TIN TÀI TRỢ.

Cuối cùng, mình cũng lấy được vợ

• 24.1K Lượt chia sẻ
  • 1.68M Lượt đọc
  • 1.27K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 68 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

cho em hỏi ngu tý ạ, 11 con số nó là bao nhiêu ấy các bác nhể

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 137 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bác chủ topic xứng đáng 11 con số quá đi chứ. Thứ nhất là có Hiếu với cha mẹ. Thứ 2 là đường hoàng đứng đắn, gái cho xơi không xơi.
    Cái cậu Vinh này cũng tội nghiệp . Vừa sinh ra đã bị mặc định lấy cô này rồi , thà cứ để nguyên để cô này từ chối năm 18 tuổi thì còn tự nhiên. Cái cảm giác mình thua kém không xứng đáng với cô gái mình thích đau đớn lắm .Mà có phải ai cũng học giỏi đâu, học giỏi là trời sinh . Không phải sở trường của anh này, Khi hàng xóm chê anh này suốt ngày rượu chè, anh này nói là Vợ tôi nó giỏi lắm nó làm hết .Thật ra là anh nói sĩ diện vậy thôi ,chứ anh cũng muốn học giỏi kiếm nhiều tiền nhưng mà bất lực. Khi anh say định cưỡng bức cô này mà anh không làm thật ra anh không say đâu chỉ là anh đau lòng khi thấy vợ sắp cưới không yêu mình . Đau lòng lắm chứ ,có phải muốn cưỡng ép đâu .Anh lại đi uống rượu tiếp và anh chết . Đáng thương cho anh vừa sinh đã bị bố tròng vào cổ một bi kich. Đi học thì dốt nhất lớp ,vợ thì giỏi xinh đẹp nhất lớp. Lúc nào anh cũng sợ mất, nếu ngay từ đầu anh không nghĩ cô là của anh thì đâu đến nỗi.Học giỏi cũng có gien đây, cháu gái cụ Thượng Thư làm sao mà không giỏi được. Thượng Thư ngày xưa là tương đương bộ trưởng bây giờ
    • 58 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đọc xong cảm thấy hạnh phúc lây á.
    Happy Wedding!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bác cho e xin link bài về Hermes đc ko?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi one_two_three Xem bài viết
    Em thích cách hành văn của bác, rất chân thành mà thông minh. Với em những người viết tốt là những người có tư duy tốt và lý luận chặt chẽ, em biết topic của bác không phải là bài đầu tiên bác viết mà là bài bác giới thiệu về Hermet. Em đã bị cuốn hút và đọc đến 12h đêm câu chuyện của bác. Và đến bây giờ chưa lúc nào em lại ko tin vào câu chuyện của bác, thành thói quen nên ngày nào em cũng vào hóng. Hy vọng sau câu chuyện cá nhân, bác hãy dành thời gian chia sẽ với chúng em những tri thức kinh doanh bác có được qua trải nghiệm, bởi nó rất có ích đối với chúng em.
    Một số comm, hy vọng bác đọc được để thấy rằng rất nhiều người ủng hộ bác và tin vào câu chuyện của bác. Những người nghi ngờ chắc rất ít, mà họ nghi ngờ nhưng họ vẫn đọc. Bác Húc đừng vì họ mà không chỉa sẻ nữa, hãy vì những người như em để tiếp tục câu chuyện tình yêu và các bài học cuộc sống nha Bác.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 270 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mấy năm rồi mới quay lại WTT, em muốn biết Hook giờ sống sao?
    Màng thực phẩm kèm dao cắt tiện dụng https://****url.com/Mangthucpham
    • 128 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

10.000.000.000 ước mơ của nhiều người lắm đó
    Vua kem tự hào là kênh cung cấp đa dạng sản phẩm cho nhà hàng như: Bột làm kem, máy làm kem, máy xay sinh tố, máy pha café, bình phun kem, ốc quế ngon …
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tuổi 40, lương hàng năm 11 con số tức là khoảng ít nhất 10 tỷ, không sứt môi lồi rốn dở hơi mà lại ế, nghe đã thấy chém gió cấp 12

Gởi từ ứng dụng Webtretho của baeyoungjoonvn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chúc mừng bạn, chúc hai bạn hạnh phúc. cái gì cũng phải một quá trình, bạn nhỉ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi CaptainHook Xem bài viết
    Cuộc đời độc thân dài đằng đẵng của mình vừa kết thúc cuối tuần qua. Ở tuổi 39, khi mấy thằng bạn cùng lớp đã chuẩn bị thành bố vợ thì Thuyền trưởng Húc mới đi chạm ngõ ăn hỏi, còn khi đám cưới cử hành mình đã bước sang tuổi 40. Mình, cao 1m77, mặt mũi ko hề đến nỗi nào, ko nghiện ngập đồng tính, thu nhập hằng năm từ lâu đã là 11 con số, nghe chuyện 40 tuổi mới lấy vợ hầu như ko ai tin.

Thực ra thì đám cưới cuối tuần rồi là kết thúc của một vài mối tình và có khi đến cả trăm vụ mai mối giới thiệu, một số vụ còn bắt đầu và kết thúc éo le hệt như phim Hàn quốc. Mình thấy nhiều bạn 24, 25 tuổi đã than là "ế lắm rồi", phải như Thuyền trưởng Húc và vợ mới gọi là siêu ế, ai đời đám cưới lần thứ nhất mà chồng 40, vợ 32, nhưng chuẩn bị đi trăng mật thì vẫn tíu tít tí tởn như thường.

Tự nhiên mình chợt có ý nghĩ kể lại cho các bạn nghe con đường gần 20 năm đến hôn nhân của mình. Nghĩ lại, đúng chuyện vợ chồng thật sự là có duyên có số, muốn cưỡng cầu cũng không được.