3 tháng, à không 6 tháng, à cũng không đúng hình như kể từ lúc nào đó,lâu lắm rồi không còn những dòng tin nhắn trêu chọc anh, cũng không còn những dòng tin nhắn em cảm thấy nhớ anh. Thay vào đó là hằng ngày mỗi khi mở mắt dậy thấy newfeed của anh rộn ràng với những hình ảnh mới của anh, lòng em khép chặt lại, cứ bảo sẽ không được nhắn, cũng không đươc nhớ, càng không được quan tâm những gì liên quan đến anh
Nhưng dặn lòng như vậy chứ làm được ôi sao khó quá.Người ta nói im lặng quá lâu sẽ là dấu chấm hết cho một mối quan hệ, đúng vậy đôi lúc nhìn trạng thái "đã xem " trên những tin nhắn em đã gởi, em nghĩ :
"Mối quan hệ giữa chúng ta mong manh lắm. Chỉ cần tắt máy, sign out là biết có còn gặp lại nhau nữa hay không, có còn muốn biết về nhau nữa hay không.Đã xem, tức là người ta còn vào đọc tin nhắn của mình. Có khi không biết hay nên trả lời thế nào nên thôi, để đó, im lặng."
Vậy đó, liệu răng mối quan hệ này ta sẽ đi được đến đâu anh nhỉ? Hãy chỉ dừng lại như trạng thái "đã xem"
Là em hôm nay cảm thấy chạnh lòng, cảm thấy cô đơn & mệt mỏi, cảm thấy muốn hét thật to vào không khí để có thể tỉnh giấc anh & em
iUcmSajUOR3SsnLHJYCpnK8INJu3DYeUfpz_C6o0KVkvQlByHtVEX7zUze-mJpR9sPrqWiA5qZNeyBeI2yY2ZSOoqlSPZQ