Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đã 9 tháng rồi a à

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.65K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5,092 Bài viết

• 5,764 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Còn đếm thời gian, còn nhớ. Còn muốn xóa hết, còn nhớ. Bắt mình phải cố quên thì sẽ ko thể quên được.
    Mình từng ở trong tâm trạng này nên mình hiểu. Thời gian sẽ xóa mờ tất cả bạn ạ!

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 135 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hãy tha thứ cho người đã không còn là của bạn và bạn hãy vui vẻ lên vì biết đâu ngày mai hay tương lai còn có những hạnh phúc đang chờ bạn.
    • 74 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Muốn quên đi một mối tình, thì phương pháp mãi mãi cũng chỉ có thể là : thời gian và người mới. Nếu thời gian cùng người mới vẫn làm cho bạn không thể quên tình cũ thì lý do chính là thời gian chưa đủ dài và người mới chưa đủ tốt
    • 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

E rất thích nghe bài nj nhạc buồn kinh khủng mỗi lần nghe lại chịu k nỗi^^
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mit85hp Xem bài viết
    Còn đếm thời gian, còn nhớ. Còn muốn xóa hết, còn nhớ. Bắt mình phải cố quên thì sẽ ko thể quên được.
    Mình từng ở trong tâm trạng này nên mình hiểu. Thời gian sẽ xóa mờ tất cả bạn ạ!
    Cafe đắng-bỏ đường là ngọt
    Tình đắng rồi-bỏ cuộc là xong
    • 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

tha thứ cho hắn nhưng hắn cứ tỏ ra đau khổ cô đơn trc mặt mình thì mình cảm thấy bực chịu k nỗi tại sao phải giả dối chi nhỉ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 520-1314 Xem bài viết
    Hãy tha thứ cho người đã không còn là của bạn và bạn hãy vui vẻ lên vì biết đâu ngày mai hay tương lai còn có những hạnh phúc đang chờ bạn.
    • 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Thì mình cũng đang mở lòng đây nhưng mình k làm dc khi ma chấp nhận quen ng khác mà mình k co tc như đang lợi dụng vậy chẳng khác nào đang làm khổ ng ta
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Snow-in-June Xem bài viết
    Muốn quên đi một mối tình, thì phương pháp mãi mãi cũng chỉ có thể là : thời gian và người mới. Nếu thời gian cùng người mới vẫn làm cho bạn không thể quên tình cũ thì lý do chính là thời gian chưa đủ dài và người mới chưa đủ tốt
    • 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Mình thấy bạn khuyên ở trên tưởng bạn vượt qua rồi chứ^^her bọn mình thì đau khổ còn họ thì vô tư vui vẻ đúng là thứ j đó.......
    Trích dẫn Nguyên văn bởi laman085 Xem bài viết
    bắt tay với mình luôn đi, mình cũng cùng tâm trạng nà ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 155 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sukahuong Xem bài viết
    Mình thấy bạn khuyên ở trên tưởng bạn vượt qua rồi chứ^^her bọn mình thì đau khổ còn họ thì vô tư vui vẻ đúng là thứ j đó.......
    mình chưa vượt qua, mới c/t ngày 24.12 thôi mà, mai là đủ 1 tuần, 1 tuần này nó trôi chậm kinh khủng
    • 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Trời mới ct là thôi rồi sống k nỗi lun hic.Mới ct trong 3 tuần đầu là nguyên ngày mih ăn dc nửa chén kum 3 tuần từ 46kg xuống còn 40kg, ai thấy cũng quở^^QUOTE=laman085;27979421]mình chưa vượt qua, mới c/t ngày 24.12 thôi mà, mai là đủ 1 tuần, 1 tuần này nó trôi chậm kinh khủng[/QUOTE]
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 396 Bài viết

• 566 Được cảm ơn

em cũng từng như chị lúc này , thậm chí còn bị mấy lần..
    người tốt trên đời không thiếu , chỉ là họ phải trải qua nhiều thử thách , rồi mới gặp được nhau , để biết trân trọng nhau hơn.
    -> -> -> ( , , ) -> -> - >
    • 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

chia sẻ động viên bạn cái nào cũng như tự động viên mình.Mà từ khi chia sẻ trên wtt mình cảm thấy thoải mái hơn rất nhiều bjo khoảng 1h là ngủ dc ùi hjhj
    Trích dẫn Nguyên văn bởi laman085 Xem bài viết
    mình chưa vượt qua, mới c/t ngày 24.12 thôi mà, mai là đủ 1 tuần, 1 tuần này nó trôi chậm kinh khủng
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 396 Bài viết

• 566 Được cảm ơn

gặp và tìm hiểu người mới , là cách tốt nhất để quên người cũ.
    Không phải là lợi dụng đâu chị , là mình đang cho bản thân cơ hội thôi.
    Chị đừng nghĩ mình thương người cũ quá , ko còn cảm giác với ai hết , ... nếu thấy họ đáng tin , thì chị cứ thử gặp gỡ , ăn uống ^_^ tự tin lên nhe mấy chị.
    Nếu thêm 1 chút duyên nợ nữa , biết đâu , đó chính là người chị đang tìm.
    -> -> -> ( , , ) -> -> - >
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

