc. Bạn trai em anh ấy có kể với anh kia hiện tại anh ấy đã khác nhiều, nghiêm chỉnh hơn và chỉ đang yêu một người, đó là em.
    Còn anh kia thì là người đã có vợ, gia đình đang sống ở nước ngoài. Hiện tại thì đang được vi vu một mình ở việt nam. Nhìn ảnh và vợ anh ta thì thấy rất tình cảm, 2 người yêu nhau đã rất lâu. Anh ta cũng không hề dấu diếm khi nói về việt nam thực sự có rất nhiều gái, em nọ em kia. Và con nói năm sau khi bạn trai em về nước cũng sẽ giới thiệu cho một em. Đến đó thì em thấy bạn trai em không viết trả lời gì hết. (Liệu đó có phải là sự đồng ý???).
    Liệu giữa 2 người đàn ông mà lại còn ở những tuổi như vậy thì có phải nói những chuyện về gái gú là bình thường??? Đúng là ko biết ko thấy thì còn êm chuyện. Nghe rồi, biết thêm lại càng thấy rối bòng bong. Em là người rất hay nghĩ ngợi. Em ko biết giờ khi gặp bạn trai thì sẽ phải đối diện nói chuyện với nhau ra sao. Liệu bản tính của một người đàn ông có thể thay đổi?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 203 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThanhTrung8788 Xem bài viết
    Liệu bản tính của một người đàn ông có thể thay đổi?
    Dù là nam hay nữ thì bản tính một khi đã hình thành thì sẽ không thay đổi bạn nhé chỉ là dấu đi hoặc giảm bớt thôi

Bỏ thuốc lá cỏn con thôi mà khối người làm không nổi kìa

Có người viết rằng " chỉ có người đàn bà không ngoại tình chứ không có người đàn bà chỉ ngoại tình một lần " suy rộng ra cho đàn ông cũng dc - Có những người đàn ông chỉ " biết " mỗi vợ mình chứ không có chuyện đã lung tung rồi ngừng sau khi cưới
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Một người đàn ông 36t trẻ trung thành đạt thì chuyện có nhiều cô xung quanh là bình thường. Chủ yếu là bạn phải nắm giữ được. chuyện hiện tại và quá khứ bạn lo ko xong thì đừng có lo chuyện năm sau nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 62 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    36t thì quá già về mặt tình trường rồi em à., nếu em nhắm ko nắm chắc được thì chị nghĩ em nên chia tay đi, chứ cỡ đó rồi thì em còn quá non trẻ với anh ta, có khi em đang bị chăn mà bản thân em ko biết đó.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu theo em hiểu từ chăn của chị ở đây là anh ấy chỉ muốn chơi bời mua vui thôi thì em nghĩ là ko phải. vì 2 gia đình em cũng đã qua lại với nhau rồi. qua một thời gian tiếp xúc thì e thấy a ấy cũng rất gắn bó với gia đình em. có việc thì làm giúp, ko nề hà gì.
    nhiều lúc cãi nhau chính em là người muon bỏ cuộc trc nhưng a ấy vẫn cố giữ em lại.
    nói chung là e có thể khẳng định rằng tình yêu của a ấy thì có. nhưng sự tự tin để có một cuộc sống lâu dài với anh ấy thì e có rất ít.
    • 365 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Theo mình thấy ny bạn ko phải chăn rau có tình cảm thì có đó nhưng có lẽ bn khó giữ chân anh ta đc, trong thgian yêu nhau a ta có làm bn tin tưởng hết mik, có bao giờ bn vẫn đắn đo chuyện quá khứ? Chuyện bn trai bn sắp gặp e nào đó để vui vẻ thì khả năng cao lắm, mik nghĩ bn cần thgian đe suy xét thêm đừng cưới vội kẻo khổ, phải xem ng này xem bạn quan trọng ntn trong cuộc đời a ấy chứ nữa vời khổ lắm, ng y mình cũng lớn hơn mik nhiều tuổi , a ấy gầy dựng đc 1 lòng tin rất lớn cho mình nên chuyện quá khứ mik ko đắn đo nữa chỉ cùng nhìn về tương lai sau này.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của pemuoiheo
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cùng hoàn cảnh, ngồi xem thêm lời khuyên ;9
    I am unique
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn, những lời bạn nói hoàn toàn đúng với những gì mình đang phải suy nghĩ. Có những lúc mình thực sự tin tưởng a ấy, nhưng cũng có lúc mình hoàn toàn mất phương hướng. Nhiều lúc nghĩ hay là chia tay vì trong tình yêu phải có sự tin tưởng tuyệt đối, nhưng rồi lại bị mềm lòng. Đúng là bỏ thì thương, vương thì tội.
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThanhTrung8788 Xem bài viết
    Em và bạn trai yêu nhau đến nay được 8 tháng rồi. Anh ấy năm nay 36 tuổi, chúng em hơn nhau 14 tuổi, một sự chênh lệch khá lớn. Nhưng vì bản tính anh ấy rất trẻ trung nên cũng không khó khi hoà đồng với nhau. Yêu nhau được 1, 2 tháng thì em phát hiện ra ban đầu khi tán em, anh ấy cũng đồng thời có môt người khác. Em cũng thẳng thắn hỏi anh ấy về việc này, ban đầu cũng chối quanh co, chỉ là bạn bè nọ kia, nhưng sau rồi cũng nhận nhưng cũng chưa đi quá xa. Sau đó thì càng lúc em càng được nghe nhiều chuyện về anh ấy. Một người có tình sử dài dòng. Em đã suy nghĩ rất nhiều liệu rằng mình có nên tiếp tục. Và rồi sau đó thì em đã quyết định bỏ qua tất cả để làm lại từ đầu.
    Ngày hôm qua khi em tình cờ đọc được đoạn nói chuyện của bạn trai em và bạn thân thực sự em đã rất sốc. Bạn trai em anh ấy có kể với anh kia hiện tại anh ấy đã khác nhiều, nghiêm chỉnh hơn và chỉ đang yêu một người, đó là em.
    Còn anh kia thì là người đã có vợ, gia đình đang sống ở nước ngoài. Hiện tại thì đang được vi vu một mình ở việt nam. Nhìn ảnh và vợ anh ta thì thấy rất tình cảm, 2 người yêu nhau đã rất lâu. Anh ta cũng không hề dấu diếm khi nói về việt nam thực sự có rất nhiều gái, em nọ em kia. Và con nói năm sau khi bạn trai em về nước cũng sẽ giới thiệu cho một em. Đến đó thì em thấy bạn trai em không viết trả lời gì hết. (Liệu đó có phải là sự đồng ý???).
    Liệu giữa 2 người đàn ông mà lại còn ở những tuổi như vậy thì có phải nói những chuyện về gái gú là bình thường??? Đúng là ko biết ko thấy thì còn êm chuyện. Nghe rồi, biết thêm lại càng thấy rối bòng bong. Em là người rất hay nghĩ ngợi. Em ko biết giờ khi gặp bạn trai thì sẽ phải đối diện nói chuyện với nhau ra sao. Liệu bản tính của một người đàn ông có thể thay đổi?
    " giang son thi de doi , con ban tinh thi kho ma doi " . Trong chuyen nay e nen that tinh tao de nhin nhan dung danh lua ban than minh vi cuoi cung chi minh la nguoi ton thuong ( vi ban than chi da tung trai qua nhu the cuoi cung chi minh om dang cay ) .

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android