TIN TÀI TRỢ.

con trai (đàn ông) thích con gái (phụ nữ)ở điểm gì?^^

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.2K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 195 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi le_van_teo Xem bài viết
    Con trai yêu bằng mắt, con gái yêu bằng tai nên không biết ai chứ riêng mình, mình thích một cô gái có đôi mắt đẹp, nụ cười duyên là ok hết, đi làm về mà thấy mỉm cười cái là xoa tan mệt mỏi liền
    Thế cả có thik cả ngày cô ấy ngồi cười cho anh xoá tan hết mệt mỏ hem he he he he he he i
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,077 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_tomato Xem bài viết
    Thế cả có thik cả ngày cô ấy ngồi cười cho anh xoá tan hết mệt mỏ hem he he he he he he i
    èo bạn le_van_teo sướng thế, ước cái cói người ngồi cười cho ngắm luon này
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 102 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

E thấy đàn ông toàn thích mấy e hiền lành, xinh xắn nhưng khi chiến đấu thì phải hoang dã, nóng bỏng:Laughing:
    • 41 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình lót dép ngồi hóng.:Smug:
    Điều gì mình không muốn thì đừng bao giờ làm cho người khác...:Smiling:
    • 82 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_tomato Xem bài viết
    Mình nói đi làm về chứ không phải cô ấy cả ngày ngồi mỉm cười đâu muh, người ngoài lại bảo " nó bị dở dở hả chú ", là tiu, tiu ngay =))
    • 614 Bài viết

• 503 Được cảm ơn

Em mạnh dạn ý kiến : Điểm g....:Silly:
    Quân tử nhất ngôn, tứ mã nan truy
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 5,585 Bài viết

• 5,504 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 219bibi Xem bài viết
    sai rồi, phải là: Đai đen thì đai đen chứ, chồng mà đè ngửa ra thì chả cưỡng lại được đâu
    Trích dẫn Nguyên văn bởi The..Liar Xem bài viết
    có chứ. Đai đen thì đai đen chứ chồng tát cho cái thì vẫn nằm ăn vạ hết thôi. Chả bật được đâu :Laughing:
    Biết ngay là sẽ có bác nói câu này, hehe…

“Đàn ông sinh ra là người dẫn dắt phụ nữ nhưng phụ nữ lại là người quyết định có theo sự dẫn dắt đó hay không” (học trên wtt). Cho nên, cái khoản dưới, nằm trên gì đó, phụ nữ chân yếu tay mềm có thể không chủ động, nhưng phụ nữ có “nội công” thì cái sự trên dưới ấy có là gì, quan trọng là thích thôi! :Laughing:Theo khảo sát của tớ (thông qua phỏng vấn bạn bè, đừng có suy lung tung) thì có khối anh thèm được vợ mình làm cao bồi đấy nhé!

Tớ có cái may là ex chưa bao giờ vũ phu theo cái phường bạo lực, toàn cư xử với nhau bằng lời nói, bực quá thì chở nhau ra đường hóng gió, cà phê tí tách với nhau là huề.

Không làm loãng tóp, thì tớ rút ra KN là men thích women điều gì cũng có, quan trọng là đúng lúc đúng chổ mà cô ấy thể hiện. Trên sàn đấu, ax tớ vẫn cổ vũ tớ đấm đá đối thủ kg khoan nhượng, ra ngoài đời trong bộ váy thì tớ lại nữ tính bao la. Trong công việc, tớ một mình “đấu” với 3 chàng trong kỳ internal audit rất quyết liệt, cả 3 ông tâm phục khẩu phục không tìm ra 1 lỗi của cty tớ. Khi xong việc, cùng nhau đi ăn thì họ bảo “trông em dịu hiền thế mà trong công việc thật là đanh thép”, sau đó thì nhắn tin tán tĩnh, kha kha…

Cho nên, nếu cho rằng men thích wowen yếu đuối, khép nép, “nằm dưới” hoàn toàn trong mọi tình huống thì bây giờ đã xưa lắm rồi. :Battin ey:

Just relax ....
    Bỏ qua những chuyện buồn để sống cho vui vẻ...
    eNortjKzUjI0MDAzsVSyBlwwFWQC0Q,,06
    eNortjKzUjI0MDAzsVCyBlwwFWEC0A,,62
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xe_co_ngon_len Xem bài viết
    Em mạnh dạn ý kiến : Điểm g....:Silly:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gaby Xem bài viết

“Đàn ông sinh ra là người dẫn dắt phụ nữ nhưng phụ nữ lại là người quyết định có theo sự dẫn dắt đó hay không” (học trên wtt). Cho nên, cái khoản dưới, nằm trên gì đó, phụ nữ chân yếu tay mềm có thể không chủ động, nhưng phụ nữ có “nội công” thì cái sự trên dưới ấy có là gì, quan trọng là thích thôi! :Laughing:Theo khảo sát của tớ (thông qua phỏng vấn bạn bè, đừng có suy lung tung) thì có khối anh thèm được vợ mình làm cao bồi đấy nhé!

Tớ có cái may là ex chưa bao giờ vũ phu theo cái phường bạo lực, toàn cư xử với nhau bằng lời nói, bực quá thì chở nhau ra đường hóng gió, cà phê tí tách với nhau là huề.

Không làm loãng tóp, thì tớ rút ra KN là men thích women điều gì cũng có, quan trọng là đúng lúc đúng chổ mà cô ấy thể hiện. Trên sàn đấu, ax tớ vẫn cổ vũ tớ đấm đá đối thủ kg khoan nhượng, ra ngoài đời trong bộ váy thì tớ lại nữ tính bao la. Trong công việc, tớ một mình “đấu” với 3 chàng trong kỳ internal audit rất quyết liệt, cả 3 ông tâm phục khẩu phục không tìm ra 1 lỗi của cty tớ. Khi xong việc, cùng nhau đi ăn thì họ bảo “trông em dịu hiền thế mà trong công việc thật là đanh thép”, sau đó thì nhắn tin tán tĩnh, kha kha…

Cho nên, nếu cho rằng men thích wowen yếu đuối, khép nép, “nằm dưới” hoàn toàn trong mọi tình huống thì bây giờ đã xưa lắm rồi. :Battin ey:

Just relax ....
    Phải công nhận là đàn ông thời nay họ ko còn cái kiểu thick phụ nữ hiền , chỉ đâu đánh đấy nữa.Gặp các cô như thế các anh lại nghĩ đang cỗ tình giả nai:Laughing:
    • 1,967 Bài viết

• 1,302 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gaby Xem bài viết

Just relax ....
    sai rồi, ý của mình không phải ở chuyện chăn gối. Ý mình là vợ có đai đen thì vẫn không thế bắt nạt được ông chồng không biết võ, chồng mắng chồng tát thì vẫn khóc lóc ăn vạ như thường thôi.
    Còn chính mình đã tham gia cuộc khảo sát xem có nên yêu người học võ karate không. Đa phần chọn có với lý do rất hợp lý, dân học võ chắc là có những chỗ rất săn chắc và có những chỗ rất dẻo dai =)).
    đàn ông không sợ đàn bà giỏi võ mà chỉ sợ đàn bà giỏi mồm thôi.
    Đấy là quan điểm của tớ
    Tầm nhìn xa nhất là khi tôi nhìn vào màn mưa
    Có lẽ là phương hướng dẫn đến những kỉ niệm
    Và cũng có lẽ chỉ là những điều muộn phiền
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7