hì thì mình vẫn đang gặp gỡ đây nhưng chỉ mún là bạn nc nhưng họ thì cứ mún wen^^
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nangcuoi Xem bài viết
    gặp và tìm hiểu người mới , là cách tốt nhất để quên người cũ.
    Không phải là lợi dụng đâu chị , là mình đang cho bản thân cơ hội thôi.
    Chị đừng nghĩ mình thương người cũ quá , ko còn cảm giác với ai hết , ... nếu thấy họ đáng tin , thì chị cứ thử gặp gỡ , ăn uống ^_^ tự tin lên nhe mấy chị.
    Nếu thêm 1 chút duyên nợ nữa , biết đâu , đó chính là người chị đang tìm.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 229 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Bài viết quá hay, đọc ghiền lun, Ông trời quả là khéo đùa giởn với tình cảm của con người, Con người chúng ta giống như một trò đùa ấy, Ông thả chúng ta xuống đây rồi chúng ta tự học cách để sống tự học cách để yêu, và chúng ta suốt ngày luẩn quẩn đau khổ vì 2 chữ tiền và tình.
    Vậy xin hỏi trên đời này ai cũng cũng khổ vì tiền và tình sao, xin thưa là không.
    Tại sao, Tại vì họ không đặt nặng 2 vấn đề này là quan trọng đối với họ.
    Chỉ có mình mới tự làm mình đau khổ, suy đi nghĩ lại câu này luôn luôn đúng.
    Bạn quá lụy tình, Mang yêu thương xếp vào quá khứ, Muốn quên người cũ thì hãy tập cho mình một cuộc sống thật bận rộn, làm việc gì đó. Dường như là không có thời gian nghĩ. Cố gắng nhá!
    Nhớ quá khứ buồn rơi nước mắt
    Thấy tương lai lạnh toát mồ hôi
    • 261 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iGoogle Xem bài viết
    Bài viết quá hay, đọc ghiền lun, Ông trời quả là khéo đùa giởn với tình cảm của con người, Con người chúng ta giống như một trò đùa ấy, Ông thả chúng ta xuống đây rồi chúng ta tự học cách để sống tự học cách để yêu, và chúng ta suốt ngày luẩn quẩn đau khổ vì 2 chữ tiền và tình.
    Vậy xin hỏi trên đời này ai cũng cũng khổ vì tiền và tình sao, xin thưa là không.
    Tại sao, Tại vì họ không đặt nặng 2 vấn đề này là quan trọng đối với họ.
    Chỉ có mình mới tự làm mình đau khổ, suy đi nghĩ lại câu này luôn luôn đúng.
    Bạn quá lụy tình, Mang yêu thương xếp vào quá khứ, Muốn quên người cũ thì hãy tập cho mình một cuộc sống thật bận rộn, làm việc gì đó. Dường như là không có thời gian nghĩ. Cố gắng nhá!
    Người sống tình cảm nó thế đấy bác ah
    nên nhiu khi cũng pải thông cảm.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 135 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình muốn hỏi bạn và tất cả mọi người ỏ đây ai đã từng yêu thật sự? Bạn có thể sẽ đau khổ, nhớ nhung vì một ai đó nhưng chưa hẳn đó đã là tình yêu thật sự mà bạn muốn tìm kiếm. Vì bạn đau khổ nhớ nhung 1 người chỉ vì bạn ích kỉ vì bạn mất một thứ gì đó đã là của mình. Hãy xem lại đó có thật sự là tình yêu hay không.
    • 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Mình là 1ng sống rất tc đã yêu thì hết lòng nên k có chuyện lầm tưởng j ở đây,ít ra đã wen 4 năm rồi còn j.Mình chấp nhận bỏ hết tất cả n~ j mình có để ở bên ng đó nếu ng đó thật lòng,thậm chí đã từng làm chuyện dại dột khi ct.
    Mình chỉ ghét bộ mặt giả dối của ng đó trc mặt mình thôi ,con ng mà bạn ai chẳng tham lam ích kỉ khi mà ng mình yêu mấy năm trời mới vừa ct mình đã way wa tán con khác hỏi sao k tức.Nếu mình chỉ vì ích kỉ muốn sở hữu thì dễ lắm vì bjo ng đó vẫn lượn lò quanh mình nếu ích kỉ thì mình đã bật dèn xanh dể quay lại rồi.Nhưng k,mình chỉ cần tình yêu thật sự cần ng yêu mình thật lòng.
    Nói chung vẫn hy vọng ng đó thay đổi nhưng hình như là bản chất rồi thì phải tại ba ng đó thì cũng.....gặp gái là nc ngọt xớt ai cũng thích,mình nghe còn thích nữa là....hic đúng là 2cha con.....Mốt muốn wen thằng con phải tìm hiểu ng cha mới dc^^
    Mình muốn hỏi bạn và tất cả mọi người ỏ đây ai đã từng yêu thật sự? Bạn có thể sẽ đau khổ, nhớ nhung vì một ai đó nhưng chưa hẳn đó đã là tình yêu thật sự mà bạn muốn tìm kiếm. Vì bạn đau khổ nhớ nhung 1 người chỉ vì bạn ích kỉ vì bạn mất một thứ gì đó đã là của mình. Hãy xem lại đó có thật sự là tình yêu hay không.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 454 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Đừng cố quên bạn nhé . hãy để thật thoải mải . 9 tháng cũng có thể quên được . Nhưng cũng có khi cả đời cũng không quên được 1 người . Hãy để mọi thứ trôi qua thật tự nhiên . Chúc bạn thành công .
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 135 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Anh yêu em...Anh yêu em rất nhiều...vì anh cần em.
    Anh cần em ... vì anh yêu em!!
    Đâu mới là thật sự!?
    • 281 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

hiểu j chjt lìn
    Anh yêu em...Anh yêu em rất nhiều...vì anh cần em.
    Anh cần em ... vì anh yêu em!!
    Đâu mới là thật sự!?