Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

cùng một lúc yêu hai người đó có thể gọi là tình yêu?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.9K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào cả nhà!lần đầu tiên em tham gia diễn đàn, xin mạo muội đưa ra một topic: một người có thể cùng một lúc yêu hai người được không?cùng nhớ nhung và cùng muốn chia sẻ, sở hữu cả hai người? đó người ta gọi là tình yêu hay chỉ là sự tham lam? các bác định nghĩa giùm em với!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 76 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heolười Xem bài viết
    chào cả nhà!lần đầu tiên em tham gia diễn đàn, xin mạo muội đưa ra một topic: một người có thể cùng một lúc yêu hai người được không?cùng nhớ nhung và cùng muốn chia sẻ, sở hữu cả hai người? đó người ta gọi là tình yêu hay chỉ là sự tham lam? các bác định nghĩa giùm em với!!!!

Thôi. Nàng quên ngay cái loại tham lam đấy đi. Sau này cưới làm chồng thì lại suốt ngày sống cảnh đồng sàng dị mộng. Mệt mình thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cái câu này ny mình hỏi mình 2 lần . Lần thứ 2 là 1 tháng trước khi mình .... bị đá =))
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 268 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Người này chả yêu ai cả, chỉ yêu mình anh ta thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 447 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

heheh ! đọc xong chu_bi định đi ra rồi ! nhưng nghĩ lại vào đọc mà ko viêt gì thì kì quá !hehe
    cái đó cũng là yêu , nhưng là yêu .. chính mình thôi ! nếu bạn là người "yêu "2 người cố gắng lên bạn nhé cho đến khi 2 người kia nhận ra bộ mặt thật của bạn và đá bạn ra .. cửa ! còn nếu bạn là 1 trong 2 người bị yêu thì .. xin chia buồn , chuyện ông công ông tao ko sảy ra lần nữa đâu bạn a ! lịch sử không bao giờ lặp lại
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomeo86 Xem bài viết
    Cái câu này ny mình hỏi mình 2 lần . Lần thứ 2 là 1 tháng trước khi mình .... bị đá =))
    mình cũng giống như vậy đấy nhưng là ngay lần đầu tiên cơ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 81 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heolười Xem bài viết
    Không thể yêu hai người cùng lúc như nhau; cho dù là kẻ đa tình cách mấy đi nữa.

Nhưng lại có thể sống với nhiều người cùng một lúc đấy. Có thể chia sẻ, sở hữu hai (hoặc hơn thế), nhớ nhung, trách nhiệm, v..v được tất.

Nếu được phép he/she sẽ sở hữu nhiều người, đông thì vui mà. Khi không thể thì đành chọn lấy 1 vậy.

Nếu chủ topic đang muốn sở hữu 2 con cá một lúc nên biết "đông thì vui, nhưng mà hao lắm", và nhất định nhớ bí mật nhé; kẻo 2 con cá đánh nhau, trầy hết cả vẩy thì thương lắm!!!:Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tham lam chứ tình yêu thì chỉ có 1 thôi bạn nhé.
    Chàng có hay đôi mắt buồn. Tình ta vỡ tan tựa mây khói. Và anh có nghe lời em nói với anh. Rằng em chỉ yêu anh mãi thôi :Rose: