Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đã 9 tháng rồi a à

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.64K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 135 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Anh yêu em vì anh cần em khác với anh cần em vì anh yêu em đấy ngốc à. Vì không phân biệt được đâu là tình yêu thật sự nên nhiều người mới phải khổ đau và hối hận đấy. Happy new day and happy new year..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

nếu như......
    Nếu như ngày đó e k đứng cười như thế thì chắc a sẽ k để ý tới e
    Nếu như ngày đó e k ngại mình viết chữ xấu mà nhờ a viết tên dùm thì đâu có cơ hội làm wen nhau đâu nhỉ
    Nếu như ngày đó e k ra nét nc với a thì chắc mình đã k chính thức wen nhau
    Nếu như ngày đó e nhận lời wen 1ng khác thì sao nhỉ?dù hiện tại k đến dc với nhau nhưng chắc e sẽ k iu ng đó nhìu như đã iu a và sẽ k đau như bjo
    Nếu như e k iu a thì chắc e sẽ k bik dc cảm jac hfuc ntn khi dc ở cạnh ng mình iu,cảm jac dc ng minh iu wan tâm lo lắng,cảm jac buc bội khi a làm e k vừa ý.Nhưng cảm jac hfuc đó chỉ dc 3 năm đầu thôi e cứ ngỡ nó sẽ là mãi mãi e đâu bik sẽ có 1ngay a rời xa e ntn
    Nếu như k iu a thì chắc e sẽ k bik thế nào là cảm jac hụt hẫng đau khổ khi ng mình tin tưởng nhất lại có thể dễ dàng nói lời iu thương với bất cứ ng con gái nào mới gặp khi vừa ct mình,đó là cảm jac của 1nam sau trong 4nam mình wen đấy(2012)
    Nếu như e ngoan hiền hơn thì bik đâu a sẽ k như thế nhĩ,nhưng trên đời này k j là k thể đúng k a
    Và nếu như;........... E CÓ THỂ QUÊN DC A THÌ TỐT BIK MẤY
    Cafe đắng-bỏ đường là ngọt
    Tình đắng rồi-bỏ cuộc là xong
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3