TIN TÀI TRỢ.

Cuối cùng, mình cũng lấy được vợ

• 24.1K Lượt chia sẻ
  • 1.68M Lượt đọc
  • 1.27K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 214 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Không biết nói gì nữa, top này đọc lôi cuốn quá,cảm ơn chủ top về những bài viết mà anh đã chia sẻ lên đây.Thật ngưỡng mộ 1 người tài giỏi như anh.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cho e hỏi ngu tý ạ. Đoạn kết thế nào mà e tìm từng trang ko thấy ạ. E chỉ đọc được đến đoạn anh chị về quê gặp bố chị ý thôi ạ.
    • 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đoạn kết ở trang 70 bạn nhé, hơi bị hụt hẫng tí
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Khóa theo yêu cầu
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,143 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

lâu lâu vẫn thấy nick CaptainHook sáng mà kg thấy bác ấy vào viết tiếp nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

"Cuối cùng mình cũng lấy được vợ" là câu nói của ông xã mình sau 3 ngày 3 đêm, đãi khách và 1 đêm o nhà hàng. Nghĩ lại đám cưới mình thấy mà thảm. Bây giờ thì có một thằng cu rồi. Chúc mừng chủ thớt nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 64 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Khi nào em lấy được chồng chắc em cũng sẽ viết một topic hoành tráng như của chủ topic đây hihi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chúc mừng anh ... đã lấy được vợ . đó là nơi tình yêu bắt đầu
    Trắc nghiệm online : OhFun.VN - Trắc Nghiệm IQ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em sốt với thu nhập của bác quá
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ôi ngưỡng mộ chó chú qua .............
    • 216 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

chúc mừng bác nha
    • 16 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cũng lâu lắm rồi kể từ ngày bác viết nên câu chuyện ấy. Cháu cũng chẳng có hi vọng dc nghe tiếp câu chuyện cuả 1 ng bận rộn như bác. Chỉ mong 1 phút rảnh rỗi bác có thể đọc đc những lời này của cháu, thật lòng gửi tới 2 vc bác lời ngưỡng mộ vô cùng. Cảm ơn bác đã dành thời gian chia sẻ cho mọi ng về chuyện đời, chuyện tình cuả những ng trong cuộc đời bác. Cháu đã đc hc rất nhiều. Nhưng đơn giản chốt lại chỉ có 1 công thức cho tất cả mọi vấn đề kd, cs, ty.... Tất cả chỉ đơn giản là lòng thành thôi đúng k bác? Ngưỡng mộ bác 1 thì cháu ngưỡng mộ vợ bác 10, giờ thì cháu thực sự hiểu thế nào là một ng phụ nữ chuẩn mực. Nói về sắc thì cháu chắc k bao giờ bằng vợ bác đâu. Nhưng cháu sẽ phấn đấu để có đc cả đức hạnh cuả vợ bác và tài đức lẫn thành công cuả bác. Năm nay cháu 20t, hi vọng sẽ có 1 ngày nhân duyên giúp cháu gặp đc bác ngoài đời, chỉ cần đc gặp 1 lần chắc chắn cháu sẽ nhận ra bác hook. Cảm ơn bác đã cho cháu 1 động lực lớn trong cs, câu chuyện này cháu sẽ ghi nhớ suốt đời như 1 bằng chứng cho mọi cố gắng ngay thẳng và đàng hoàng nhất mà cháu hứa sẽ theo đuổi đế cùng. 1 lần nưã k biết nói gì hơn, cảm ơn bác nhiều lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2,369 Bài viết

• 2,746 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mong được nghe bác Hook chia sẻ thêm về những trải nghiệm của bác, nhất là về kinh doanh í. Về tình cảm thì em mong được nghe chị nhà tâm sự hơn
    I wanna ki.. you
    • 109 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Chúc mừng chú nhé Thôi giảm nấc xuống gọi bằng "anh" cho trẻ vậy, vì em thấy cách nói chuyện của anh vẫn còn trẻ trung sinh động lắm

Chúc 2 anh chị hạnh phúc đến răng long đầu bạc luôn. Kiểu này phải đẻ ngay trong năm nay cho máu anh ạ
    • 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chúc mừng a, hôm nào a rảnh, kể lại câu chuyện ình cho chúng em nghe để chiêm nghiệm xem ạ. em cũng gặp khá nhiều đối tượng mà cuối cùng vẫn chẳng đâu vào đâu, nhiều lúc chán không muốn đi gặp.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 188 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chào các chị, em... hôm nay mình mới đọc topic này, thấy cũng hay và thiết thực, có thể là cầu nối cho nhiều người cần lập gia đình quen nhau.
    Mình sinh năm 1982, cũng đến tuổi lập gia đình rồi, có chị em nào sinh năm 1980, 1988, 1989 không ạ. Mẫu người con gái của mình là sống lãng mạn, tình cảm, trẻ trung, chân thật, cao khoảng 1m 59 trở lên, da trắng...
    Rất vui được thêm bạn. Minh sẽ thường xuyên vào diễn dàn này để nói chuyện nhiều hơn, nên bạn nào có thành ý thì nhắn cho mình nhé
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo dõi 1 mạch trong im lặng, đến phần này tự nhiên thấy mắt ướt ướt. Đặc biệt là đoạn chiếc xe gắn với kỉ niệm thời khốn khó. Cảm thấy ngưỡng mộ sự cố gắng trong công việc và niềm tin thành công vào sự cố gắng ấy của anh!
    Mỗi bước chân đi qua, bạn để lại gì và nhận được gì?
    images
    • 1,062 Bài viết

• 4,278 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Giờ này con bác Hook cũng được 2 tuổi rồi, không biết dạo này công việc của bác thế nào , không thấy vào chia sẻ tiếp nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 110 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Câu chuyện dài, đủ cả thăng trầm, vui buồn, hạnh phúc. Mỗi ngày đi qua là một dấu ấn. Em bé 2 tuổi rồi. Hạnh phúc đi qua gian khó thấy đủ đầy và ngọt ngào hơn hăn
    • 65 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Đsng lúc chán nản vào đọc topic của bác Húc mà như người chết đuối vớ được cái phao. Thực sự là cảm ơn Bác vô cùng về câu chuyện. Hi vọng 1 lúc nào đó rảnh rỗi Bác có thể viết tiếp. Chúc 2 vợ chồng bác luôn hạnh phúc
    • 315 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Chúc mừng bác nhé, hy vọng sớm được như bác.
    P/S: Mún vợ lém rùi.
    Ủng hộ kênh Youtube học tiếng Anh của Happy Life English nhé