TIN TÀI TRỢ.

Cuộc sống càng ngày càng mệt mỏi!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 146 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

có mẹ nào buồn chán giống mình không?
    vợ chồng ở với nhau 7 năm có 1 con trai 5 tuổi mà cảm thấy ngày càng xa cách các mẹ ah
    .
    Khi cuộc sống mình thấy ngày càng mệt mỏi với những khó khăn, những bộn bề và với cả những dối trá mà những mối quan hệ xung quanh mang lại.
    Thì...
    vào đây mình thấy có sự chân thành mới giúp con người gần lại bên nhau, động viên tinh thần cho nhau và là chất keo dính kết mối quan hệ bền lâu theo năm tháng. phụ nữ chúng ta nên động viên nhau cùng nhau vượt qua khó khăn nha các mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 146 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Các mẹ đâu hết rồi a???😥😥
    • 146 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Đối với phụ nữ con luôn là niềm vui và hạnh phúc nhất!

Chiều nay hai mẹ con đi chợ.

Con: mẹ ơi mẹ mua đồ ăn nhanh rồi về con thấy ở đây nóng lắm, nhanh về nhà bật điều hoà cho mát mẹ ah...😊😊😊😊

Nhìn mặt con đáng thương quá.😥

Mẹ: mẹ biết rồi mẹ mua nhanh đây.
    Đi ra cổng có 1 bà cụ tầm hơn 70t trên lòng bế thêm 1 đứa cháu nhỏ 2t.
    Tay bà cầm quả dưa chuột nhai. Nhìn bà móm mém trong lòng thấy có chút cai cai ở mẮt, nhìn xuống chân thấy bà có rổ rau lang còn đúng 2 mớ,
    Đang định nói mua nốt cho bà cụ thì...😳😳😳😳😳

Con: mẹ ơi? Mẹ mua nót rau cho bà cụ này đi mẹ.😥😥😥 con nhìn bà khổ ko như bà nội mình mẹ ah.

( Mẹ thầm nghỉ con mới tí tuổi mà biết thương người già vậy tốt quá😗)

Mẹ: bà bán còn bao nhiêu mớ bán nót cho cháu, rồi bà về nhà nghỉ nha bà....😥😥😥😥 tự nhiên nước mắt chảy nhìn bà lại nghĩ đến ngoại. Thương ngoại và lại nhớ ngoại.😞😞

Con: lên xe trên đường về con nói mẹ ơi bà cự vừa nãy nhìn khắc
    Khổ ko như bà nội mẹ nhỉ???☺️☺️

Mẹ: thế bà nội với bà vừa xong con nhìn khác nhau ở điểm gì???😉😉

Con: bà nội đẹp lão hơn. Bà ko phải ngồi bán rau, bà có ông luôn bên cạnh còn bà cụ này có 1 mình ko
    Có ông bên cạnh khổ hơn bà..😊😊

( mẹ nghỉ thầm đúng là trẻ con nhìn đời rất chi là đơn giản và ngây thơ)

Đến khuya tối nào cũng chúc bà
    Nội ngủ ngon.
    Con lại kể cho bà nghe. Nào là hôm con gặp bà bán rau khắc khổ hơn bà.😪😪😪😪
    Con tôi tíu tít Kể chị T hôm nay chị ý rành mẹ với cháu bà ah. Hư lắm bà ah. Đúng là có trẻ con thấy cũng vui và ấm lòng...😅😅😅😅😅
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hạnh phúc là do mình tạo, và biết cách chăm lo cho gia đình để cùng hiểu nhau hơn là hạnh phúc rồi. Chị với anh nên chia sẻ cho nhau để hiểu nhau và giải tỏa mọi căng thẳng trong cuộc sống nha.
    • 146 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LTh_NLt Xem bài viết
    Hạnh phúc là do mình tạo, và biết cách chăm lo cho gia đình để cùng hiểu nhau hơn là hạnh phúc rồi. Chị với anh nên chia sẻ cho nhau để hiểu nhau và giải tỏa mọi căng thẳng trong cuộc sống nha.
    Thanks e. Chị cũng mong như vậy.
    Thật ra ox c rât tốt nhưng ít nói.cứ đi làm về là xem tivi rồi ngủ.😞😞😞 vợ có khơi mào cũng chỉ gật rồi uh, thấy c thi thay cs lập đi lập lại
    Cũng nhàm e ah.😥😥😥 mà đặt biệt chồng c ko bao giờ thổ lọ ra ngoài sống buồn vui mệt mỏi tự mình giữ trong lòng ko muốn nói ra để vợ chia sẻ.😪😪😪
    • 146 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Chị em nào stress vào đây chia sẻ cho thoải mái nha??? Đúng là ai
    Cũng có lỗi khổ riêng.😥😥😥
    • 216 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • 115 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Động viên thôi không đủ? Cái cần là giải pháp?